ขอบ่นหน่อยนะค๊า - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 22 of 22
    poongping's Avatar
    poongping is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

"พี่ Cf พร้อมโอนเลยเนี่ย น้องรอพี่ด้วยนะ พี่เอาชัวร์"
    พอถึงเวลาหาย โทไปไม่รับ

ต่อราคามหาโหด แบบครึ่งๆ -*-
    หนมจีบใบใหญ่สภาพดีต่อเหลือ 2000 รู้สึกจะลงขาย 6500 เองมั๊ง
    ~ เสียตังค์อีกละ วู้ ~

nu_nuch is offline Trusted Member Brandname Fan
    nu_nuch's Bank Account
    • Bank Account 1: 056X3X1X9X
    • Bank Account 2: 008X1X6X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool ขอร่วมบ่นค่ะ

ของเราเจอแบบว่าตกลงต่อราคากันเรียบร้อย จะขอเบอร์บช คุณเธอก้อบอกออกมาว่าพรุ่งนี้แต่เช้าตรู่ต้องขึ้นเครื่องไปต่างประเทศแล้วยังไงขอโอนเป็นมัดจำไว้ล่ะกัน อีกครึ่งเดือนเธอกลับมาจะนัดรับของ เราก้ออึ้งๆแต่ก้อคิดว่าเราไม่รีบใช้เงิน รอก้อได้ไม่เดือดร้อนค่ะ รอแล้วรอเล่า คุณเธอก้อยังคอนเฟิร์มนะคะ แต่ก้อไม่โอนให้ด้วยเหตุผลร้อยแปดพันประการ เพื่อนลืมเลขบชบ้างล่ะ ป่วยบ้างล่ะ ส่งเงินไปมาบ้างล่ะ แต่สุดท้ายก้อไม่โอนด้วยเหตุผลที่ว่าไม่รู้ว่าเรายังรออยู่มั้ย ก้อเลยไม่กล้าโอน เราก้องงค่ะ ก้อไอ้ที่รอมาเกือบครึ่งเดือนเนี่ยไม่เรียกว่ารอจะเรียกว่าอะไรค่ะ แต่ก้องงค่ะเห็นบอกว่าอยู่ต่างประเทศแต่ลงขายของได้ ไม่รู้นัดรับของกันยังไงล่ะเนี่ย วันนี้ขอร่วมบ่นด้วยนะคะ จริงๆที่เคยขายกระเป๋ามาเจอแต่ลูกค้าน่ารักนะคะ ส่วนน้อยที่แปลกค่ะ

Page 3 of 3 FirstFirst 123