กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ^-^ ถามกันมาเย๊อะมารับไปเร้วววววว...>>> Kloset Dust & Leko ชมพู & ส้ม >>> Sretsis >>> Disaya >>> Topshop >>> Munchu's >>> Landmee >>> ^-^

eone's Avatar
    eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool ^-^ ถามกันมาเย๊อะมารับไปเร้วววววว...>>> Kloset Dust & Leko ชมพู & ส้ม >>> Sretsis >>> Disaya >>> Topshop >>> Munchu's >>> Landmee >>> ^-^

- สินค้าทุกชิ้นผ่านการใช้งานเพียง 1-2 ครั้ง บางชิ้นยังไม่ใส่เลย
    - ราคานี้อย่าต่อเลยนะคะ
    - cf แล้ว cc ได้นะคะ แต่ขอให้แจ้งนิดนึง อย่าหายเลยค่ะ แม่ค้ารู้สึกนอยด์
    - cf แล้ว cf ต่อได้นะคะ (เจอ cf แล้วหายบ่อยมาก)
    - cf แล้วรบกวนโอนเงินภายในเวลาที่ตกลงนะคะ ถ้าไม่โอนสละสิทธิ์ให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - cf ทาง pm or 081-9228285
    - สินค้าทุกชิ้นราคารวมส่ง

Kloset bag สภาพดีไม่มีตำหนิค่า ขาย // SOLD

เข็มขัดโบว์ Kloset size S สภาพเหมือนใหม่ มีตำหนิแค่ตรงหัวเข็มขัดเลอะเป็นหยดสีน้ำตาลๆ แต่ไม่ใช่สนิมค่ะ ตามรูปเลยจ้า ขาย // SOLD

ที่คาดผม Kloset Leko น้ำเงิน มีตำหนิเป็นรอยขาดด้านหลังใส่แล้วไม่เห็นค่ะ (ขอดูรูปตำหนิเพิ่มเติมได้ค่ะ) ขาย 590

Kloset size M สีขาว ขอแลกเป็นสีเทา size M ค่ะ ตัวนี้เราใส่ 1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขอแลกกับสภาพเดียวกันนะคะ หาแลกไม่ได้ก็ขายนะคะ 3,500--->3,090

Kloset size 36 เลโก้ชมพู ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ มีตำหนิรอยรันเกิดจากการสะพายกระเป๋า (ตำหนิขอดูเพิ่มทาง PM นะคะ) ขาย 2,700---->2,500

H&M size 36 เสื้อตัวยาวใส่กับยีนส์ขาสั้นหาเข็มขัดมาคาดก็น่ารักค่า หรือจาใส่เป็นเดรสก็ได้ค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 990

Kloset size 38 เลโก้ส้ม ยังไม่ได้ใส่แต่ซักแล้วสภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขายคู่กับ Mossimo Dutti size S 100% silk 2,900 // Leko อย่างเดียว 2,400

ขอยืมรูปประกอบจากเพื่อนในนี้หน่อยนะคะ

กระโปรง Topshop size 10 uk ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ลองแล้วรู้สึกไม่เหมาะกับเราค่ะ ส่งต่อเท่าที่ได้มานะคะ 2,550--->2,300

Kloset ลายเครื่องดนตรี size 38 สภาพเหมือนใหม่ ขายคู่กับกางเกงทรงป้ายจากฮ่องกง size M สะโพก 36-37 กางเกงเราก็ซื้อมา 500-600 แล้วค่ะ ขาย // SOLD

กระโปรง Topshop size 14 UK แก้เป็น 10 UK ของใหม่ป้ายห้อย ขายพร้อมเสื้อ Dapper 100 % silk สภาพใหม่ค่ะ ขาย // SOLD

Sretsis size 2 มีรอยเปื้อนซึมๆ ออกมาจากลายผ้านะคะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ขาย 750

Dress Munchu's size 36 100% silk ยังไม่ได้ใส่แต่ซักแล้วสภาพเหมือนใหม่ ขาย 2,000--->1,800

Dress Gemini The Twin Size F ซื้อมากะใส่ไปงานค่ะ ไม่ใด้ใส่มีชุดเย๊อะ ได้ใส่ชุดอื่นแทน ซื้อมา 2,000 up ขาย 1,000--->890

Top Kloset dust เหลือง size M ของใหม่ป้ายห้อย ใส่แล้วหลวม ขาย 2,850---> 2,690

Disaya size 10 UK แก้เอวกับสะโพกเข้านิ้วนึงค่ะ สะโพกไม่ควรเกิน 37.5 จ้า ยืมรูปเพื่อนในนี้ประกอบเพิ่มเติมนะคะ เค้าถ่ายไว้สวยอ่าค่ะ สีใกล้เคียงกว่าที่เราถ่าย ขาย 2,900

กางเกงกระโปรง Origano size L สะโพกได้ถึง 38 ขาย 790

Disaya 8 UK สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขาย 990

กระโปรง Kloset Size M ของใหม่ป้ายห้อย ใส่เป็นเกาะอกก็ได้นะคะ ยืมรูปเจ้าของเดิมประกอบด้วยนะคะ 990--->890

Topshop size 12 UK แก้เป็น 10 UK แล้วก็เก็บความยาวขึ้นหน่อยนึงค่ะ สภาพดีค่ะ ขาย 750

Disaya size 8 uk ทั้งคู่สภาพดีค่ะ ขายตัวละ 2,000 // ลายนก SOLD แล้วค่ะ // เหลือสีส้มค่ะ เอาไปเลย // SOLD แล้วค่ะ

กางเกงเอวสูง H&M size 34 สะโพก 36 สภาพดีค่ะ ขาย 790

กางเกงยีนส์ขาเดฟ size 28 สะโพก 36-37 ขาย 390

Last edited by eone; 20-07-10 at 13:27.
    เงิน....ทำให้รู้สันดานคน

eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Dress Greyhound size M (S ใส่ได้นะคะ สะโพก 35-36 ใส่สวยเลยจ้า) ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ราคาป้าย จำไม่ได้แน่นอนนะคะว่า 3,000 เกือบ 4,000 หรือ 4,000 เกือบ 5,000 ขาย // SOLD ขอรูปเพิ่มเติมทาง PM ได้ค่ะ

Top Livingdoll size S 100% silk เลื่อมชั้นล่างหลุดเราเลยเลาะออกทั้งชั้นค่ะ แต่ไม่เห็นรอยเลาะนะคะ เพราะชั้นบนลงมาปิดมิด ซื้อมาเกือบ 2,000 ขาย 590

กระโปรงยีน Odile size M ซื้อมา 2,000 เกือบๆ 3,000 ไม่ค่อยได้ใส่ค่ะ ตรงเอวเป็นเชือกผูกจากด้านหน้าอ้อมไปหลังกลับมาผูกเป็นโบว์ด้านหน้า ตามรูปเลยค่ะ เพราะฉนั้นเอวปรับได้ตามแต่เราจะผูก สะโพกไม่ควรเกิน 37 ค่ะ ขาย 1,290--->1,090

Shaka London size S เสื้อตัวยาว สภาพเหมือนใหม่ ขาย // SOLD

Page 9 Size S ซื้อมาเกือบ 3,000 ใส่ไป 1 ครั้ง ขาย 1,290 (ยับหน่อยนะคะ ไม่ได้รีด) ราคาสุดท้าย 800

Landmee Freesize ของใหม่ป้ายห้อย ราคาป้าย 1,390 ขาย 990

Livingdoll size S ของใหม่ค่ะ ซื้อมา 2,000 กว่า ขาย 790

Topshop size 10 uk แบบเดียวกันกันภาพในเวปนะคะ ของเราขอโหลดรูปแป๊บนะคะ ซื้อมาประมาณเกือบ 3,000 ใส่ไปหนึ่งครั้ง ขาย 2,000---> 1,800--->1,500 ในรูปคอมันเหี่ยวเราไม่ได้รีดอ่าค่ะ แต่จริงๆ เหมือนใรเวปนะคะ

Oddyssee size M กระโปรงระบายๆ ผ้ากำมะหยี่ ใส่แล้วคุณหนูๆ ค่ะ ซื้อมา 2,000 up ตัวนี้ใส่ไปสองทีค่ะ ขาย 1,090--->990--->890

Greyhound size S 100% silk ในรูปไม่ได้รีด ของจริงสวยมากค่า ผ้าบางเบา นุ่มๆ ลื่นค่า ซื้อมา 3,000 up ขาย 1,200

H&M เสื้อคลุม Size XS-S ของใหม่ค่ะ ได้มาจากในนี้ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ 790

Milgrim size M สะโพก 36-37 ขาย 590

Landmee Freesize เป็นขุยเล็กน้อย ขายพร้อมกระโปรงทรงบอดีคอร์น ขาย 990 เสื้ออย่างเดียว 790 ค่ะ

Soda size S สภาพดีค่ะ สีกลีบบัว ขาย 590

Dress Uniqlo size M (S-M) ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่ ขาย 590

Last edited by eone; 20-07-10 at 13:25.

กระโปรง H&M size 38 ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 790

ตัวนี้ขอแลกนะคะ Munchu's size 36 ลายหน้าคน ขอแลกเป็น 38 ค่ะ หาแลกไม่ได้ขอขายคู่กับ Munchu's size 34 ผ้าโปร่ง // 3,200

Top Senada freesize 100% silk ราคาป้าย 5,750 ใส่ไปสองทีเองค่ะ ไม่มีตำหนิรอยเกี่ยวหรือรันแน่นอนค่ะ มีซับในตัวไม่บางค่ะ ขาย // SOLD

Dress Senada size S สภาพดีค่ะ เราขอยืมรูปเจ้าของเก่าตอนใส่ประกอบนะคะ ขาย 990---890 งาน sale ลดแล้วยัง 1,000 กว่านะคะ ไม่มี size S ด้วยค่ะ

Top So'ba 100% silk สีเขียวตอง สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ในรูปยับไปหน่อยไม่ได้รีดค่า ซื้อมาเกือบ 2,000 ขาย 690--->490

Dress 8 1/2 size M สะโพก 37 ซื้อมายังไม่ใส่แต่ซักแล้วค่ะ ขาย 1,590--->1,290--->990

กางเกงยีนส์ Flynow ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ แต่เรามีเอาไปแก้ size สะโพก 35 ใส่ได้ค่ะ ขาย 490

Lyn bag สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะขนาดก้นกระเป๋า 12 นิ้ว ปากกระเป๋า 10 นิ้ว สะพายขึ้นไหล่ได้สบายๆ ขาย 690

สร้อยลูกไม้ห้อยประดับคริสตัล Pretty studio สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ซื้อมา 1,000 กว่า ขาย 490---> วันนี้วันเดียว 350

จี้กางเขนจาก Pretty studio เป็นงานฝังเหมือนงานจิวลี่เลยค่ะ ใส่ออกงานไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ซื้อมาเกือบๆ 3,000 ขาย 990--->690

รองเท้าซื้อจากห้างที่ฮ่องกง เกือบๆ 3,000 size 36 ใ่ส่ 3-4 ครั้ง แล้วเก็บยาวค่ะ เป็นหนังแท้นะคะ ขาย 590--->490

Crazy&Crazy (เครือเดียวกับ Crazystep) Size 36 ใส่ครั้งเดียวค่ะ ซื้อมาประมาณ 2,000 ขาย 790---> วันนี้วันเดียว 590 (ที่เห็นสองข้างสีไม่เท่ากันเกิดจากเงานะคะ จริงๆ สีเท่ากันค่ะ)

รองเท้าหนังแท้สีทองจากญี่ปุ่ณเป็นลายแตกๆนะคะ คู่นี้ส้นเก๋มากค่ะ ใส่ไปสองครั้ง มีตำหนิข้างขวาเราเก็บไม่ดีค่ะหนังถลอกนิดนึงแต่เป็นข้างที่อยู่ด้านในลองดูรูปนะคะ ซื้อมาเกือบๆ 3,000 ขาย 950--->790--->วันนี้วันเดียว 490

ฝากห้อง hi end ด้วยค่า มีลง D&G เพิ่มนะคะ กับ ราคามิตรภาพค่ะ http://siambrandname.com/forum/showt...63173&posted=1
    Last edited by eone; 20-07-10 at 16:42.

PM or 081-9228285
    ขอบคุณพื้นที่ D-D แห่งนี้ ที่ทำเราเจอคนดีๆ มากมาย

Comments from Facebook