ด่วนค่ะ!!!!!!!ไม่ทราบมีเพื่อนๆคนไหน เคยซื้อของจากคุณWardrobe09 บ้างคะ - Page 4

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 13 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 129
    aiyouu's Avatar
    aiyouu is offline Trusted Member Master Brandname
    aiyouu's Bank Account
    • Bank Account 1: 173X1X1X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry

คุณฝนอยู่ไหนคะ เอ๋ยรออยู่นะคะ !!

ปล.ขอบคุณคุณ wannit และข้อมูลจากเพื่อนๆทุกคนมากๆค่ะ

งานนี้เอ๋ยขอเงินคืนด่วนๆค่ะ
    Je ne veux pas travailler

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    wannit's Bank Account
    • Bank Account 1: 524X0X8X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    โอ้ว... เด็กหน้าผีมาไขความกระจ่างเรื่องใครเป็นใคร (ป.ล. เดี๋ยวจะพีเอ็มไปสอนเซฟรูปจากหน้ากระทู้นะคะ เผื่อว่าใครลบรูปไปแล้ว ก็ยังทำเป็นหลักฐานได้)

มาให้กำลังใจเจ้าของกระทู้ และเพื่อนๆ ที่โอนเงินไปแล้วไม่ได้ของค่ะ
    กรี๊ดดดดด
    เดี๋ยวคนอื่นเค้ารู้ว่าเด็กหน้าผี low tech อ่ะ

จริงๆ แล้ว file ข้อมูลทั้งหมดเก็บไว้ใน flash drive แล้วมันถูกไวรัสกินไปแย้วด้วย

ต้องขอบคุณคุณสามีสุดหล่อที่กู้คืนกลับมาให้ทั้งหมด...ในเวลาอันรวดเร็ว แต่บางรูปถูกทำลายไปอ่ะ กู้ไม่ได้

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Ohh's Bank Account
    • Bank Account 1: 788X0X7X8X
    • Bank Account 2: 053X2X6X9X

H๐Me 's Honn !!

แม่ค้า on อยู่ด้วยนะคะ แต่ไม่เห็น มาชี้แจงเลยอ่า
    U r.. my L i F e

โอ๋

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

คุณโอ๋ เนี่ยแบบว่าช่วยเพื่อนๆสุดนะครับ นักสืบสาว หุๆ ปล ขอให้เรื่องจบแบบสวยๆ

เป็นกำลังใจให้ คุณเอ๋ยกับพี่หนิง นะครับ
    Last edited by titled; 30-06-09 at 11:58.

aiyouu is offline Trusted Member Master Brandname

Angry

Quote Originally Posted by Ohh View Post
    แม่ค้า on อยู่ด้วยนะคะ แต่ไม่เห็น มาชี้แจงเลยอ่า

อ้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คุณฝนค่ะ เอ๋ยบอกว่ารออยู่ไงคะ!!!

รีบออกมาเคลียร์เรื่องทั้งหมดก่อนที่มันจะบานปลายนะคะ เพราะว่าถ้าไม่ได้เงินคืนและไม่เคลียร์ เอ๋ยกับพี่หนิง ไม่ยอมนะคะ เราไม่มีอะไรจะเสียนะคะคุณฝน อย่างดีเอ๋ยเสีย 15,000 พี่หนิงเสีย 50,000 แต่ คุณฝนจะสูญเสียอิสรภาพนะคะ

คิดดีๆ นะคะอย่ามีปัญหากับเอ๋ยเลยนะคะ อาชีพเอ๋ยเนี่ยขึ้น สน. ขึ้นศาลทุกวันอยู่แล้วค่ะ ไม่ได้ลำบากอะไรกับเรื่องดำเนินคดี เรื่องหลักฐานอะไรต่างๆ เพื่อนๆในนี้ก็มีน้ำใจช่วยกันเต็มที่ เพราะฉะนั้นถ้ามันกลิ่นไม่ดี คุณฝนจะเดือดร้อนเอาได้ง่ายๆนะคะ

ตอนนี้ก็ยังไม่มีใครไปกล่าวหาอะไรคุณฝนอย่างชัดเจน คุณฝนก็ออกมาสิคะ มันจะได้จบ !!

Wardrobe09's Avatar
    Wardrobe09 is offline Registered Member Newbie Brandname

ขออนุญาตอีกครั้งนะคะ ครั้งนี้ขอเป็นครั้งสุดท้ายที่จะโต้ตอบในกระทู้นะคะ
    เอาทีละเรื่องค่ะ

- case คุณพี่ จขกท. คุยกันไปแล้วนะคะ กับพี่ที่เป็นตัวแทนมา order ก็รับปากอย่างที่แจ้งไปค่ะ
    อยากให้เข้าใจด้วยค่ะว่าของที่ลูกค้าสั่งบางชิ้นราคาแพงมาก แต่มัดจำเต็มที่ต่อชิ้นไม่เกิน 15000 บาท
    ในส่วนที่เหลือเป็นหน้าที่คนขายต้อง advance ไป ดังนั้นต้องขอเวลาในการทยอย cancle order
    และ Transfer เงินกลับมาค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ ยืนยันว่าคืนทั้งหมดค่ะ

- case ที่เกี่ยวข้องกับคุณแนท ฝนได้คุยกับคุณแนท และจบ case กันไปนานแล้วค่ะ
    เรื่องผ่านไปนานแล้วขอไม่พาดพิงถึงใครอีก เป็นเรื่องการแอบอ้างโอนเงินจากลูกค้า
    ซึ่งคิดว่าเกี่ยวข้องกับ case ที่คุณแนทเธอเจอ เลยติดต่อไป

- เรื่อง K.Madamecute เป็นลูกค้าคนแรกๆ ที่เคยสั่งซื้อของจากฝน
    และได้มีการแนะนำลูกค้าเข้ามาให้ และก็ได้ฝากขายของส่วนตัวบ้าง
    เนื่องจากน้องเค้ามีเวลาในการตามติดกระทู้ และตอบ PM ได้มากกว่าค่ะ

- เรื่อง case คุณเอ๋ย ได้อ่านเมลแล้วค่ะ ก็ไม่มีคำอื่นใดจะแจ้งนอกจากขอโทษคุณเอ๋ยค่ะ
    ที่ทำให้เสียความรู้สึก แต่ฝนก็ขอยืนยันในเจตนา ที่ไม่ได้จะโกงหรือคิดในทางที่ไม่ดีค่ะ
    การคืนเงิน ก็จะคืนให้ทั้งหมดตามที่ได้แจ้งไปค่ะ

- Login อื่นๆ ขอไม่กล่าวถึงนะคะ เพราะบางคนไม่รู้จัก บางคนก็เป็นเพื่อนในนี้หรือเป็นลูกค้าค่ะ

**ลูกค้าท่านใดไม่สบายใจต้องการ cancle order แจ้งมาทางเมลหรือโทรมาได้เลยค่ะ
    เวลาทำงานอาจจะติดต่อลำบากหน่อยนะคะ แต่จะรีบติดต่อกลับค่ะ*

ขอเรียนอีกครั้งว่าจะไม่มีการตอบกระทู้นี้แล้วนะคะ ไม่อยากให้พาดพิงไปถึงใคร
    และหากเกิดความผิดพลาดในการสื่อสารประการใดต้องขออภัยด้วยค่ะ

และขอบคุณแอนท์ / webmaster ที่ให้โอกาสมีส่วนร่วมในชุมชนแห่งนี้ค่ะ
    รวมทั้งเพื่อนๆ พี่ๆ ท่านอื่นที่คอยชี้แนะค่ะมาตลอดค่ะ

Angry

เรื่อง case คุณเอ๋ย ได้อ่านเมลแล้วค่ะ ก็ไม่มีคำอื่นใดจะแจ้งนอกจากขอโทษคุณเอ๋ยค่ะ
    ที่ทำให้เสียความรู้สึก แต่ฝนก็ขอยืนยันในเจตนา ที่ไม่ได้จะโกงหรือคิดในทางที่ไม่ดีค่ะ
    การคืนเงิน ก็จะคืนให้ทั้งหมดตามที่ได้แจ้งไปค่ะ

ได้เงินคืนเมื่อไหร่ เอ๋ยจะเข้ามาโพสที่กระทู้นี้ให้ทราบนะคะ

ของเอ๋ย 15,000 บาทนะคะคุณฝน ไม่ทราบว่าจะสะดวกโอนคืนวันไหนคะ ยังไงโอนเรียบร้อยแล้วช่วย sms แจ้งเอ๋ยด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ !!

JubJaeng's Avatar
    JubJaeng is offline Trusted Member Brandname Fan
    JubJaeng's Bank Account
    • Bank Account 1: 354X3X3X7X

Red face

ว๊า..
    เด๋วนี้ที่นี่เป็นไรกันไปหมดน๊า?

ขอให้เรื่องจบ win-win ทั้งสอง(หรือมากกว่า)ฝ่ายน๊า

JubJaeng @ Siambrandname
    Don't cry because it's over, Smile because it's happened.
    Dr. Seuss

Wardrobe09's Avatar
    Wardrobe09 is offline Registered Member Newbie Brandname

คุณเอ๋ยไม่รับสายเลยค่ะ
    ฝนจะคืนให้เต็มจำนวนคุณเอ๋ย 15000 & คุณหนิง 50000
    ภายในสัปดาห์นี้ค่ะ เพราะตอนสั่งของ ไปหาของลูกค้ามัดจำมาบางส่วน
    และเงินจำนวนนั้นๆ ก็ต้องเอาไปซื้อของนะคะ
    อยากเรียนให้เข้าใจ เพราะฝนไม่ได้มีทุนมากมายมหาศาลที่จะไป
    ซื้อสินค้าราคารวมเป็นแสนๆ ด้วยเงินที่วางมัดจำมาไม่ถึงครึ่งค่ะ
    ขอเวลาในการ cancle order และรายการไหนได้มา
    ก็ขอเวลาในการคืนหรือขายแบบ private ก่อนนะคะ

วันนี้วันที่ 30 มิถุนายน ฝนขอไม่เกินวันที่ 5 เงินจะเข้าบัญชีทุกท่านค่ะ

Phicha_pk is offline Trusted Member Brandname Fan
    Phicha_pk's Bank Account
    • Bank Account 1: 629X0X6X4X
    • Bank Account 2: 234X7X5X6X

Bangkok-Selly Oak

Default สงสัย..

รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ sbn มีแต่เรื่องกลโกงแปลกๆตลอดเลยนะคะ อ่านแล้วก็แอบเครียดแทนคุณ จขกท ค่ะ.........เอาใจช่วยให้เรื่องคลี่คลายไวๆๆนะคะ

Page 4 of 13 FirstFirst ... 23456 ... LastLast