กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Mc.brown

1. ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

Quote Originally Posted by blackdiamond View Post
    ใช่ครับ คือไม่ได้อะไร แต่นานมากแล้วที่ไม่มีการตอบโต้จากทาง SBN ออกมาแจ้งนิดนึงก็ยังดีครับ ว่าแก้ระบบอยู่ หรือดำเนินการอย่างไรอยู่ เพราะทุกคนที่รอก็ด้วยความหวังที่รอจะขายของ อย่าให้ต้องรอแบบที่ไม่ทราบอะไรเลย สางเอกสารก็ส่งไม่เข้า รบกวนด้วยนะครับคงไม่มากเกินไป ขอบคุณครับ