***เปิดจอง !!! สินค้าใหม่่ล่่าสุด...AVIATOR MIRROR LENS จองก่อนสินค้าเข้าได้ค่ะ***IC BERLIN AVIATOR RAF S. GOLD MIRROR Size 62 (19g.)=IC BERLIN AVIATOR SAMSTAG GOLD MIRROR Size 58 (22g.)=A-MORIR CASS PASTEL/ LENA SILK/ PHILLIPS BLACK/ LANA/ LUSH...

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    Zulee is offline Trusted Member Master Brandname
    Zulee's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***เปิดจอง !!! สินค้าใหม่่ล่่าสุด...AVIATOR MIRROR LENS จองก่อนสินค้าเข้าได้ค่ะ***IC BERLIN AVIATOR RAF S. GOLD MIRROR Size 62 (19g.)=IC BERLIN AVIATOR SAMSTAG GOLD MIRROR Size 58 (22g.)=A-MORIR CASS PASTEL/ LENA SILK/ PHILLIPS BLACK/ LANA/ LUSH...

สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC GOODS ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ
    Regulations

1.
    มัดจำสินค้า 50% และจ่ายอีกส่วนที่เหลืออีก 50% เมื่อสินค้าพร้อมส่งค่ะ
    2. กรณีจ่ายเต็ม 100% จะมีส่วนลดพิเศษให้ลูกค้าค่ะ

3. FREE !!! ค่าจัดส่ง EMS ค่ะ ให้สิทธิ์สำหรับคนที่ชำระเงินก่อน ใครโอนก่อนได้ก่อนนะคะ
    4.
    ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน (ยกเว้นตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
    แม่ค้าสะดวกติดต่อทางมือถือ 085-3202036(24 hrs Whatsapp or LINE) หรือ zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ
    ***NEW !!! COMING SOON***
    +++เปิดจองก่อนสินค้าเข้า จำนวนจำกัดค่ะ+++
    IC Berlin
    RAF S.–GOLD MIRROR (สินค้าเข้า 10th DEC 2012 ค่ะ !!!)
    : Lens Size 62mm. Sun Gold Frame with Gold Mirror Lens/ Clear Colour Nose Pad
    : เป็นแว่นที่มีน้ำหนักสุดๆ ค่ะ น้ำหนักเพียง
    19 กรัมเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วเบาสบายมาก คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in Germany เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคาไม่สูงมากมากเกินไป ใส่สบายและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะ แม่ค้าชอบมากกกกกกกกกก เพราะใส่สวยและเบามากๆๆๆๆๆ ชิคสุดๆค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 21,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอด หมดแน่นอนค่ะอุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Premium Gift และใบ Guanrantee Lens ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่
    12,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***NEW !!! COMING SOON***
    +++เปิดจองก่อนสินค้าเข้า จำนวนจำกัดค่ะ+++
    IC Berlin
    SAMSTAG–GOLD MIRROR (สินค้าเข้า 10th DEC 2012 ค่ะ !!!)
    : Lens Size 58mm. Sun Gold Frame with Gold Mirror Lens/ Clear Colour Nose Pad

: เป็นแว่นที่มีน้ำหนักสุดๆ ค่ะ น้ำหนักเพียง
    22 กรัมเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วเบาสบายมาก คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in Germany เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคาไม่สูงมากมากเกินไป ใส่สบายและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะ แม่ค้าชอบมากกกกกกกกกก เพราะใส่สวยและเบามากๆๆๆๆๆ ชิคสุดๆค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 21,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอด หมดแน่นอนค่ะอุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Premium Gift และใบ Guanrantee Lens ค่ะ
    12,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***OPEN TO RESERVE !!! ***
    MARC JACOBS WHITE PALLADIUM/SILVER MIRROR(เข้าวันที่ 30 พ.ย. ค่ะ)
    : Lens 62mm. White Palladium Frame with Silver Mirror Lens
    : MARC JACOBS แว่นตา
    คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in ITALY เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคากำลังดีสำรับคนที่หาแว่นเลนส์ปรอทสวยๆ ใส่สักอัน รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ออกปรอทเงินเลยค่ะ ไม่ใช่เทาปรอท อินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะ แม่ค้าเคยลองแล้วค่ะ สวยมาก ลองบนหน้าให้ลูกค้าดูปั๊ปลูกค้าซิ้อไปเลยค่ะ เลยไม่ได้ถ่าบรูปไว้ ราคาในช็อปก็ประมาณ 11,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอดค่ะ อุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่นค่ะ
    8,900 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***OPEN TO RESERVE !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES LORNA GOLD(สินค้าเข้า 30 พ.ย. ค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Gold Flowers with Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LORNA GOLD ตัวนี้รอนานที่สุด เพราะขาดอะไล่ในการผลิตไปนานมากและมีแค่ตัวเดียวค่ะ อีกตัวยังอยู่ในการผลิตอยู่ รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,000บาทค่ะ

***PRE-ORDER !!!***
    MYKITA & Bernard Willhelm FRANZ GOLD/SILVER FLASH
    : Gold/SILVER Metal Frame / Gold/SILVER Flash Lens SIZE: Frame Hight 2"/6cm, Frame Width 6"/15cm
    : มาเท่าไหร่ก็หมด หายากมากกกกก ณ นาทีนี้ รุ่น FRANZ เป็น Limited Edition สีนี้ยูนิค หายากและเลนส์สวยมากๆค่ะ Gorgeous Chic และเลิศศศศศศศเป็นที่สุดค่ะ วัสดุของกรอบเบามากๆ และใช้ Zeiss Lens ของเยอรมันที่มีคุณภาพสูง และเป็นที่ยอมรับทั่วโลกค่ะ อีกทั้งยัง Screwless ไม่มีน็อตเป็นข้อต่อระหว่างขากับเฟรมค่ะ พับขาแล้วไม่มีเด้งกลับนะคะ มี Nose Pads ปรับขึ้นลงตามรูปจมูกค่ะ RRP Price 22,500 บาท อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และแผ่นพับ Authentic Guarantee ค่ะ
    >>>ซู่หลีขอขายที่
    19,500บาท

MYKITA & Bernard Willhelm SEPP* GOLD FLASH
    : Gold Metal Frame / Gold Flash Lens SIZE: Frame Hight 2"/6cm, Frame Width 6"/15cm
    : มาเท่าไหร่ก็หมด หายากมากกกกก ณ นาทีนี้ รุ่น SEPP* เป็น COLLABORATION Limited Edition
    สีนี้ยูนิค หายากและเลนส์สวยมากๆค่ะ Gorgeous Chic และเลิศศศศศศศเป็นที่สุดค่ะ วัสดุของกรอบเบามากๆ และใช้ Zeiss Lens ของเยอรมันที่มีคุณภาพสูง และเป็นที่ยอมรับทั่วโลกค่ะ อีกทั้งยัง Screwless ไม่มีน็อตเป็นข้อต่อระหว่างขากับเฟรมค่ะ พับขาแล้วไม่มีเด้งกลับนะคะ มี Nose Pads ปรับขึ้นลงตามรูปจมูกค่ะ RRP Price 22,500 บาท อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และแผ่นพับ Authentic Guarantee ค่ะ
    19,500บาท

MYKITA & Bernard Willhelm SEPP* SILVER FLASH
    : Silver Metal Frame / Solver Flash Lens SIZE: Frame Hight 2"/6cm, Frame Width 6"/15cm
    : มาเท่าไหร่ก็หมด หายากมากกกกก ณ นาทีนี้ รุ่น SEPP* เป็น COLLABORATION Limited Edition
    สีนี้ยูนิค หายากและเลนส์สวยมากๆค่ะ Gorgeous Chic และเลิศศศศศศศเป็นที่สุดค่ะ วัสดุของกรอบเบามากๆ และใช้ Zeiss Lens ของเยอรมันที่มีคุณภาพสูง และเป็นที่ยอมรับทั่วโลกค่ะ อีกทั้งยัง Screwless ไม่มีน็อตเป็นข้อต่อระหว่างขากับเฟรมค่ะ พับขาแล้วไม่มีเด้งกลับนะคะ มี Nose Pads ปรับขึ้นลงตามรูปจมูกค่ะ RRP Price 22,500 บาท อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และแผ่นพับ Authentic Guarantee ค่ะ
    19,500บาท

MYKITA & Bernard Willhelm XAVER GOLD/SILVER FLASH
    : Gold/Silver Metal Frame - Gold/Silver Flash Lens SIZE: Frame Hight 2"/6cm, Frame Width 6"/15cm
    : มาเท่าไหร่ก็หมด หายากมากกกกก ณ นาทีนี้ รุ่น XAVER* เป็น COLLABORATION Limited Edition สีนี้ยูนิค หายากและเลนส์สวยมากๆค่ะ Gorgeous Chic และเลิศศศศศศศเป็นที่สุดค่ะ วัสดุของกรอบเบามากๆ และใช้ Zeiss Lens ของเยอรมันที่มีคุณภาพสูง และเป็นที่ยอมรับทั่วโลกค่ะ อีกทั้งยัง Screwless ไม่มีน็อตเป็นข้อต่อระหว่างขากับเฟรมค่ะ พับขาแล้วไม่มีเด้งกลับนะคะ มี Nose Pads ปรับขึ้นลงตามรูปจมูกค่ะ RRP Price 22,500 บาท อุปกรณ์ครบค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และแผ่นพับ Authentic Guarantee ค่ะ
    19,500บาท

***LINK HI-END "สินค้าพร้อมส่ง"ล่าสุด***

***SPECIAL PROMOTION***
    MIU MIU NOIR CAT SS11-22 & ROUND SS13 ONLY 11,500 BTHS
    ONLY***

FRENCY & MERCURY VORACIOUS BLACK SILVER
    =NEW!!! A-MORIR HANDMADE FROM NEW YORK PHILLIPS PASTEL พร้อมส่งแล้วค่ะ!!!=NEW!!! GREY ANT FOUNDRY AS SHOW ON PLOY ONLY 6,900 BTHS=SUPER FRANCIS LUCIA PUMA AS SHOW ON PLOY, TOEY & MAY=LV IPHONE CASES IN RED LEATHER=PRADA ROUND BAROQUE & PRADA CAT BAROQUE=KAREN WALKER SUPER DUPER (LIMITED EDITION), SUPER SUPER STRENGTH BLACK & TORTOISE/ HARVEST BLACK=IC BERLIN SPECIAL EDITION LUNDI SILVER/ MERCREDI BLACK=LINDA FARROW CAT EYES BY ALEXANDER WANG/ SMILE/ MICKY MOUSE BY JEREMY SCOTT=MYKITA FRANZ ORANGE FLASH / SEPP* GREEN FLASH

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2458994

***LINK HI-STREET "สินค้าพร้อมส่ง"ล่าสุด***

RAYBAN Aviator, PINK GOLD as shown on AUM***Lens Size 62mm.*** RAYBAN Aviator, GREEN ARISTA GOLD as shown on VICTORIA BECKHAM ***Lens Size 62mm.***
    ***NEW ARRIVAL!!!...MIRROR AVIATOR STYLE***

MARC BY MARC JACOBS
    ONLY 5,900 BTHS ค่ะ***SILVER MIRROR แบบปอยด์ Size 62mm.***LIGHT GOLD MIRROR แบบพลอย Size 62mm.***BLUE/GREEN MIRROR แบบชมพู่ Size 62mm.***BLUE SKY MIRROR สีเดียวกันเป๊ะกับ VB SUNGLASSES Size 62mm.***

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2458999

***LINK HI-STREET "สินค้า COMING SOON"***

***เปิดให้จอง...ก่อนสินค้าเข้านะคะ มีจำนวนจำกัดค่ะ!!!***
    RAYBAN 3025 AVIATOR GOLD GOLD MIRROR 58mm.
    RAYBAN 3025 AVIATOR
    GOLD GREEN MIRROR 58mm.
    RAYBAN 3025 AVIATOR
    GOLD BLUE MIRROR 58mm.
    RAYBAN 3449 AVIATOR
    GOLD BLUE MIRROR 59mm. (HALF RIMLESS)

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2449299

LINE ID: SHADESTATION
    LINE QR CODE:

INSTAGRAM
    : ZULEESUNGLASSES

FACEBOOK:

www.facebook.com/pages/zuleesunglasses/100004397383539

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ...

Last edited by Zulee; 04-12-12 at 13:44.

Comments from Facebook