TM:Brand New Prada SAFFIANO LUX size 35/2 ZIPS no strap สีCameo คุณหนูสุดๆๆๆ ค่ะ ของใหม่ค่ะ ราคา54,900บาทค่ะ++Used LV NVF MM Damier ค่ะใหม่มาก พร้อมใบเสร็จค่ะ แม่ค้าใช้เองค่ะ ราคา19,500บาท

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    bell_safehouse is offline Banned User Master Brandname
    bell_safehouse's Bank Account
    • Bank Account 1: 030X0X6X4X
    • Bank Account 3: 635X1X3X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:Brand New Prada SAFFIANO LUX size 35/2 ZIPS no strap สีCameo คุณหนูสุดๆๆๆ ค่ะ ของใหม่ค่ะ ราคา54,900บาทค่ะ++Used LV NVF MM Damier ค่ะใหม่มาก พร้อมใบเสร็จค่ะ แม่ค้าใช้เองค่ะ ราคา19,500บาท

สอบถามเพิ่มเติมได้นะค่ะ 085-1411100 โทรได้24ช.ม.ค่ะ

ถ้า CFตัดสินใจแน่นอนแล้วขอมัดจำ 2000 บาท
    ถ้าCC แม่ค้าขออนุญาติไม่คืนมัดจำค่ะ
    กรุณาตัดสินให้ดีก่อนCFค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนและคืนใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ

**สินค้าที่เป็นชิ้นเล็กๆๆขอส่งEMSนะค่ะ+100บาท

**ขอคนที่สนใจจริงๆนะค่ะและให้สิทธิคนพร้อมโอน
    ก่อนค่ะ**
    New Prada SAFFIANO LUX size 35/2 ZIPS no strap สีCameo คุณหนูสุดๆๆๆ ค่ะ ของใหม่ค่ะ ราคา54,900บาทค่ะ

Used LV NVF MM Damier ใบนี้แม่ค้าใช้เองค่ะ ไม่ค่อยได้ใช้ด้วยค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ พร้อมใบเสร็จค่ะ ขาย19,500บาท

New!!Chanel Medium 10"สีSilver สวยมาก หรูหรามากค่ะ เพิ่งซื้อเมื่อวันที่19/4/12 อุปกรณ์ครบ พร้อมกล่องแข็งค่ะ ขายSOLDบาท

New!!Chanel PST สีดำโซ่ทอง รุ่นนี้ขายดีมาก ราคา
    SOLDบาท

New!!Chanel walletสีRed Lipstick สีนี้หายากมาก สีสดมาก เหลือใบเดียวแล้วค่ะ ราคา
    SOLDบาท

New!!Chanel wallet Combon ด้านในเป็นสีชมพูช๊อคพิ้ง คลาสสิคตลอดไม่มีตกเลยค่ะ หายากมาก ราคาSOLDบาท

New!!Chanel Earring CCไค้ว เป็นมุก+คริสตัลสีชมพู ราคาSOLDบาท

New!!LV Speedy Damier 30รุ่นยอดฮิตเลยค่ะ ราคาSOLDบาท
    New!!LV Sarah Monogram Wallet พร้อมกส่องลิ้นชักค่ะ ราคาSOLDบาท

New!!LV Alma BB สีส้ม(SUMMER)+สีAmarante สีสวยมากเปลือกมังคุด มีสายสะพายให้ด้วยค่ะ อุปกรณ์ครบยกเว้นกล่อง มีใบเดียวค่ะ ราคาSOLDบาท เมืองไทยไม่มีขายแล้วนะค่ะ สีนี้หายากมาก เปรี้ยวสุดๆ

New กำไล Hermes Clic Clac sizeกลาง ตัวHเป็นสีขาว หายาก สวยมาก ราคาSOLDบาท

ที่กุญแจเท่าั้นั้นค่ะ ราคาSOLDบาท

Brandnew Chanel Medium 10" BLACK carvier โซ่เงิน เพิ่งถึงวันนี้เลยค่ะ Hologram158

New
    Chanel Wallet แบบ3ทบ น่ารักมากๆมี3สีค่ะ

สีชมพูนู้ด ใหม่ล่าสุดค่ะ
    SOLD
    สีแดง
    SOLD
    สีดำ
    SOLD

New!Chanel Earring โลโก้ CCเป็นคริสคัล รุ่นใหม่ล่าสุด มีสีดำ+ชมพู หายากมากๆ ขายSOLDบาท

New!Chanel Earring โลโก้ CCเป็นเพชร มีมุกห้อยหวานๆ หายากมากๆ ขายSOLDบาท
    New Chanel Earring CCไค้ว มุกห้อยเรียบหรู ทอง น่ารักมากๆอุปกรณ์ครบ ราคาSOLDบาท
    New!Chanel Earring โลโก้ CC ห้อยคริสตัลรูปหยดน้ำ บริ้งๆๆสุดๆตัวเรือนสีเงิน หายากมากๆขาย
    SOLDบาท

New! Dior Sunglass ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์ครบกล่องนอก+ในค่ะ ราคา
    7,500บาท

New LV Mini Pochette Accessories ลายMonogramอุปกรณ์มีกล่อง+ถุงผ้า+ใบเสร็จCopy ขาย8,500บาท(เหลือใบซ้ายมือค่ะ)

New YSL RING Size6 ค่ะ สีน้ำเงินของใหม่ค่ะ พร้อมกล่ิอง+ถุงผ้า+การ์ดค่ะ ราคา8,500บาท

New
    !!Hermes bracelet black
    ราคา19,900บาท

NEW
    COLLECTION AUTUMN-WINTER 2011 Chanel collectionใหม่ล่าสุด ขาแว่นแบบโซ่ทั้ง GHWและSHW สายโซ่เป็นหนังสีดำโซ่ทอง(GHW) สวยงามหรูมากๆๆๆๆค่ะ ขายSOLDบาท

ของที่ขายไปแล้วค่ะ

New!!LV Alma BB IN POMME D'AMOUR Limited Valentine อุปกรณ์ครบยกเว้นกล่อง มีใบเดียวค่ะ ราคาSOLDบาท

New Mulberry Mini Alaxa สีPlaster Pinkพร้อมสายสะพาย ใหม่ล่าสุดเลยค่ะ น่ารักคุณหนูสุดๆๆ ราคาSOLDบาท

New Hermes H-BELT GOLD/BLACK Size85 หัวเงินด้าน ราคาSOLDบาท
    New Hermes H-BELT ETUPE/BLACK Size90 หัวเงินด้าน ราคาSOLDบาท

New Louis Multicolor Insolite Pink นานจะมีมาทีนะค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ+กล่อง ราคาSOLDบาท

New Chanel Earring CCไค้ว น่ารักมาก อุปกรณ์ครบ ราคาSOLDบาทNew Chanel CAMBON WALLET แบบ3ทบค่ะ โลโก้ดำด้านในน่ารักสุดๆๆเลยค่ะ ช๊อคพิ้งค์ชมพูๆๆรุ่นนี้ไม่ได้มีมาบ่อยๆๆนะค่ะ ขายSOLDบาท

New Chanel CAMBON WALLET โลโก้ดำด้านในน่ารักสุดๆๆเลยค่ะ ช๊อคพิ้งค์ชมพูๆๆรุ่นนี้ไม่ได้มีมาบ่อยๆๆนะค่ะขายSOLDบาท

New Chanel GST Caviar RED ปี2012ค่ะ สีสวยมากๆ เพิ่งมาถึงสดๆๆร้อนๆๆค่ะ 157XXXXXX ถูกมากราคา1,950EURค่ะ ราคาSOLDบาท

New Chanel GST Caviar สีดำโซ่เงินค่ะ เพิ่งมาถึงสดๆๆร้อนๆๆค่ะ 157XXXXXX ราคาSOLDบาท

NEW YSL RING สีน้ำเงิน Size6 วิ้งค์สุดๆๆค่ะ อุปกรณ์มีทั้งถุงผ้า การ์ดและกล่องค่ะ ขายSOLDบาท

New PAM49N เพิ่งมาถึงไทยวันนี้เลยค่ะ อุปกรณ์ครบทุกอย่าง+ใบเสร็จลงวันที่29/11/11 มีเรือนเดียวเท่านั้นค่ะ ลดราคาพิเศษ SOLDบาท

New!! Hermes belt white/blue+ceramic white buckle size 90mm. ราคาSOLDบาท

New Chanel CAMBON WALLET สีดำ โลโก้ดำด้านในน่ารักสุดๆๆเลยค่ะ ช๊อคพิ้งค์ชมพูๆๆรุ่นนี้ไม่ได้มีมาบ่อยๆๆนะค่ะ ใครสนใจรีบเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    New Chanel CAMBON WALLET สีดำ โลโก้ดำด้านในน่ารักสุดๆๆเลยค่ะ ใครสนใจรีบเลยค่ะ ใบนี้2พับนะค่ะ ขายSOLDบาท

New Limited LV Zippy Illustre Wallet สีม่วงน่ารักสุดๆ ราคาSOLDบาท

New Chanel แว่นตามุกเม็ดเดียวสุดหรู ปี2011ตรงมุกจะมีโลโก้ Chanelค่ะ ขายSOLDบาท

Used Balenciaga Giant Work Palladiem Hardware dark red 2009 สีสวยและหายากมากกกกก ใช้ไปแค่ 2 ครั้ง สภาพดีมากกกกก เหมือนใหม่ ไม่มีรอยเลยแม้แต่นิดเดียว ลดราคาขอขายที่ SOLDบาทค่ะ

New LV Mini Pochette Accessories ลายDamier ในไทยตอนนี้สินค้าหมดทุกShopค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+ใบเสร็จขายSOLDบาท
    New LV Mini Pochette Accessories ลายDamier LIMITED น่ารักมากค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+ใบเสร็จSOLD

New Limited Edition Alma BB สีGIVRE พร้อมสายสะพายค่ะ รุ่นนี้หมดแล้วหมดเลย สามารถใส่ของได้เยอะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้ค่ะ ขายSOLDบาท

New PHILIPPE CHARRIOL PINK GOLD หน้าปัดชมพูของใหม่หุ้มพลาสติกเลยค่ะ SIZE S-Mค่ะ ในช๊อปขายอยู่ที่7หมื่นกว่าบาทแล้วค่ะ+อุปกรณ์ครบทุกอย่างค่ะ ขายSOLDบาท

New HERMES H-BELT GOLD/BLACK 90CM.สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ หัวเิงินด้านค่ะ SOLD NET

Brand New Chanel PST Black Gold Chain เป็นรุ่นที่นิยมมากๆค่ะ ขายSOLDบาท

Brand New Wallet Chanel Cambon สีดำโลโก้ดำ ตอนนี้ของหายากมากๆค่ะ มีมาแค่ใบเดียวค่ะ ขายSOLDบาท

Used Louis Speedy Damier 30 ซื้อเมื่อปีที่แล้วค่ะ คุณแม่ฝากขายค่ะ ใช้น้อยครั้งจริงๆๆค่ะ สภาพดีมากๆราคาอยู่ที่SOLDบาท

Brand New Louis Speedy Damier30ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+กุญแจค่ะ
    Brand New Louis Speedy Damier35ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+กุญแจค่ะ

New Limited LV Wallet Insolite Leopard ด้านในเป็นสีชมพู+น้ำตาลน่ารักมากๆไม่มีขายที่Shopแล้วค่ะ ขายSOLDบาท

GUCCI JOLIE MEDIUM TOTE ของใหม่ ขนาดเท่ากับNVF MMค่ะ สายสะพายสีขาว มีสายคาดเขียวแดง มีการ์ดและถุงผ้าให้ครบค่ะ ขายSOLDค่ะ**รุ่นนี้เลิกผลิตแล้วค่ะ**

New HERMES ORANGE/BLACK Size 90CM.หัวเงินด้าน อุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ สีนี้ต้องมีนะค่ะเลิศสุดสวยมาก ขายSOLDบาท
    New HERMES ORANGE/CHOCOLATE 90CM.หัวทองด้าน สีนี้ต้องมีนะค่ะเลิศสุดๆสวยมาก ขายSOLDบาท

Brand New Chanel PST black caviar GHW อุปกรณ์ไม่มีกล่องอย่างเดียวค่ะ ซื้อจากLONDONค่ะ ราคาSOLDบาท
    Brand New Louis Speedy Damier30 ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จCopy
    Brand New Louis Speedy Damier35 ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จCopy
    Hermes H belt สี black/gold togo leather size 90 buckle หัวเงินเงา อุปกรณ์ครบค่ะ ขายSOLDบาท
    Brand New Chanel แว่นตามุก9เม็ด ทรงOver Sizeหาไม่ได้แล้วนะค่ะ ซื้อมาจะใช้เองค่ะ แต่ไม่เหมาะกับตัวเอง น่ารักมากๆ ขายSOLDบาท

Brand New Gucci Twirl Watch น่าปัดสีเชมเปญค่ะ น่ารักมากมาย วงเล็ก ยังไม่แกะพลาสติดออกเลยอุปกรณ์ครบค่ะ ลดราคาไปเลยค่ะ SOLD บาทค่ะ

Used แว่นตาGucci ปักหมุดสีชา สภาพดีมากค่ะ รับรองว่าของแท้100%ค่ะ ขายSOLDบาท

Brand New Louis Speedy Damier30 ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จตัวจริงค่ะ
    Brand New--LV Neverfull Damier MM ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก ขายSOLDบาท
    Damier Date Code AR0141

New กำไล HERMES CLIC CLAC EXTRA LARGEสวยมาก ขายSOLDบาท

Brand New Louis Alma PM สีROUGE FAUVISTE ส่องกับไฟแล้วสวยมากค่ะ เพิ่งซื้อมาค่ะ พร้อมใบเสร็จตัวจริงเลยค่ะ ในช๊อปไทยขายอยู่56,000บาท SOLDบาท

Brand New--Louis PORTEFEUILLE INSOLITE สีPink ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ตอนนี้ของขาดหายากสุดๆๆได้มาเป็นใบสุดท้ายแล้วค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ**งดต่อราคาแล้วนะค่ะ**
    New Chanel CAMBON WALLET สีดำ โลโก้ดำด้านในน่ารักสุดๆๆเลยค่ะ ชมพูๆๆรุ่นนี้ไม่ได้มีมาบ่อยๆๆนะค่ะ ใครสนใจรีบเลยค่ะ SOLD**ราคานี้ถูกที่สุดเลยค่ะ**
    NEW Chanel CLASSIC LONG WALLET LAMBSKIN BLACK ข้างในเป็นสีBURGUNDY ใบเดียวแล้วค่ะ ขายSOLDบาท

New-ChanelCamellie2011 Size37 พร้อมกล่องเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    Brand New LV Wallte Insolite Leopard ด้านในเป็นสีชมพู+น้ำตาลน่ารักมากๆๆ อุปกรณ์ครบพร้อมใบเสร็จตัวจริงค่ะ ขายSOLDบาท
    Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size90/ เหลือ1เส้น อุปกรณ์มีกล่อง+ถุงผ้าค่ะ ขายSOLDบาท*เข็มขัดแม่ค้าขอส่งEMSเท่านั้นค่ะ+100บาท*
    Brand New Louis Speedy Damier30 อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+กุุญแจ ขายSOLDบาท

Used LV NVF MM Damier ปี2011ใบนี้ใหม่มากใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ แม่ค้าใช้เองเลย ด้านในของกระเป๋าไม่มีรอยเปื้อนของแป้งเลยนะค่ะ ขายSOLDบาท DATE CODE AR5100

Brand New-Chanel 5159-H แว่นตามุก9เม็ดสุดหรู ทรงOver Size น่ารักมากๆ ขายSOLDบาท

New HERMES H-BELT BLACK/ORANGE 100CM. สีOriginalเลย เปรี้ยวจี๊ดงามสุดเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    New HERMES H-BELT BLACK/BLUE JEANS 95CM.สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ หายากด้วยขายSOLDบาท
    **หัวเข็มขัดมี เงินเงา+ทองเงาค่ะ

New Gucci BELT Bag Original สายเขียวแดง อุปกรณ์ครบ เมืองไทยขายอยู่19,900บาทค่ะ แต่ว่าตอนนี้ไม่มีขายแล้วนะค่ะ หมดไปแล้ว ขายSOLDบาท

Brand New LV Neverfull Damier MM ค่ะ ของใหม่เพิ่งได้มาเลยค่ะ ราคาLV ปรับตัวขึ้นอีกแล้วนะค่ะ ใครสนใจรีบซื้อเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    DATE CODE AR0111

Brand New PHILIPPE CHARRIOL PINK GOLD หน้าปัดชมพูของใหม่หุ้มพลาสติกเลยค่ะ SIZE S-Mค่ะ ในช๊อปขายอยู่ที่6 หมื่นกว่าบาท ขายSOLD บาท

New HERMES H-BELT ORANGE/CHOCOLATE 95CM.หัวเงินด้่านค่ะ สีOriginalเลย เปรี้ยวจี๊ดขายSOLDบาทค่ะ
    New HERMES H-BELT BLACK/GOLD95CM.หัวเงินค่ะ สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

New Gucci Joy Crytal GG ปักหมุดสีทอง หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ขายราคากันเองค่ะขายSOLDบาท

New Chanel long wallet Classic หนังCavier สวยมากค่ะลดราคาไปเลยค่ะ ขายSOLDบาท

New Chanel GST สีดำโซ่ทองค่ะ หายากค่ะ อุปกรณ์มี ดอกคามิเลีย ริบบิ้นchanel+การ์ด+ใบเสร็จ+กระดาษห่อ**SOLD**บาทค่ะใบเสร็จตัวจริงนะค่ะ

Brand New--LV Speedy Damier 30 ค่ะ หาของยากมากๆค่ะ LVปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก ใบเสร็จตัวจริงค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New--LV Speedy Damier 35 ค่ะใบนี้ตั้งใจว่าจะใช้เองค่ะ แต่ว่าไม่เหมาะกับตัวเองค่ะ เพิ่งซื้อมาเลยค่ะ LVปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก2 ขายSOLDบาท
    **Neverfull Damier MM แม่ค้าเก็บไว้ใช้เองค่ะ**

Brand New-Chanel แว่นตามุก 9 เม็ดทรง Over Size น่ารักมากๆๆ ขายSOLD บาท

nitiales Graphite Size 95 ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

Brand New LV Neverfull Damier MM ค่ะ ของใหม่เพิ่งได้มาเลยค่ะ ราคาLV ปรับตัวขึ้นอีกแล้วนะค่ะ ใครสนใจรีบซื้อเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    DATE CODE CA5100

New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ กลิ่นยังหอมค่ะ ซื้อจากเยอรมันค่ะ ขายSOLDบาท NETงดต่อราคาแล้วค่ะ
    Brand New--LV PORTEFEUILLE INSOLITE สีPink ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ตอนนี้ของขาดหายากสุดๆๆค่ะ ขายSOLD บาทค่ะ
    Brand New BELLEVUE PM สีAMARANTE ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+ผ้าเช็ดกระเป๋า+การ์ด+ผ้าเช็ดกระเป๋า+ใบเสร็จตัว จริงค่ะ ขายSOLDบาท

New Gucci BELT Bag Original สายเขียวแดง อุปกรณ์ครบค่ะ สายยังไม่แกะพลาสติกเลยค่ะ เมืองไทยขายอยู่19,900บาทค่ะ แต่ว่าตอนนี้ไม่มีขายแล้วนะค่ะ หมดไปแล้ว ขายSOLDบาท
    New Gucci Joy Crytal GG ปักหมุดสีทอง หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีขายแล้วขายSOLDบาท**

New Delightful PM ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก ขาย SOLD บาท
    Brand New LV Speedy30 Damier อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก+แม่กุญแจ+กุญแจค่ะ ขายSOLD บาท
    New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ ขายSOLDบาท
    New Louis Sarah Wallet Monogram ของใหม่ค่ะอุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ Copy ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New--LV Speedy Damier 30 ค่ะ หาของยากมากๆๆค่ะ ราคาไม่แพงค่ะ ของแท้ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก 2 ใบค่ะเพิ่งได้มานะค่ะ ขอขายที่ SOLD บาทค่ะ
    Brand New--LV PORTEFEUILLE INSOLITE สีPinkkkk ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ขาย SOLD
    New Gucci Joy Crytal GG ของใหม่ค่ะ หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีขายแล้ว กันน้ำรักษาง่ายมากค่ะ ขายSOLDบาท

Brand New--LV Neverfull MM MoNogram+Damier ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็กค่ะ ใครสนใจรีบซื้อเลยค่ะ ขาย SOLD บาท
    MoNogram Date Code SA4120 SOLD
    Damier Date Code CA4150 SOLD
    Brand New LV Speedy30 เหลือใบสุดท้ายค่ะ Monogram ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก+แม่กุญแจ+กุญแจค่ะ ขาย SOLD บาท
    Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size 95 ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New Gucci Belt Bag Original สายเขียวแดง ของใหม่เลย ไร้ตำหนิค่ะ พลาสติกยังไม่ได้แกะออกเลยค่ะ ในเมืองไทยขายอยู่ 19000 กว่าๆๆค่ะ แต่ของขาดตลาดไปนานมากแล้วค่ะ ขายลดราคาไปเลยค่ะ SOLD บาทค่ะ
    New แว่นตา Chanel 5159H ทรง Oversize มุก9เม็ด เป็นที่นิยมมากค่ะ น่ารักมากค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New Louis Speedy Azur30 ขายSOLDบาท สีขาวคุณหนูสุดๆๆเลยค่ะ ของหายากมากๆๆนะค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จค่ะ DATE CODE SP3170
    Brand New Louis Speedy Damier35 ขาย SOLDบาทค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดDATE CODE SP4120
    Brand New Louis NVF MM Monogram ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จค่ะDATE CODE MB4100

Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size95ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ เพิ่งได้มานะค่ะ ขายSOLD บาท
    New--LV Neverfull MM Damier ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก+ใบเสร็จCopyค่ะ ขายSOLDบาท
    Damier Date Code CA4170
    New HERMES H-BELT BLACK/ORANGE 90CM.หัวเงินค่ะ สีนี้หายากนะค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    New HERMES H-BELT BLACK/ETOUPE 85CM.หัวเงินค่ะ สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

Brand New Louis Speedy Damier30 ขายSOLDบาท**งดต่อราคาแล้วค่ะ** อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จCopy
    DATE CODE DU5100

New Louis Sarah Damier Wallet ของใหม่ค่ะอุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ Copy ค่ะ ขาย17,300>>ลดราคาเลยค่ะSOLDบาทค่ะ

New HERMES BELT GRIS/BLACK 80CM.หัวเงินด้าน สีนี้หายากขายSOLDบาท
    New HERMES BELT BLEU DE MALTE/NATURAL 80CM.หัวเงินด้าน ขาย SOLDบาท

Brand New Louis Speedy Damier30 ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก
    **กระเป๋าใบนี้ได้เข้าห้องCatch Fake แล้วนะค่ะ **
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1566265

Brand New Louis Speedy Damier35 ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จCopyค่ะ
    Brand New Louis Speedy Damier30 ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จตัวจริงค่ะ
    Brand New--LV Neverfull Damier MM ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก ขายSOLDบาท
    Damier Date Code AR0141

Brand New Gucci Twirl Watch น่าปัดสีเชมเปญค่ะ น่ารักมากมาย วงเล็ก ยังไม่แกะพลาสติดออกเลยอุปกรณ์ครบค่ะ
    Brand New Chanel แว่นตามุก9เม็ด ทรงOver Sizeหายากแล้วนะค่ะ แต่ไม่เหมาะกับ น่ารักมากๆ ขายSOLDบาท

New Louis Alma bb สีAMARANTE ขอบอกว่ารุ่นนี้หายากสุดๆค่ะ อุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ ตอนแรกว่าจะเก็บไว้ใช้เองค่ะ ตัดใจขาย ขายSOLDบาท

New Louis Alma bb สีAMARANTE ขอบอกว่ารุ่นนี้หายากสุดๆๆเลยค่ะ อุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จCopy แม่ค้าไม่ไ่ด้ Refundค่ะ ขายSOLD บาท

Brand New--Louis PORTEFEUILLE INSOLITE สีPink ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ตอนนี้ของขาดหายากสุดๆๆได้มาเป็นใบสุดท้ายแล้วค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ**งดต่อราคาแล้วนะค่ะ**
    New Chanel CAMBON WALLET สีดำ โลโก้ดำด้านในน่ารักสุดๆๆเลยค่ะ ชมพูๆๆรุ่นนี้ไม่ได้มีมาบ่อยๆๆนะค่ะ ใครสนใจรีบเลยค่ะ SOLD**ราคานี้ถูกที่สุดเลยค่ะ**
    NEW Chanel CLASSIC LONG WALLET LAMBSKIN BLACK ข้างในเป็นสีBURGUNDY ใบเดียวแล้วค่ะ ขายSOLDบาท

New-ChanelCamellie2011 Size37 พร้อมกล่องเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    Brand New LV Wallte Insolite Leopard ด้านในเป็นสีชมพู+น้ำตาลน่ารักมากๆๆ อุปกรณ์ครบพร้อมใบเสร็จตัวจริงค่ะ ขายSOLDบาท
    Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size90/ เหลือ1เส้น อุปกรณ์มีกล่อง+ถุงผ้าค่ะ ขายSOLDบาท*เข็มขัดแม่ค้าขอส่งEMSเท่านั้นค่ะ+100บาท*
    Brand New Louis Speedy Damier30 อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+กุุญแจ ขายSOLDบาท

Used LV NVF MM Damier ปี2011ใบนี้ใหม่มากใช้ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ แม่ค้าใช้เองเลย ด้านในของกระเป๋าไม่มีรอยเปื้อนของแป้งเลยนะค่ะ ขายSOLDบาท DATE CODE AR5100

Brand New-Chanel 5159-H แว่นตามุก9เม็ดสุดหรู ทรงOver Size น่ารักมากๆ ขายSOLDบาท

New HERMES H-BELT BLACK/ORANGE 100CM. สีOriginalเลย เปรี้ยวจี๊ดงามสุดเลยค่ะ ขายSOLDบาท
    New HERMES H-BELT BLACK/BLUE JEANS 95CM.สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ หายากด้วยขายSOLDบาท
    **หัวเข็มขัดมี เงินเงา+ทองเงาค่ะ

New Gucci BELT Bag Original สายเขียวแดง อุปกรณ์ครบ เมืองไทยขายอยู่19,900บาทค่ะ แต่ว่าตอนนี้ไม่มีขายแล้วนะค่ะ หมดไปแล้ว ขายSOLDบาท

DATE CODE AR0111

Brand New PHILIPPE CHARRIOL PINK GOLD หน้าปัดชมพูของใหม่หุ้มพลาสติกเลยค่ะ SIZE S-Mค่ะ ในช๊อปขายอยู่ที่6 หมื่นกว่าบาท ขายSOLD บาท

New HERMES H-BELT ORANGE/CHOCOLATE 95CM.หัวเงินด้่านค่ะ สีOriginalเลย เปรี้ยวจี๊ดขายSOLDบาทค่ะ
    New HERMES H-BELT BLACK/GOLD95CM.หัวเงินค่ะ สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

New Gucci Joy Crytal GG ปักหมุดสีทอง หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ขายราคากันเองค่ะขายSOLDบาท

New Chanel long wallet Classic หนังCavier สวยมากค่ะลดราคาไปเลยค่ะ ขายSOLDบาท

New Chanel GST สีดำโซ่ทองค่ะ หายากค่ะ อุปกรณ์มี ดอกคามิเลีย ริบบิ้นchanel+การ์ด+ใบเสร็จ+กระดาษห่อ**SOLD**บาทค่ะใบเสร็จตัวจริงนะค่ะ

Brand New--LV Speedy Damier 30 ค่ะ หาของยากมากๆค่ะ LVปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก ใบเสร็จตัวจริงค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New--LV Speedy Damier 35 ค่ะใบนี้ตั้งใจว่าจะใช้เองค่ะ แต่ว่าไม่เหมาะกับตัวเองค่ะ เพิ่งซื้อมาเลยค่ะ LVปรับราคาขึ้นแล้วค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก2 ขายSOLDบาท
    **Neverfull Damier MM แม่ค้าเก็บไว้ใช้เองค่ะ**

Brand New-Chanel แว่นตามุก 9 เม็ดทรง Over Size น่ารักมากๆๆ ขายSOLD บาท

nitiales Graphite Size 95 ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

DATE CODE CA5100

New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ กลิ่นยังหอมค่ะ ซื้อจากเยอรมันค่ะ ขายSOLDบาท NETงดต่อราคาแล้วค่ะ
    Brand New--LV PORTEFEUILLE INSOLITE สีPink ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ตอนนี้ของขาดหายากสุดๆๆค่ะ ขายSOLD บาทค่ะ
    Brand New BELLEVUE PM สีAMARANTE ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+ผ้าเช็ดกระเป๋า+การ์ด+ผ้าเช็ดกระเป๋า+ใบเสร็จตัว จริงค่ะ ขายSOLDบาท

New Gucci BELT Bag Original สายเขียวแดง อุปกรณ์ครบค่ะ สายยังไม่แกะพลาสติกเลยค่ะ เมืองไทยขายอยู่19,900บาทค่ะ แต่ว่าตอนนี้ไม่มีขายแล้วนะค่ะ หมดไปแล้ว ขายSOLDบาท
    New Gucci Joy Crytal GG ปักหมุดสีทอง หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีขายแล้วขายSOLDบาท**

New Delightful PM ของใหม่เลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก ขาย SOLD บาท
    Brand New LV Speedy30 Damier อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก+แม่กุญแจ+กุญแจค่ะ ขายSOLD บาท
    New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ ขายSOLDบาท
    New Louis Sarah Wallet Monogram ของใหม่ค่ะอุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ Copy ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New--LV Speedy Damier 30 ค่ะ หาของยากมากๆๆค่ะ ราคาไม่แพงค่ะ ของแท้ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก 2 ใบค่ะเพิ่งได้มานะค่ะ ขอขายที่ SOLD บาทค่ะ
    Brand New--LV PORTEFEUILLE INSOLITE สีPinkkkk ชมพูๆๆๆน่ารักมากค่ะ ขาย SOLD
    New Gucci Joy Crytal GG ของใหม่ค่ะ หรูหราไฮโซสุดๆๆค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ ไม่มีขายแล้ว กันน้ำรักษาง่ายมากค่ะ ขายSOLDบาท

Brand New--LV Neverfull MM MoNogram+Damier ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็กค่ะ ใครสนใจรีบซื้อเลยค่ะ ขาย SOLD บาท
    MoNogram Date Code SA4120 SOLD
    Damier Date Code CA4150 SOLD
    Brand New LV Speedy30 เหลือใบสุดท้ายค่ะ Monogram ถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดเล็ก+แม่กุญแจ+กุญแจค่ะ ขาย SOLD บาท
    Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size 95 ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New Gucci Belt Bag Original สายเขียวแดง ของใหม่เลย ไร้ตำหนิค่ะ พลาสติกยังไม่ได้แกะออกเลยค่ะ ในเมืองไทยขายอยู่ 19000 กว่าๆๆค่ะ แต่ของขาดตลาดไปนานมากแล้วค่ะ ขายลดราคาไปเลยค่ะ SOLD บาทค่ะ
    New แว่นตา Chanel 5159H ทรง Oversize มุก9เม็ด เป็นที่นิยมมากค่ะ น่ารักมากค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    Brand New Louis Speedy Azur30 ขายSOLDบาท สีขาวคุณหนูสุดๆๆเลยค่ะ ของหายากมากๆๆนะค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จค่ะ DATE CODE SP3170
    Brand New Louis Speedy Damier35 ขาย SOLDบาทค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ดDATE CODE SP4120
    Brand New Louis NVF MM Monogram ขายSOLDบาท อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จค่ะDATE CODE MB4100

Brand New--LV Belt Initiales Graphite Size95ค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    New Palermo PM ของใหม่เลยค่ะ เพิ่งได้มานะค่ะ ขายSOLD บาท
    New--LV Neverfull MM Damier ของใหม่ค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+แม่กุญแจ+กุญแจ+การ์ดเล็ก+ใบเสร็จCopyค่ะ ขายSOLDบาท
    Damier Date Code CA4170
    New HERMES H-BELT BLACK/ORANGE 90CM.หัวเงินค่ะ สีนี้หายากนะค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ
    New HERMES H-BELT BLACK/ETOUPE 85CM.หัวเงินค่ะ สีนี้คลาสสิคค่ะเข้าได้กับเสื้อผ้าทุกชุดค่ะ ขายSOLDบาทค่ะ

Brand New Louis Speedy Damier30 ขายSOLDบาท**งดต่อราคาแล้วค่ะ** อุปกรณ์มีถุงผ้า+ถุงกระดาษ+การ์ด+ใบเสร็จCopy
    DATE CODE DU5100

New Louis Sarah Damier Wallet ของใหม่ค่ะอุปกรณ์ครบ พร้อมใบเสร็จ Copy ค่ะ ขาย17,300>>ลดราคาเลยค่ะSOLDบาทค่ะ

New HERMES BELT GRIS/BLACK 80CM.หัวเงินด้าน สีนี้หายากขายSOLDบาท
    New HERMES BELT BLEU DE MALTE/NATURAL 80CM.หัวเงินด้าน ขาย SOLDบาท

Last edited by bell_safehouse; 12-05-12 at 11:29.

Comments from Facebook