๑۩۞۩๑• นาฬิกา Charriol และ นาฬิกา Hermes สวยๆ ลดราคาสุดๆ ได้ไปคุ้มมากๆ จ้า •๑۩۞۩๑

นัดดูสินค้า หรือรับของได้ที่รถไฟฟ้าชิดลม Centralworld Central ชิดลม สยาม (หลังเลิกงานค่ะ) หรือจัดส่ง EMS ให้ฟรีทั่วประเทศค่ะ

รายละเอียดดังนี้ค่ะ

((1)) Charriol Alexadra หน้าปัดมุกสีชมพู

หน้าปัดบอกวันที่ สลิงสีเงิน สภาพใช้งาน แต่ริ้วรอยน้อยมากค่ะ ไม่มีกล่อง ไม่มีใบรับประกันค่ะ แต่ใส่กล่องนาฬิกาอย่างอื่นให้ค่ะ

ราคาลดสุดๆ 19,800 บาทค่ะ เปลี่ยน size ให้ฟรีจ้า

((2)) Charriol columbus หน้าปัดมุกสีฟ้า ประดับเพชร

หน้าปัดกว้าง 1.5 cm ค่ะ รุ่นนี้ตัดข้อได้ค่ะ สภาพเยี่ยมมาก ทั้งสายและหน้าปัดแวววาวแทบจะไม่มีรอยขนแมว
มีกล่อง charriol ค่ะ แต่ใบรับประกัน ใบ certificate เพชร และหมอนสำหรับรัดนาฬิกาไม่อยู่แล้วค่ะ แต่เก๋หาหมอนอย่างอื่นให้ตามในรูปค่ะ
ราคา SOLD จ้า
(รุ่นนี้ของใหม่ที่ญี่ปุ่น ราคาประมาณ 240,xxx เยน เก้าหมื่นกว่าบาทททค่ะ)

((3)) นาฬิกา Hermes Belt Watch

สภาพสวยค่ะ กล่องใบรับประกันพร้อม มีสายให้สองสายนะคะ สีดำสภาพใช้งานนิดนึง สีฟ้ายังใหม่ ไม่ได้ใช้งานจ้าาา

ราคา 19,500 บาท จ้า
ลดราคา---> 17,500 บาทจ้า

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม PM หรือติดต่อตาม Contact ข้างล่างนะคะ
Charriol สวยๆ กำลังจะตามมาอีกแอบไว้ในกระทู้ Pre-Order เกาะกระแสเหมยลี่นะคะ

ฝากกระทู้ Pre-order เกาะกระแสเหมยลี่....Gucci Boston Joy มาดู(กัน)นะเธอ
สินค้าทั้งมือหนึ่งมือสองสภาพดี จากญี่ปุ่น มีทั้ง Gucci Boston Joy , นาฬิกา Charriol, LV speedy damier 25, LV Greenwich PM,
เข็ดขัดโซ่ Chanel ,รองเท้า Prada,กระเป๋า miu miu,กระเป๋า chanel, นาฬิกา LV Tambour ราคาน่ารักๆ จ้า

และ เสื้อผ้าจาก เกาหลี ญี่ปุ่น ไต้หวัน น่ารักๆ จ้าาา. ด้วยจ้า

ขอบคุณ SBN ค่าาาา