สนใจชิ้นไหน PM หรืออีเมลล์มาที่ a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ (ติดต่อทางอีเมลล์จะตอบเร็วกว่านะคะ) ทุกชิ้นสภาพดีค่ะ บางชิ้นซื้อมาเก็บไว้เฉยๆ ไม่เคยใส่เลย

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

* ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทนะคะ

1. Aristotle Bow Bag สี Nude (Black x Beige) ของใหม่ ไม่เคยใช้งาน กระเป๋ายังอยู่ในพลาสติกเลยค่ะ เป็นสินค้า lot 14/02/13 พร้อมกล่องและใบรับประกันสินค้า
ได้มาจาก SBN 8,000 บาท ขอส่งต่อแบบยอมขาดทุน 7,000 บาท รวม EMS ค่ะ

2. P'Smaterial กระโปรง Humphrey Star ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาเก็บไม่ได้ใส่เลยค่ะ Size S US2 UK6 ค่ะ เอว 24 นิ้ว สะโพก 33-34 นิ้ความยาว 17.5 นิ้ว Size นี้ที่ช็อปไม่มีขายแล้วนะคะ
ได้มา 4,690 บาท ขอส่งต่อแบบยอมขาดทุน 4,000 บาทรวม EMS ค่ะ

3. TOPSHOP FLORAL CHECKERBOARD CAMI TOP
ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาเก็บไม่ได้ใส่เลยค่ะ Size EUR34 US2 UK6 ค่ะ ไซส์กำลังพอดีกับสาวไซส์ XS-S ค่ะ ความยาวรวมสาย (สายปรับไม่ได้นะคะ) 24.5 นิ้ว รอบอก 33-35 นิ้ว ที่ช็อปไม่มีขายแล้วนะคะ ส่งต่อเท่าทุน 1,690 บาทค่ะ

4. TOPSHOP PETITE ANIMAL CAMI TOP ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาเก็บไม่ได้ใส่เลยค่ะ Size EUR36 US4 UK8 ค่ะ ความยาวรวมสาย (สายปรับไม่ได้นะคะ) 20 นิ้ว รอบอก 33-35 นิ้ว ไซส์กำลังพอดีกับสาวไซส์ XS-S ค่ะที่ช็อปไม่มีขายแล้วนะคะ ส่งต่อเท่าทุน 1,690 บาทค่ะ

5. H&M Concious Collection Floral Print Shorts ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาเก็บไม่ได้ใส่เลยค่ะ Size EUR34 US4 ค่ะ ความยาว 9 นิ้ว รอบเอว 24-25 นิ้ว ไซส์กำลังพอดีกับสาวไซส์ XS-S ค่ะที่ช็อปไทยไม่มีขายแล้วนะคะ ได้มาจากสิงคโปร์ค่ะ ส่งต่อ 850 บาทค่ะ

6. Miss Selfridge Petite Grey Cutout Cap Sleeve Body ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาเก็บไม่ได้ใส่เลยค่ะ Size EUR36 GB8 ค่ะ รอบเอว 33-34 นิ้ว ไซส์กำลังพอดีกับสาวไซส์ XS-S ค่ะที่ช็อปไทยไม่มีขายแล้วนะคะ ได้มาจากสิงคโปร์ค่ะ ส่งต่อ 900 บาทค่ะ

7. Sretsis Cherry Bomb White Choc Earring ได้มาจาก SBN ค่ะ คนขายบอกว่าเคยใส่ครั้งเดียวค่ะ เราได้มาเก็บอย่างเดียวไม่เคยใส่นะคะ ส่งต่อเท่าที่ได้มา 4800 บาทค่ะ

10. ESP สายเดี่
ยวระบาย สีน้ำเงินพิมพ์ลายดอกไม้ สายปรับไม่ได้นะคะ สายด้านหลังไขว้เป็นตัว X น่ารักที่สุดค่ะ Size 1 US XS EU S ความยาว(รวมสาย) 21.5 นิ้ว รอบอก 34 นิ้วใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 1,495 บาท ไม่เคยใส่ขอส่งต่อแบบยอมขาดทุน 1,000 บาทรวม EMS ค่ะ

11. เสื้อแต่งระบาย 3 ชั้นพิมพ์ลายดอกไม้ CHAPS Size S ความยาว 18 นิ้ว รอบอก 34-36 นิ้วค่ะ เคยใส่ครั้งเดียว SALE 300 บาทค่ะ

14. สายเดี่ยวระบาย CC-OO หวาน+น่ารักมากๆค่ะ สามารถปรับสายได้/ถอดสายได้ ทางแบรนด์ออกแบบให้สามารถใส่เป็นกระโปรงได้ด้วย เพราะขอบด้านบนเป็นยางยืดค่ะ (แต่เราไม่เคยลองใส่เป็นกระโปรงนะคะ) Size S ความยาว(ไม่รวมสาย) 16.5 นิ้ว เคยใส่ 2 ครั้งค่ะ SALE 350 บาทค่ะ

15. TOPSHOPต่างหูหยดน้ำสีชมพู สภาพใหม่เอี่ยม เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ SALE 200 บาท

16. รองเท้าส้นสูง Miss Selfridge สีน้ำตาล (Tan) Size UK3 EUR36 ความยาวเท้า 8.5 นิ้วค่ะ สูง 5 นิ้ว (ด้านหน้า 1นิ้ว) ใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 3,050 บาท ไม่เคยใส่ขอส่งต่อแบบยอมขาดทุน 1,800 บาทรวม EMS ค่ะ

17. รองเท้าส้นสูง Miss Selfridge สีดำ Size UK3 EUR36 ความยาวเท้า 9 นิ้ว สูง 5 นิ้ว (ด้านหน้า 1นิ้ว) ใหม่ป้ายห้อย ไม่เคยใส่เลยค่ะ ซื้อมา 3,250 บาท ไม่เคยใส่ขอส่งต่อแบบยอมขาดทุน 1,800 บาทรวม EMS ค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ