กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

PooNa

1. เป็นเรื่องใหญ่เลย ขออณุญาติตั้งกระทู้ชี้แจงครับ

Quote Originally Posted by qoop View Post
    แล้วไหนจะพยายามเข้ามาดูไงครับ ตอนนี้ก็ยังเงียบอยู่เลยนะ
    ใช่คะเห็นด้วย เราเองโอนไปเต็ม 2 ใบด้วย แต่จากชื่อและนามมสกุลของคุณเจษเป็นถึงศัลยแพทย์ ซึ่งจบแพทย์ที่มช.รหัส 39 อ่ะ แต่ทำไมเหตุการณ์เป็นเช่นนี้ รึต้องแจ้งความและแพทย์สภาด้วยคะ
    Categories
    Uncategorized