Used LV ทั้งนั้นเลยค่ะ ใครสนใจรับเลี้ยงดู เค้ามาชมก่อนจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    massza is offline Trusted Member Brandname Fan
    massza's Bank Account
    • Bank Account 1: 181X7X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile Used LV ทั้งนั้นเลยค่ะ ใครสนใจรับเลี้ยงดู เค้ามาชมก่อนจ้า

ได้เวลาโละของใช้ส่วนตัว เก็บไว้ไม่ได้ใช้ ขอส่งต่อราคาดีๆค่ะ ... กติกาสากลเหมือนเดิมนะค๊ะ แม่ค้าใจดี คุยง่าย ติดต่อได้ตลอด 24 ช.ม. ยินดีให้รูปกระเป๋าเพิ่มเติมทุกซอกมุมจนลูกค้าพอใจ ราคาต่อรองได้ตามความสนุกสนาน ^^ สนใจก็โทรมาสอบถามกันได้นะค๊ะ ที่เบอร์ 089-6780678 Line: pangpicha ถ้าอยากได้จริงๆ ราคาคุยกันได้จ้าาา

LV Trouville ปี 2005 สภาพสวยมากค่ะ ลายสวยคมชัด แคนวาสเงางามเป็นทรง คาวไฮด์สีสว่างนวลเนียนค่ะ ราคา : 16,000.-

อุปกรณ์ : -

Neverfull mm สภาพงาม ขอบตึงเนียนไม่ยับไม่ย่น หูไม่ดำ คาวไฮด์ฮันนี่สีสวย แคนวาสเงางามตั้งเป็นทรง ภายในสะอาด ราคา : 18,900
    อุปกรณ์ : ถุงผ้าLV + ที่จัดระเบียบกระเป๋า + หูถัก

LV Keepall 50 with strap สภาพสวยค่ะ คาวไฮด์เนียนสีฮันนี่ แคนวาสเงางามลายชัดเจน อะไหล่ทอง ขนาดใหญ่กำลังดี ราคา : 25,000.-
    อุปกรณ์ : แม่ลูกกุญแจ + สายรัด + เนมแท็ก + ถุงผ้า

LV Agenda Epi Black ปี 2003สภาพสวยค่ะ ลายไม้ชัดเจน อะไหล่ทองเงา ไม่มีตำหนิค่ะ ขอส่งต่อราคา : 4,900.-

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN เพื่อนแท้ของสาวๆ ^^
    Last edited by massza; 17-10-14 at 19:22.

Comments from Facebook