หลังจากการ พัฒนาเว็บไซต์ Siambrandname.com ตัวใหม่ออกมาแทนตัวเดิมนั้น

พบว่า มีปัญหาเกิดขึ้นระหว่างการเปลี่ยนเว็บไซต์ตัวเก่า ไปเป็นตัวใหม่ ซึ่ง ทีมงานได้ลำดับ ปัญหา ตามความถี่ ที่พบจากการแจ้งของสมาชิก จากมากไปน้อย และจะแก้ไขตามลำดับ จากความถี่มากไปน้อย ดังนี้ครับ

1. ปัญหา Login ไม่ได้ เนื่องจาก Username/Password ผิด (ทีมงานหาทางแก้ไขได้แล้ว ใครติดปัญหานี้อยู่>>คลิ๊กที่นี่<<)

2. ปัญหา Post กระทู้ 1 กระทู้ ต่อวัน ต่อห้อง ที่พบว่า Post ไม่ได้ (ทีมงานแก้ปัญหาได้แล้ว ใครยังพบเป็นปัญหานี้ >>คลิ๊กที่นี่ เพื่อแจ้งปัญหา<<)

3. ปัญหา หากระทู้ทีเคย Post ไม่พบ (ทีมงาน กำลังแก้ไขปัญหาอยู่ครับ)

4. ปัญหา Post รูปไม่ได้ และ copy กระทู้เก่ามาวางไม่ได้ (ทีมงาน กำลังแก้ไขปัญหาอยู่ครับ)

5. ปัญหา Login แล้วหลุดบ่อย (ทีมงาน จัดไว้ในคิวแล้ว รอการแก้ปัญหาครับ)

6. ปัญหา Login แล้ว Browser Error (ทีมงาน จัดไว้ในคิวแล้ว รอการแก้ปัญหาครับ)

ขอบคุณมากครับ ที่เข้าใจและเห็นใจในการทำงานของเรา