>>>★✿★✿★✿★ Lady Dior (lambskin) ✿★✿★✿★ Lady Dior (lambskin) ★✿★✿★✿★ size L ราคาน่ารักกกกกกกกกกกกกกก น่าเอ็นดูมากๆมาแล้วค่ะ<<<

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

TeeRaNun~'s Avatar
    TeeRaNun~ is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    TeeRaNun~'s Bank Account
    • Bank Account 2: 045X0X4X3X
    • Bank Account 3: 014X6X9X2X
    • Bank Account 4: 152X5X8X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    State Tower, Silom Rd, Bangkok

Red face >>>★✿★✿★✿★ Lady Dior (lambskin) ✿★✿★✿★ Lady Dior (lambskin) ★✿★✿★✿★ size L ราคาน่ารักกกกกกกกกกกกกกก น่าเอ็นดูมากๆมาแล้วค่ะ<<<

Lady Dior
    Size L, lamb skin, GHW สุดฮิิต! แท้ล้าน%

พร้อม สาย, ถุงผ้า
    สภาพดี หนังดำ มันเงา สวยงามมากๆ ค่ะ ภายใน-ภายนอกสะอาดค่ะ
    ตำหนิมีถลอกนิดๆหน่อยๆที่มุมและหูจับด้านใน แต่ไม่เป็นปัญหาต่อการใช้งาน
    สภาพโดยรวมยังถือว่าเลิศมากค่ะ!

Size L แต่ขายถูกๆเพียง 37,500 บ. เท่านั้นค่ะ
    (สนใจจริงๆ ราคาคุยกันได้น๊ะค่ะ)

สนใจติดต่อ 083 7808 660
    ตลอด 24 ชม ไม่ต้องเกรงใจค่ะ แม่ค้ายินดีมากๆค่ะ
    สถานที่นัดรับ: State Tower สีลม (แถวๆแชงกรีล่า)

อะไหล่ทองวิ้งมากๆค่ะ ที่เห็นลายๆส้มๆในภาพเป็นลายสะท้อนจากผ้าปูที่นอนค่ะ^^

2 ภาพต่อไปถ่ายกับแสงธรรมชาติค่ะ

มุมทั้ง 4 ค่ะ

สนใจสินค้า ติดต่อ 083 7808 660 ตลอด 24 ชม ค่ะ
    สินค้าสามารถนำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออณุญาติ จร้า
    ขอบคุณ sbn มากๆค่ะ

Last edited by TeeRaNun~; 08-05-10 at 10:27.

Comments from Facebook