กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: New LV Neverfull MM Damier @ 24,500 บาท ค่า ซื้อก่อนสิ้นเดือนนี้ ลดพิเศษไปเลย 24,200 บาทค่า

Hybrid View

LoVeLy~PrEtTy~Me's Avatar
    LoVeLy~PrEtTy~Me is offline Trusted Member Newbie Brandname
    LoVeLy~PrEtTy~Me's Bank Account
    • Bank Account 1: 142X8X5X2X
    • Bank Account 2: 212X0X3X5X
    • Bank Account 3: 503X0X0X9X
    • Bank Account 4: 101X2X4X7X
    • Bank Account 5: 142X8X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default New LV Neverfull MM Damier @ 24,500 บาท ค่า ซื้อก่อนสิ้นเดือนนี้ ลดพิเศษไปเลย 24,200 บาทค่า

New LV Neverfull MM Damier @ 24,500 บาท ค่า ซื้อก่อนสิ้นเดือนนี้ ลดพิเศษไปเลย 24,200 บาทค่า

ใบนี้
    Made in Spain นะคะ โค๊ด N51105 นะคะ

สินค้าเป็นของแท้และใหม่แน่นอน 1,000,000% ค่ะ

** มีถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จตัวจริงพร้อมโค้ด ค่ะ
    ** งดจองนะคะ สงวนสิทธิ์ให้ลูกค้าที่ไม่ต่อรอง และโอนเงินก่อน มีสิทธิ์ก่อนค่ะ **
    ** ซื้อแล้ว งดรับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าค่ะ เพราะเป็นของแท้จากช็อปล้านเปอร์เซนต์ค่า
    ** นัดดูของได้ค่ะ แต่ต้องมัดจำก่อน 1,000 นะคะ เพราะเคยไปตามนัดแล้วไม่มาค่ะ
    ** สนใจสอบถามได้ค่ะ ไผ่ 08-39111139 ค่า แอดเบอร์ไว้ก่อนได้ค่าเผื่อสนใจสอบถามทาง WhatsApp, Line, Tango หรือ Viber ค่า

จะ M หรือ Mail มาถามก้อได้นะคะ chawisa_p@hotmail.com & chawisa_p@yahoo.co.nz ค่า **
    ราคานี้รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วค่ะ สะดวกนัดรับของได้ที่ สุขุมวิท ทองหล่อ พระโขนง สาทร และก้อ ร่มเกล้าค่ะ

รูปนี้น่ารัก เลยแถมมาให้ดูค่า ^^

สินค้าที่ขายไปแล้วค่า

New LV Neverfull MM Damier @ 24,500 บาท กับ Billfold 6 Cards Damier @ 11,500 บาท พึ่งได้มา วันที่ 6 ธันวานี้นะคะ

สินค้าเป็นของแท้และใหม่แน่นอน 1,000,000% ค่ะ
    ** มีถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จตัวจริงพร้อมโค้ด ค่ะ
    ** งดจองนะคะ สงวนสิทธิ์ให้ลูกค้าที่ไม่ต่อรอง และโอนเงินก่อน มีสิทธิ์ก่อนค่ะ **
    ** ซื้อแล้ว งดรับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าค่ะ เพราะเป็นของแท้จากช็อป ค่า
    ** นัดดูของได้ค่ะ แต่ต้องมัดจำก่อน 1,000 นะคะ เพราะเคยไปตามนัดแล้วไม่มาค่ะ
    ** สนใจสอบถามได้ค่ะ ไผ่ 08-39111139 ค่า แอดเบอร์ไว้ก่อนได้ค่าเผื่อสนใจสอบถามทาง WhatsApp, Line, Tango หรือ Viber ค่า
    จะ M หรือ Mail มาถามก้อได้นะคะ chawisa_p@hotmail.com& chawisa_p@yahoo.co.nz ค่า **
    ราคานี้รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วค่ะ สะดวกนัดรับของได้ที่ สุขุมวิท ทองหล่อ พระโขนง สาทร และก้อ ร่มเกล้าค่ะ

หุหุ โชคดีจังวันนี้ ขายเร็วมากมาย มะถึง3 วันขายไปหมดแล้วววววค่า

New LV Neverfull MM Damier @ 24,500 บาท SOLD to K. Inn (K.Inn's Friend) ka...

Louis Vuitton Billfold 6 Cards @ 11,500 Baht SOLD to K. Inn ^^

คุณอินลูกค้าคนสวยมา เหมาไป 2 ใบ แระค่า ขับมาไกลจากอยุธยา มาหาถึงร่มเกล้าเลย น่ารักจริงๆ ^^

สินค้าที่ขายไปแล้วค่า

NEW LV Neverfull MM ขาย 3 ใบคร่า ทุกใบ 23,000 ฿ Made in France. ตอนนี้เหลือ 2 ใบนะคะ คือ Monogram กับ Damier ค่า
    New Neverfull MM Monogram, Damier & Damier Azur !! ^^
    สินค้าเป็นของแท้และใหม่แน่นอน 100% ค่ะที่สำคัญทุุกใบ Made in France ค่ะ
    ** มีถุงกระดาษ ถุงผ้า ใบเสร็จ การ์ด กะโค้ดให้ค่ะ
    ** งดจองนะคะ โอนเงินก่อน มีสิทธิ์ก่อน **
    ** ซื้อแล้ว งดรับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าค่ะ เพราะเปนของแท้จากช็อปค่า
    ** CF แล้วงด CC นะคะ
    ** สนใจสอบถามได้ค่ะ ไผ่ 08-39111139 ค่า
    จะ M / BB มาถามก้อได้นะ pin 20C8DBD3 ค่า**
    ขอขอบคุณ SBN สำหรับเว็บดีๆแบบนี้ด้วยค่า~~

รุ่น Neverfull MM ขนากกลางสวยกะลังพอดี
    ไผ่ก้อใช้ใบขนาดนี้ ลาย Damier Azur ค่ะ (ชอบสีขาว อิอิ)
    มีมาอย่างละ 1 ใบนะคะ
    รีบมาสอยหน่อยนะคะ น้อง LV รอรับไปเลี้ยงอยู่ค่า งี๊ดๆๆ >__________<

รับพรี ออเดอร์ด้วยนะคะ LV ทุกรุ่น และ brands อื่นๆ ค่า สอบถามราคาก่อนได้ค่า

ขอบคุณที่แวะเค้ามาชมค่า สนใจโทมานะคะ >____<

** ขอบคุณ SBN และทุกท่านที่แวะมาชมคร่า ^^

Speedy 30 Damier SOLD to K. Inn

Neverfull MM Damier SOLD to P' Cherry

Neverfull MM Monogram SOLD to K. พี่ผู้ชายคนนึง มาหาไผ่ที่ทำงานเลย ลืมถามชื่อพี่เค้า ซื้อให้แฟน น่ารักมากกกกก อยากได้มั่งๆ

ขายยยยยยค่า.......New LV Neverfull MM Monogram, Made in France ราคา 23,500 บาทเท่านั้นค่า!!

สินค้าเป็นของแท้และใหม่แน่นอน 100% ค่ะที่สำคัญ Made in France ด้วยนะคะ
    ** พึ่งได้มาเมื่อคืน ซื้อมาวันที่ 7 เมษายน จาก อิตาลี่ค่ะ ดูได้จากใบเสร็จข้างล่างนะ
    ** งดจองนะคะ โอนเงินก่อน มีสิทธิ์ก่อน **
    ** ซื้อแล้ว งดรับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าค่ะ ** CF แล้วงด CC
    ** สนใจสอบถามได้ค่ะ ไผ่ 08-39111139 ค่า
    จะ M / BB มาถามก้อได้นะ pin 20C8DBD3 ค่า**
    ราคานี้รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วค่ะ สะดวกนัดรับของได้ที่ สุขุมวิท ทองหล่อ พระโขนง สาทร และก้อ ร่มเกล้า ค่ะ
    ขอขอบคุณ SBN สำหรับเว็บดีๆแบบนี้ด้วยค่า~~

รุ่น Neverfull MM Monogram เป็นรุ่นคลาสสิคและอมตะนะคะ ขนากกลางกะลังพอดี ไผ่ก้อใช้ใบนี้แต่เป็นลาย Damier Azur ค่ะ ลายนี้สวยและหรูมากๆถือแล้วบอกได้คำเดียวว่า เริ่ดสุดๆ มีมา 1 ใบค่ะ
    รีบหน่อยนะคะราคาถูกกว่านี้มะมีแระน๊า...

รีบหน่อยนะคะราคาถูกกว่านี้มะมีแระน๊า...

รูปรวมๆค่า เห็นเงาด้วยอ่ะ -*-

มีถุงกระดาษ ถุงผ้า กะใบเสร็จให้นะคะ แม่ค้าถ่ายมะค่อยสวยนะคะ ขอโทดที
    ซูมมมมม ซูมมมม ลายกะสายชัดๆค่า
    ---------------------------------------------
    ตัวกระเป๋าชัดๆ อีกทีแล้วก้อซิปข้างใน กะ Made in France ค่า ^^

ก้นกระเป๋าคร่า ใหม่เอี่อมอ่อง งิงิ

พร้อมใบเสร็จของ LV กะของ Italy shop เป็นการรับประกัน ~~

สุดท้ายแล้ว code กะ tag รูปรวมๆค่า ^^

ขอบคุณที่แวะเค้ามาชมค่า สนใจโทมานะคะ >____<

** ขอบคุณ คุณ ibuit กับทีมงานสำหรับคำแนะนำคร่า ^^
    Last edited by LoVeLy~PrEtTy~Me; 27-12-11 at 11:11.

Comments from Facebook