คุณ ผู้ชาย ทางนี้ครับ!!! กระเป๋าตังค์ 2 ใบ LV Damier Marco 1ใบ(มือสองสภาพดี) และ LV Mono 10 Cards 1ใบ (ของใหม่กิ๊ก ลดราคาลงแล้วครับ) LV Taiga Messenger 2 ใบ Viktor และ Dersou>>>Dersou ลดราคาลงอีกแล้วครับ(สภาพดีทั้งสองใบครับ)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

djpone_1 is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Arrow คุณ ผู้ชาย ทางนี้ครับ!!! กระเป๋าตังค์ 2 ใบ LV Damier Marco 1ใบ(มือสองสภาพดี) และ LV Mono 10 Cards 1ใบ (ของใหม่กิ๊ก ลดราคาลงแล้วครับ) LV Taiga Messenger 2 ใบ Viktor และ Dersou>>>Dersou ลดราคาลงอีกแล้วครับ(สภาพดีทั้งสองใบครับ)

คุณ ผู้ชาย ทางนี้ครับ!!! กระเป๋าตังค์ 2 ใบ LV Damier Marco 1ใบ(มือสองสภาพดี) และ LV Mono 10 Cards 1ใบ (ของใหม่กิ๊ก ลดราคาลงแล้วครับ) LV Taiga Messenger 2 ใบ Viktor และ Dersou>>>Dersou ลดราคาลงอีกแล้วครับ(สภาพดีทั้งสองใบครับ)

• กระเป๋าตังค์ Damier Marco (9,500.-)

กระเป๋าตังค์รุ่นนี้ เป็นทรงคล้ายๆกับ 6 การ์ด มีช่องใส่การ์ดด้านซ้าย 4 ช่อง ช่องใส่เหรียญติดกระดุมแป๊กด้านขวาอีก 1 ช่อง และช่องใส่ธนบัตรสองช่อง สภาพทุกอย่างยังเหมือนเดิม ครับ มีแค่ช่องใส่ธนบัตร ที่เป็นช่องที่สองติดกับลาย Damier Canvas ด้านในมีอาการบวมเล็กน้อยเป็นเพราะตามสภาพอากศร้อนชื้นของบ้านเรา แต่ไม่มีผลกับการใช้งานเพราะทุกอย่างอยู่ในสภาพเดิม จะบอกไงดีอะเอาเป็นว่าจ่ายถูกกว่าซื้อมือหนึ่งเยอะครัีบ...(ขอโทษด้วยรูป ถ่ายอาจะไม่ค่อยสวยนะครับใช้ iphone ถ่าย...กล้องใหญ่น้องเอาไปต่างจังหวัดครับ)

• ใบแรก Viktor (36,500.-)

ใบนี้จะบอกไงดีละ ่ครับ จะเรียกว่าสภาพเทวดาก็ได้ ผมได้มาก็ใช้อย่างระวังที่สุดเท่าที่จะทำได้ เดินไป 5 ก้าวก็หันมาดูว่ากระเป๋ายังอยู่เป็นทรงดีหรือเปล่า เดินไปสิบเก้าก็ดูว่า ฝากระเป๋็ายับมีรอยไม่ แต่สุดท้ายก็เลี่ยงไม่ได้ครับ นอกจากเวลาสะพายเข้าตัว จะต้องใส่ของให้ตุง มาจนถึงด้านบนบริเวณฝาปิด และดันให้เป็นทรงของกระเป๋าจะช่วยให้บริเวณฝาปิดเกิดรอยยับน้อยลง ซึ่งรุ่นนี้เป็นเรื่องธรรมดาที่จะเกิดรอยยับของฝาปิดกระเป๋า(นิดเดียวไม่ เยอะครับ)ก็เห็นจะมีที่เดียวล่ะครับที่พอจะเห็นร่องรอยการใช้งาน นอกนั้นยังกิ๊งงงงงง!!!! คร้าบบ คุ้มกว่าซื้อใหม่เยอะกับราคาที่ได้ไป หรูหราในราคาถูกกว่าซื้อจากร้านครับ

• ใบที่สอง Dersou (36,500.->>34,000>>33,000>>32,000)

ใบนี้เป็นใบที่เขามา ฝากให้ขาย และผ่านการใช้งานมาประมาณนึง ไปรับมาจากร้านทำความสะอาด ออกมาแล้วก็เออชักอยากได้ไว้ใช้เองซะแล้ว แต่ก็ห้ามใจไว้ไม่เอาดีกว่าไอ้ที่มีอยู่ก็วนกันใช้ไม่ไหวแล้ว เลยแบ่งๆกันไปช่วยใช้กันดีกว่า ใบนี้อย่างที่บอกผ่านการใช้งานมาระยะนึงแล้ว ทุกอย่างยังอยู่ในขั้นดีเลยครับ เพียงแต่เรื่องฝาปิดกระเป๋ามีรอยยับเวลาสะพายเข้าตัว มีรอยมากกว่าใบแรกนะครับ แต่ไม่ได้เยอะจนรับไม่ได้ เป็นอีกใบที่คุ้มค่าอีกเหมือนกันครับ

LV Mono 10 Cards(14,500.->>14,000)

“กระเป๋า ตังผู้ชายเราถ้า มีช่องใส่เงินที่ใหญ่ และช่องใส่การ์ดเพิ่มขึ้นก็ดีซินะ แต่ไม่เอาแบบพับเยอะมีซิป มีช่องที่ซับซ้อนนะ เดี๋ยวงง !!!” หากคุณกำลังมองหากระเป๋าตังค์ใบใหม่สักใบเพื่อตอบสนองประโยชน์ใช้สอยได้ เพิ่มขึ้น บวกกับความ Classic ในแบบของ หลุยส์ วิตตอง ก็ไม่ควรมองข้ามกระเป๋าใบนี้ครับ เพราะกระเป๋าใบนี้ตอบสนองความต้องการของคุณได้อย่างแน่นอน เน้นความจุที่ใส่การ์ดได้เพิ่มขึ้นถึง 10 ใบ ช่องใส่ธนบัตรที่ใหญ่และกว้างขึ้น และมาในรูปทรงเดียวกับ 6 การ์ดที่เราคุ้นเคย ซื้อมายังไม่ได้ใช้ ของใหม่มีถุงผ้าให้ ของแท้ครับ

รายละเอียด
    - -วัสดุเป็นหนังลาย Monogram Classic ตามแบบฉบับ LOUIS VUITTON
    - -ขนาดกระเป๋า 4”x4”1/2
    - -ตำหนิไม่มีครับ (ของใหม่)

LV

***ทั้ง หมดเอา เข้า Catch Fake ได้เลยนะครับ ***

สนใจโทรสอบถาม ได้เลยนะครับ 081446-1446
    - -ไม่รับจองนะครับ เคยมีคนจองแล้วก็หาย
    - -ถ้าสนใจจริงและตกลงราคา กันได้แล้ว นัดรับของเท่านั้นครับเพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่าย และรบกวนมัดจำไว้จำนวนนึงก่อนนัดเจอ
    - -หมาย เลขบัญชี 1054416043 ชื่อ นายนันทพล บุญเรือง ธนาคารกรุงเทพ สาขาบางกะปิ
    -- สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะครับบบ
    ***สินค้า บาง ชิ้นเป็นของใช้แล้วก็มีร่องรอยของการใช้งานบ้าง จะให้เหมือนใหม่ในก็คงเป็นไปไม่ได้ และทุกชิ้นที่หยิบมาใช้ก็ใช้ค่อนข้างจะระมัดระวัง และรักษาของเป็นอย่างดี เพราะฉนั้นตัดสินใจดีๆก่อนซื้อนะครับ**

• รายการ สินค้าที่ขายไปแล้ว

• Prada Messenger V 158(ขายแล้วครับ)

ขอบคุณคุณต้น All Season ที่อุดหนุนกันนะครับ

• Nike 2 ใบ ในห้อง Hi Street (ขายแล้วครับ)

ขอบคุณ พี่นัน California สุขุมวิท 23
    ขอบคุณ คุณเอ๋ จากสาธรด้วยนะครับ

• Gucci PVC Messenger (ขายแล้วครับ)

ขอบคุณ คุณตุ๊กติ๊ก MBK และ พี่ชายจาก โอสถสภา ที่อุดหนุนกันนะครับ

• Gucci Belt Bag (ขายแล้วครับ)

ขอบคุณ น้องเนจากรังสิต ที่อุดหนุนกันนะครับ

• LV Damier Multiple Wallet (ขายแล้วครับ)

ขอบคุณ คุณแพนจากแอร์ เอเชีย ที่อุดหนุนกันนะครับ

• LV Brooklyn PM Messenger (ขายไป 2 ครั้งแล้วครับ)

1. ขอบคุณ คุณเชอร์รี่ ที่อุดหนุนกันนะครับ และไม่มีข้อโต้แย้งใดๆกับราคาและตัวสินค้าที่ซื้อไป(ซื้อไปให้คนที่เขาสั่งแล้วเขาก็ไม่ชอบ ก็เลยมาให้ช่วยลงรูปขายต่ออีกครั้ง)
    2. ขอบคุณ คุณเพชร จากพระรามสองที่รับทราบถึงสภาพ เข้าใจ และยอมรับกับราคาสมเหตุสมผลในตัวสินค้าที่รับไป โดยไม่มีข้อโต้แย้งใดๆหรือข้อสงสัยแม้แต่น้อย ขอบคุณครับบบ

• LV Epi Yellow Wallet(ขายแล้วครับ)

ขอบคุณ คุณริว บางนา ที่อุดหนุนกันนะครับ

• Gucci Mini Messenger (ขายแล้ว ครับ)

ขอบคุณ คุณอั้น พระรามสาม ที่อุดหนุนกันนะครับ

ขอบคุณ SBN มากๆๆๆเลยครับ
    Last edited by djpone_1; 08-05-10 at 10:35.

Comments from Facebook