Sale ====>> !!!!!ฺ Burberry ถูกมากกก!!!!! และขอตามหา Gucci babouska gm

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    Pare_Lola is offline Banned User SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink Sale ====>> !!!!!ฺ Burberry ถูกมากกก!!!!! และขอตามหา Gucci babouska gm

สนใจสามารถ pm สอบถามหรือโทรมาได้ที่ 082-4444693 ได้เลยนะคะ
    หรือ pare_lola@hotmail.com
    ราคาคุยกันได้นะคะ ชิ้นไหนลดได้จะลดให้ค่ะ
    สินค้าซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะค่ะ
    CF แล้วไม่ CC นะคะ
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของเเท้ 100 % ค่ะ
    ***ขอค่าส่ง 50 บาท ค่ะ***
    ให้สิทธิคนที่ CF พร้อมโอนก่อนค๊า

ขอตามหา Gucci babouska new หรือ used ก็ได้ค่ะ ขอเป็น size GM นะคะ
    ลองเสนอมานะคะ

Burberry สี navy blue แถบลายคลาสสิค สภาพดีค่ะ ตัวผ้ากระเป๋าใหม่มาก ไม่มีขาด ไม่มีพอง
    สีสวยยอดฮิต ใช้งานง่าย เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย
    ขาย 1490 บาท

-cf- cf ต่อได้นะคะ

Burberry สีคลาสสิค สีสวยยอดฮิตเช่นกัน เข้ากับเสื้อผ้าได้ง่าย
    กระเป๋ามีเลอะที่ใต้หูตามรูป หูจับสภาพแข็งสวยค่ะ สภาพโดยรวมถือว่าโอเคนะคะ
    ขาย 1190 บาท

ขี้เกียจเก็บค่ะ ลดไปเลย 990 บาท กระเป๋าสะพายใบใหญ่ขนาดนี้กะราคานี้คุ้มมากมายค่ะ

-sold-

Burberry ลายคลาสสิคสีชมพู สีสวยน่ารัก สภาพดีค่ะ ไม่มีขาด ไม่มีพอง
    กระเป๋าและตัวผ้าแข็งเป็นทรงสวย ยังดูใหม่อยู่เลยค่ะ
    ขาย 1690 บาท

sale 1590

-sold-

Pare_Lola is offline Banned User SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ฝากลิ้งห้อง hi-street กะห้อง Local ด้วยนะคะ

Sretsis,,,Kloset pixel,,,Landmee',,,Disaya,,,Origano,,,H&M and more...
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=401611

เพิ่มๆๆ ค่ะ :: เดรสลูกไม้และเบลเซอร์แบบ topshop, เสื้อกั๊กลูกไม้แบบ landmee', สร้อย glam rock ระย้า เพิ่มหลายแบบ, เดรส และกระโปรงสไตล์ sretsis, เดรสปักเลื่อม, เดรสงานถักปักมุก, กางเกงขาสั้นลูกไม้ฉลุุ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=401608

ขอบคุณ sbn ค่ะ

Comments from Facebook