TM: ♥♥*¨¨*:·.:กระเป๋า Coach คล้องมือ 3 ใบ **ใหม่ป้ายห้อย♥Giorgio Armani handbag mirror♥*¨¨*:·. ♥♥

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    cutiezee is offline Trusted Member Brandname Fan
    cutiezee's Bank Account
    • Bank Account 1: 031X6X3X8X
    • Bank Account 2: 242X2X3X5X
    • Bank Account 3: 186X1X6X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile TM: ♥♥*¨¨*:·.:กระเป๋า Coach คล้องมือ 3 ใบ **ใหม่ป้ายห้อย♥Giorgio Armani handbag mirror♥*¨¨*:·. ♥♥

- กระเป๋าที่ขายเป็นกระเป๋าใหม่ป้ายห้อย

- กระเป๋า Coach ทุกใบ และสินค้าทุกอย่างเป็นของแท้ค่ะ นำเข้าห้องตรวจสอบได้เลยนะค่ะ

- บางรูปที่ถ่ายไม่ได้วางป้ายชื่อนะค่ะ แต่ถ่ายจากกระเป๋าใบเดียวกันทั้งหมด

- ต้องการรูปภาพเพิ่มเติมแจ้งมาได้นะค่ะ

- สำหรับกระเป๋า Coach และกระจก Armani เราส่งให้ฟรีนะค่ะ
    ผ้าเช็ดหน้า anna sui ขอค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท

- นัดรับในวันอังคารที่ 17 นี้ สถานี BTS สีลม สยามพารากอน มาบุญครองเวลา 16.00 น.-18.00 น.
    เซ็นทรัลพระราม 3 แถวถนนจันทน์ เซ็นต์หลุยส์ ตั้งแต่ 12.00 น.เป็นต้นไป
    ถ้าจะนัดรับในวันอื่นที่ เซ็นทรัลพระราม 3 แถวถนนจันทน์ เซ็นต์หลุยส์ แจ้งก่อนวันอังคารนะค่ะ จะได้เอาของไปฝากน้องไว้
    เครื่องสำอางค์ก็ได้นะค่ะ ช่วยแจ้งล่วงหน้าก่อนวันอังคารนะค่ะ

Coach MADISON OP ART SATEEN LARGE WRISTLET รหัส#43263
    ราคา $98 สี Mahogany SOLD บาท

ติดต่อ 08-9882-9522 หรือส่ง SMS มาจะโทรกลับเองนะค่ะ หรือติดต่อทาง PM จะตอบล่าช้าหน่อยนะค่ะ

Coach Legacy Signature Large Flap Wristlet รุ่น F41941 ราคา $98.00 (ไม่รวม Tax)
    กระเป๋าคล้องมือสีน้ำตาลเปิดปิดด้วยซิป และมีสายคล้องมือ ด้านหน้ากระเป๋าเปิดปิดด้วย Turn Lock
    ของใหม่จริงค่ะ ที่ Turn Lock ยังมีสติกเกอร์ติดอยู่
    จะถือเป็นคลัช หรือคล้องมือ ก็ได้นะค่ะ

ขนาดกระเป๋า 7 x 4 x 1.75 นิ้ว

สินค้ามาพร้อมกับ : กระดาษ Coach ห่อกระเป๋า, Care Card , gift receipt ,
    ป้ายราคาห้อยอยู่กับกระเป๋า
    ขอขาย 2,990 บาท
    ต่อรองได้บ้าง

สติกเกอร์ยังติดอยู่ที่ Turn Lock ของใหม่จริงๆ

ด้านหน้ากระเป๋าเปิดปิดด้วย Turn Lock

COACH SiGNATURE TURNLOCK LARGE WRISTLET#F42839
    รุ่น F42839 ราคา $98.00 กระเป๋าคล้องมือสีน้ำตาลของ Coach เปิดปิดกระเป๋าด้วย กระดุม Turn Lock
    ด้านในกระเป๋ามีช่องแบ่งเล็ก และที่สำหรับให้คล้องกุญแจ กระเป๋าใบนี้ค่อนข้างจุนะค่ะ ก้นกระเป๋ากว้าง 2 นิ้ว
    จะถือเป็นคลัช หรือคล้องมือ ก็ได้นะค่ะ ของใหม่จริงค่ะ ที่ Turn Lock ยังมีสติกเกอร์ติดอยู่
    กระเป๋าใบนี้ Made in India นะค่ะ
    กระเป๋าจะมีด้ายทอลาย Coach รุ่ยออกมาเล็กน้อย 2 จุด ซื้อจาก outlet ไม่ได้ตรวจสอบอย่างละเอียด
    ไม่มีผลต่อการใช้งาน (ตามรูปสุดท้าย) จุดอื่นๆ ไม่มีปัญหาอะไรทั้งสิ้น กระเป๋าเป็นกระเป๋าใหม่ไม่ผ่านการใช้งาน

ขนาดกระเป๋า 7.5" x 4.75" x 2" นิ้ว

สินค้ามาพร้อมกับ : กระดาษ Coachห่อกระเป๋า, Care Card , Gift Receipt ,
    ป้ายราคาห้อยอยู่กับกระเป๋า , กล่องของขวัญ

ขอขาย 2,850 บาท
    ต่อรองได้บ้าง

ด้ายที่ทอลาย Coach หลุดออกมาเล็กน้อย 2 จุด

COACH OP SIGNATURE PLUM LUREX WRISTLET รหัส#43363
    ขนาดกระเป๋า 6 3/4 x 4 นิ้ว กระเป๋าใหม่ กลิ่นใหม่ยังอยู่จ้า
    --- กระดาษ Coach ห่อกระเป๋า, Care Card , ป้ายราคาห้อยติดกระเป๋า , Gift Receipt
    ขาย 1,400 บาท

ผ้าเช็ดหน้า Anna Sui ของใหม่ป้ายห้อย มีซองของ anna sui ให้ด้วยค่ะ
    ผ้าเช็ดหน้าขาวสะอาด ไม่มีตำหนิ

ขอขาย 380 บาท [/SIZE]

Giorgio Armani Handbag Mirror กระจกพกพาบรรจุอยู่ในซองหนังเทียมปั๊มลายหนังจระเข้
    ตัวกระจกแยกออกมาได้ กระเป๋าเอาไว้ใส่นามบัตร สินค้าใหม่ยังไม่ได้ใช้

ขาย 550 บาท

ขอขอบคุณทีมงาน SBN ด้วยนะค่ะที่ทำเวบ ดี ดี

cutiezee is offline Trusted Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ฝากกระทู้ เครื่องสำอางค์ Philosophy eye & lip firming cream 600฿/ L'Occitane / Stila

http://sbntown.com/forum/showthread....186#post243186

ฝากกระทู้ Philosophy Serum/ Burt's bees Lip shimmer 195฿/ แป้ง Paul & Joe+ตลับ1600฿ / Bath & Body Works
    http://sbntown.com/forum/showthread....421#post242421

ขอขอบคุณทีมงาน SBN ด้วยนะค่ะที่ทำเวบ ดี ดี

Smile

ฝากกระทู้ เครื่องสำอางค์ Philosophy eye & lip firming cream 600฿/ L'Occitane / Stila

http://sbntown.com/forum/showthread....186#post243186

ฝากกระทู้ Philosophy Serum/ Burt's bees Lip shimmer 195฿/ แป้ง Paul & Joe+ตลับ1600฿ / Bath & Body Works
    http://sbntown.com/forum/showthread....421#post242421

Comments from Facebook