รับพรีออร์เดอร์ Hi-end ทุกยี่ห้อ (ที่เราสามารถหาให้คุณได้) จาก Japan ค่ะ

คุณสามารถให้เราเช็คราคาให้ก่อน

สนใจสอบถามได้ทางอีเมล์นะคะ

choc8_8choc@hotmail.com

สำหรับท่านที่อยากสอบถามเกี่ยวกับพรีออร์เดอร์ HK รบกวนรอราวๆ ต้นเดือน ธค. นะคะเพราะผู้รับพรีจะกลับไทยไม่สะดวกจะเช็คสินค้าให้ก่อนเดือน ธค. นะคะ

หมายเหตุ เรายังมีสินค้าอื่นๆ พร้อมส่งพวก Blythe (Neo and Petite), Dollcena, Candy Toys ดีไซน์ Disney และอื่นๆ ของ Re-Ment, และกระเป๋าลาย Lati Doll ด้วยนะคะ
และรับพรีออร์เดอร์ของอย่างอื่นที่ ญี่ปุ่น ด้วยนะคะ สนใจ search หาชื่อ user: 8_Chocolate_8 ดูได้นะคะ จะลงประกาศไว้ในห้องสินค้าอื่นๆ น่ะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ใน SBN ที่ให้ลงโฆษณาค่ะ