แค่คุณแวะมาเยี่ยมชม ติชม สอบถาม เราก็ดีใจแล้วครับ เชิญเลือกดูได้เลยครับ
=====================================================================================

PLEATS PLEASE ใกล้จะตามมาสมทบแล้วครับ อดใจรออีกสักพัก
=====================================================================================
มาแล้วครับ กระเป๋า LV ต่างๆ เป็นมือสองจากญี่ปุ่นและไม่ผ่านการทำความสะอาดนะครับ มาสภาพไหนขายสภาพนั้นนะครับ เพราะถ้าผ่านการซักมาแล้ว สีของสายขาวจริง แต่ลองดูลายน้ำสิครับอาจจะเป็นขุยก็ได้ ลองดูกันได้

Pre Oder ได้แล้วครับ มือหนึ่ง มือสอง อยากได้ชิ้นไหนลองสอบถามได้ สั่งได้คร้าฟ ^^

===================================================================================

สินค้าทุกชิ้นมาจากญี่ปุ่นหมดครับ ไม่มีการรับซื้อในนี้มาขายต่อครับ
==================================================================================
กติกาเล็กน้อยครับ ^-^

รบกวนท่าที่สนใจต้องการดูสินค้ามัดจำ 1,000 บาทนะครับ

คนจองให้สิทธิ์คนมัดจำก่อนนะครับ
=================================================================================

ติดต่อได้ที่ shicky_shick@yahoo.com หรือ 086-3749620 Impp ครับ

================================================================================

New one
Gucci wallet ครับ ซื้อมาจะใช้เองแต่ยังไม่ได้ใช้เลย ของครบครับ ดูกันเลย ใบนี้ถอยมาจาก Singapore ครับ ปรับราคาใหม่12,000 ครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Neverfull MM ครับ SOLD OUT

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Neverfull PM ครับ ปรับราคาใหม่ 15,500

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Speedy 30 ครับ ปรับราคาลงครับเหลือ ครับ SOLD OUT

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Speedy 30 ครับ ใบนี้ สภาพประมาณ 80% ครับ ราคา ปรับราคาใหม่ บาท (update มาใหม่)SOLD OUT

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Wallet 6 cardครับ สภาพดีมากจริงๆครับ ใบนี้ SOLD OUT

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

:Wallet Sarah สภาพเกินคำบรรยายครับ ประมาณ95% ได้ครับ ปรับราคาใหม่13,000 NET ครับ

สินค้าเพิ่งมาหมาดๆเลยครับ ไปหิ้วมาเองไม่มีปลอมแน่นอนครับ
ขอขอบคุณทางเวปสำหรับพื้นที่ดีๆ และลูกค้าทุกท่านนะครับที่ให้การสนับสนุนครับ