-------C h a n e l 1 ใ บ เพียง 1 2 9 0 0 เท่านั้นค่ะ ----น า ฬิ ก า G U C C I -----น า ฬิ ก า A R M N I

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: -------C h a n e l 1 ใ บ เพียง 1 2 9 0 0 เท่านั้นค่ะ ----น า ฬิ ก า G U C C I -----น า ฬิ ก า A R M N I

Fai is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile -------C h a n e l 1 ใ บ เพียง 1 2 9 0 0 เท่านั้นค่ะ ----น า ฬิ ก า G U C C I -----น า ฬิ ก า A R M N I

สินค้าทุกชิ้นเปนของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินนะคะ ^^

เรื่องราคาถ้าสนใจโทมาคุยกันที่เบอร์นี้นะคะ 089 222 5445 ฝ้ายค่ะ

ยินดีนัดดูของก่อนซื้อค่ะ

**ใครอยากได้จริงๆ ยินดีให้ผ่อนนะคะ ถึงแม่ราคาจะไม่สูงก็เถอะ อยากขายอ่ะค่า**

ขอบคุน SBN ค่า

CHANEL CLASSIC 7.5 (vintage)

ถือเป็นคลัชได้ ปรับสาย สั้น-ยาวได้ค่ะ

สภาพดีค่ะ ตามรูปนะค้า ไม่มีรอยขวนที่เหนชัด ไม่มีรอยถลอกเลยค่ะ

หนังเรียบเสมอกัน นัดดูของก่อนได้ค่ะ

ยินดีเข้าห้อง Catch Fake นะคะ เพราะไม่มีอุปกรณ์ให้ค่า หรือเอาเข้า Shop เลยก้อได้ค่ะ

ขายที่ 15500 ค่ะ SALE 14000 !!!

ลงมาเรื่อยๆๆๆๆ เหลือ 13500 = ="

*******ราคาสุดท้ายย จะร้องไห้ T___T ********

----------- 1 2 9 0 0 --------------

รูปขวา เป็นสติ๊กเกอร์ที่ Shop มือสอง ที่ญี่ปุ่น ติดมาอ่าค่ะ

นาฬิกา ARMANI

มาพร้อมกล่อง นอก และใน ยังอยุ่ครบค่ะ ^___^
    สภาพ 95 % ใหม่มากๆค่ะ รับประกันว่าใหม่จิงๆ ...ไม่มีตำหนิหรือริ้วรอยใดๆทั้งสิ้นค่ะ นัดดูของก่อนได้ค่ะ

ราคาซื้อมือ 1 อยุ่ที่ประมาณ 20000

เอาไปใส่กันเล่นๆ 12900 ค่า

เรือนนี้ สาวก ARMANI ไม่ควรพลาดนะคะ !!! ^^

**SALE** 10000 ถ้วนน ** ตัดใจขายค่ะ อยากได้ใบใหม่แล้วค่ะ = ="

ลงมาอีกค่ะเหลือ 8500 !!!!!!!

[URL=http://www.slide.com/s/P3k2gF8z7T_EDDjP7uwVpD88bBxfOM1b?referrer=hlnk][IMG]

นาฬิกา GUCCI

ผู้ ญ หรือ ผู้ ชาย ใส่ก็ได่ค่ะ ใส่ไป 1 ครั้ง !!!

สภาพเหมือนออกจาก Shop เอี่ยมๆเลยค่ะ ไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้น

สายผ้ายังแข็งๆอยุ่เลยค่ะ ตัวเรือนด้านหลัง ยังมีสติ๊กเกอร์ใสๆติดอยู่เลยค่ะ

มีสายหนัง อีกเส้นเอาไว้เปลี่ยนด้วยค่ะ ราคานี้ เอาสายไปด้วยเลยค่ะ ^___^

ส่งต่อที่ราคา 16000

**SALE 15000 !!!**

LV

(ไม่รู้ชื่อรุ่นอ่ะค่ะ) สีดำ สภาพ ใหม่มากกก ไม่ได้ใช้เลยค่ะ ซื้อใหม่ๆ ประมาณ3หมื่น up

ซื้อมาเก็บอยุ่ในตู้อย่างเดียวเรียกว่าเป็นของใหม่เลยค่ะ มาพร้อมถุงผ้า+ถุงกระดาษ LV นะคะ

ราคา 19500 ค่ะ (ต่อรองได้ค่ะ ^^)

Last edited by Fai; 06-04-09 at 03:16.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ