==>Chanel Meduim Pink Patent Code 164xx 110,000 //Chanel Reissue Black 226 Gold Chain 125,000 //LV Eden สีส้ม 44,000 //Chloe Mini Violet Paraty 29,000 //รองเท้า TOD'S 38 สีม่วง 6,000<==

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

puyfai's Avatar
    puyfai is offline Trusted Member Brandname Fan
    puyfai's Bank Account
    • Bank Account 1: 555X0X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ==>Chanel Meduim Pink Patent Code 164xx 110,000 //Chanel Reissue Black 226 Gold Chain 125,000 //LV Eden สีส้ม 44,000 //Chloe Mini Violet Paraty 29,000 //รองเท้า TOD'S 38 สีม่วง 6,000<==

สินค้า ทุกอย่าง เป็นของแท้แน่นอน สิ่งไหน NEW แม่ค้าบอกชัดเจนว่า "NEW"

สิ่งไำหน USE หรือสภาพดีเหมือนใหม่ก็จะบอกตามความจริงค่ะ ไม่มีเม้ม

แม่ค้าไม่ได้เป็น TM แต่ไม่ต้องกังวลนะคะ เป็นสมาชิกมานานแล้่ว ไม่โกงแน่นอนค่ะ

สามารถเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ

สนใจโทรสอบถามได้ที่ 082-086-8568 ไม่สะดวกตอบ pm นะคะนานๆมาทีค่า ^^

ขอขายให้ผู้ที่ตกลงได้ก่อน ถ้า CF นัดรับรบกวนโอนมัดจำ 2,000 บาท

สะดวกส่ง EMS และนัดรับวันเสาร์ที่ พารากอน เซ็นทรัลชิดลม เท่านั้น

ต่อรองราคาได้ แต่ตั้งราคาไม่ได้สูงเว่อร์ ขอความกรุณาอย่าต่อลดเป็นหลักหมื่นเลยค่า ><"

ซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน CF "NO" CC ค่ะ มั่นใจค่อย CF นะคะ

ขอบคุณคุณลูกค้าที่ได้อุดหนุนไปแล้วทุกๆท่านนะคะ

ขออภัยในเรื่องการถ่ายรูปด้วยนะคะ ^^"

1.Like New!!!! Chanel Medium Pink Patent 2012 ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ
    มาพร้อมถุงผ้า การ์ด แคร์บุค กล่องแม่เหล็กสีดำ รหัส164XXXXX ขอขาย 110,000 บาท

2. Like New !!! Chanel Reissue Black 226 Gold Chain ใครชอบแนววินเทจ รีบจัดเลยนะคะ
    มาพร้อมถุงผ้า การ์ด แคร์บุค กล่องแม่เหล็กสีดำ รหัส156XXXXX น้องเป๋าปีนี้เลยค่ะ ขอขาย 125,000 บาท

3. Like New!!! LV Eden หนัง epi สีส้มค่ะ ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ ตรงกระเป๋าไม่มีรอยใดๆ
    ตรงอะไหล่เป็นรอยขนแมวนิดหน่อยค่ะ มาพร้อมถุงผ้า แคร์บุค สายคล้อง ขอขาย SOLD บาท

4. Use!!! Chloe Mini Violet (Plum) Paraty ของจริงเป็นสีม่วงเข้มนะคะ ออกแดดถึงออกเป็นสีม่วงค่ะ
    ขอรูปเพิ่มได้ มีร่องรอยจากการใช้งาน มาพร้อมถุงผ้า การ์ดค่ะ ขอขาย 29,000 บาท

5. Use!!! TOD'S size 8 สีม่วง มาพร้อมถุงผ้าค่ะ ขอขาย 6,500 บาท

บางส่วนของสินค้าที่ขายไปแล้ว

ขอบคุณ คุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน และ ทีมงาน SBN นะคะ
    Last edited by puyfai; 25-10-12 at 10:58.

Comments from Facebook