TM:นาทีทองค่ะ New--LV Belt Initiales Graphite Size90-95 ขาย13,300บาท+New Chanel CAMBON WALLET สีดำ ด้านในชมพูช๊อคพิ้งค่ะ น่ารักมาก ขาย24,900+แว่นตาChanel มุก9เม็ด ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์ครบ ขาย13,500 บาทค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    bell_safehouse is offline Banned User Master Brandname
    bell_safehouse's Bank Account
    • Bank Account 1: 030X0X6X4X
    • Bank Account 3: 635X1X3X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:นาทีทองค่ะ New--LV Belt Initiales Graphite Size90-95 ขาย13,300บาท+New Chanel CAMBON WALLET สีดำ ด้านในชมพูช๊อคพิ้งค่ะ น่ารักมาก ขาย24,900+แว่นตาChanel มุก9เม็ด ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์ครบ ขาย13,500 บาทค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
    Tel: 085-1411100

ถ้า CFตัดสินใจแน่นอนแล้วขอมัดจำ 2000 บาทถ้าCC แม่ค้าไม่คืนมัดจำค่ะ

**สินค้าที่เป็นชิ้นเล็กๆๆขอส่งEMSนะค่ะ+100บาท**หรือนัดรับแถวซีคอนแสวค์ เส้นอ่อนนุช-ลาดกระบังนะค่ะ

**ขอคนที่สนใจจริงๆๆนะค่ะและให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ **

ของทุกชิ้นเป็นของแท้และใหม่ค่ะ

New Chanel CAMBON WALLET สีดำ โลโก้ดำด้านในน่ารักสุดๆๆเลยค่ะ ชมพูๆๆ ราคา24,900 บาท(จะมีเข้ามาเพิ่ม1ใบค่ะ16/3/11 ขออนุญาติใช้รูปเดิมก่อนนะค่ะ)

Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size90-95 มีอย่างล่ะ1เส้นค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง+ถุงผ้า ขาย13,300บาท**เข็มขัดแม่ค้าขอเป็นส่ง EMSเท่านั้นค่ะ+100 บาท**

Brand New-Chanel 5159-H แว่นตามุก9เม็ดสุดหรู ทรงOver Size น่ารักมากๆ ขาย13,500บาท

ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆแห่งนี้ค่ะ SBN

**ของที่ขายไปแล้วค่ะ
    Brand New PHILIPPE CHARRIOL PINK GOLD หน้าปัดชมพูของใหม่หุ้มพลาสติกเลยค่ะ SIZE S-Mค่ะ ในช๊อปขายอยู่ที่6 หมื่นกว่าบาท ขายSOLD บาท

New HERMES H-BELT ORANGE/CHOCOLATE 95CM.หัวเงินด้่านค่ะ สีOriginalเลย เปรี้ยวจี๊ดขายSOLDบาทค่ะ
    New HERMES H-BELT BLACK/GOLD95CM.หัวเงินค่ะ สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

New Gucci Joy Crytal GG ปักหมุดสีทอง หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ขายราคากันเองค่ะขายSOLDบาท

New Chanel long wallet Classic หนังCavier สวยมากค่ะลดราคาไปเลยค่ะ ขายSOLDบาท

New Chanel GST สีดำโซ่ทองค่ะ หายากค่ะ อุปกรณ์มี ดอกคามิเลีย ริบบิ้นchanel+การ์ด+ใบเสร็จ+กระดาษห่อ**SOLD**บาทค่ะใบเสร็จตัวจริงนะค่ะ

Brand New--LV Speedy Damier 30 ค่ะ หาของยากมากๆค่ะ LVปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก ใบเสร็จตัวจริงค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New--LV Speedy Damier 35 ค่ะใบนี้ตั้งใจว่าจะใช้เองค่ะ แต่ว่าไม่เหมาะกับตัวเองค่ะ เพิ่งซื้อมาเลยค่ะ LVปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก2 ขายSOLDบาท
    **Neverfull Damier MM แม่ค้าเก็บไว้ใช้เองค่ะ**

Brand New-Chanel แว่นตามุก 9 เม็ดทรง Over Size น่ารักมากๆๆ ขายSOLD บาท

nitiales Graphite Size 95 ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

Brand New LV Neverfull Damier MM ค่ะ ของใหม่เพิ่งได้มาเลยค่ะ ราคาLV ปรับตัวขึ้นอีกแล้วนะค่ะ ใครสนใจรีบซื้อเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    DATE CODE CA5100

New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ กลิ่นยังหอมค่ะ ซื้อจากเยอรมันค่ะ ขายSOLDบาท NETงดต่อราคาแล้วค่ะ
    Brand New--LV PORTEFEUILLE INSOLITE สีPink ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ตอนนี้ของขาดหายากสุดๆๆค่ะ ขายSOLD บาทค่ะ
    Brand New BELLEVUE PM สีAMARANTE ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+ผ้าเช็ดกระเป๋า+การ์ด+ผ้าเช็ดกระเป๋า+ใบเสร็จตัว จริงค่ะ ขายSOLDบาท

New Gucci BELT Bag Original สายเขียวแดง อุปกรณ์ครบค่ะ สายยังไม่แกะพลาสติกเลยค่ะ เมืองไทยขายอยู่19,900บาทค่ะ แต่ว่าตอนนี้ไม่มีขายแล้วนะค่ะ หมดไปแล้ว ขายSOLDบาท

New Gucci Joy Crytal GG ปักหมุดสีทอง หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีขายแล้วขายSOLDบาท**

New Delightful PM ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก ขาย SOLD บาท
    Brand New LV Speedy30 Damier อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก+แม่กุญแจ+กุญแจค่ะ ขายSOLD บาท
    New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ ขายSOLDบาท
    New Louis Sarah Wallet Monogram ของใหม่ค่ะอุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ Copy ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New--LV Speedy Damier 30 ค่ะ หาของยากมากๆๆค่ะ ราคาไม่แพงค่ะ ของแท้ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก 2 ใบค่ะเพิ่งได้มานะค่ะ ขอขายที่ SOLD บาทค่ะ
    Brand New--LV PORTEFEUILLE INSOLITE สีPinkkkk ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ขาย SOLD
    New Gucci Joy Crytal GG ของใหม่ค่ะ หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีขายแล้ว กันน้ำรักษาง่ายมากค่ะ ขายSOLDบาท

Brand New--LV Neverfull MM MoNogram+Damier ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็กค่ะ ใครสนใจรีบซื้อเลยค่ะ ขาย SOLD บาท
    MoNogram Date Code SA4120 SOLD
    Damier Date Code CA4150 SOLD

Brand New LV Speedy30 เหลือใบสุดท้ายค่ะ Monogram ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก+แม่กุญแจ+กุญแจค่ะ ขาย SOLD บาท
    Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size 95 ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New Gucci Belt Bag Original สายเขียวแดง ของใหม่เลย ไร้ตำหนิค่ะ พลาสติกยังไม่ได้แกะออกเลยค่ะ ในเมืองไทยขายอยู่ 19000 กว่าๆๆค่ะ แต่ของขาดตลาดไปนานมากแล้วค่ะ ขายลดราคาไปเลยค่ะ SOLD บาทค่ะ
    New แว่นตา Chanel 5159H ทรง Oversize มุก9เม็ด เป็นที่นิยมมากค่ะ น่ารักมากค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New Louis Speedy Azur30 ขายSOLDบาท สีขาวคุณหนูสุดๆๆเลยค่ะ ของหายากมากๆๆนะค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จค่ะ DATE CODE SP3170
    Brand New Louis Speedy Damier35 ขาย SOLDบาทค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดDATE CODE SP4120
    Brand New Louis NVF MM Monogram ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จค่ะDATE CODE MB4100

Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size95ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ เพิ่งได้มานะค่ะ ขายSOLD บาท

New--LV Neverfull MM Damier ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก+ใบเสร็จCopyค่ะ ขายSOLDบาท
    Damier Date Code CA4170

New HERMES H-BELT BLACK/ORANGE 90CM.หัวเงินค่ะ สีนี้หายากนะค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    New HERMES H-BELT BLACK/ETOUPE 85CM.หัวเงินค่ะ สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

Brand New Louis Speedy Damier30 ขายSOLDบาท**งดต่อราคาแล้วค่ะ** อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จCopy

DATE CODE DU5100

New Louis Sarah Damier Wallet ของใหม่ค่ะอุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ Copy ค่ะ ขาย17,300>>ลดราคาเลยค่ะSOLDบาทค่ะ

New HERMES BELT GRIS/BLACK 80CM.หัวเงินด้าน สีนี้หายากขายSOLDบาท
    New HERMES BELT BLEU DE MALTE/NATURAL 80CM.หัวเงินด้าน ขาย SOLDบาท

Last edited by bell_safehouse; 17-03-11 at 15:51.

Comments from Facebook