กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ^-^ ลงเพิ่มนะคะ <<<D&G>>> <<< Celine >>> ราคามีเหตุผลค่ะ ^-^

Hybrid View

eone's Avatar
    eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool ^-^ ลงเพิ่มนะคะ <<<D&G>>> <<< Celine >>> ราคามีเหตุผลค่ะ ^-^

D&G หนังแท้ทั้งใบ ซับในลายเสือ ใบนี้จุของได้เย๊อะค่ะ สภาพดีหนังไม่มีลอกหรือเหนียวแน่นอนค่ะ มีแค่มุมุกระเป๋าเป็นรอยนิดหน่อย กับมีรอยคราบน้ำ 2-3 จุด เพื่อนฝากขายค่าใบนี้ ขาย SOLD

Celine ได้มาจากคุณป๊อปค่ะ ได้มายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ เอาไปส่งซักแล้วเก็บค่ะ แต่ร้านซักทำกระเป๋าเล๊อะค่ะ แต่ด้านใน ไม่มีผลกับการใช้ค่ะ ตัวผ้าไม่เป๋นขุยค่ะ สภาพยังดีมากค่ะ มีตรงขอบกระเป๋าเป็นคราบเหลืองๆ หน่อยนึง ดูตามรูปเลยจ้า ขาย 4,590--->4,190--->3,590

ตัวกระเป๋าเล๊อะจุดดำๆ เล็กๆ จิ๊ดนึงค่ะ

ยืมรูปประกอบจากคุณป๊อปด้วยนะค้า

กระเป๋าสีเหมือนที่คุณป๊อปถ่ายนะคะ เราถ่ายรูปไม่สวยเลยค่ะ...จัดว่าห่วย+++555+++

Chanel สายโซ่ ได้มาจากคุณนกค่ะสภาพโดยรวมดีทีเดียวค่ะ มีอค่มุมทั้งสี่ที่ถลอกเล็กน้อย สายยังทองสวยอยู่เลยจ้า แต่โฮโลแกรมเลือนแล้วจ้า ยืมรูปคุณนกประกอบเพิ่มเติมนะค้า ขาย SOLD แล้วค่ะ

ขอบคุณพี่สาวใจดี (พี่ขวัญ) เอื้อเฟื้อรูปประกอบค่ะ

Prada ใบนี้เพื่อนฝากขายค่า ได้มาจากในนี้แหล่ะจ้า สภาพดีค่ะ มีตำหนิตรงมุมก้นกระเป๋าทั้งสี่ที่เป็นหนังนิดหน่อยค่า สีไม่เฟด ไม่มีบวมพองใดๆ แน่นอนจ้า ยืมรูปเจ้าของเดิมประกอบเพิ่มเติมนะค้า ขาย // SOLD

Chanel สายโซ่กระ ได้มาจากพี่ในนี้ค่ะ ค่ะสภาพดีมากค่ะ มีตำหนิแค่รอบคราบน้ำจางๆ ภายในกระเป๋าเท่านั้นค่ะ ได้มายังไม่ได้ใช้เลยค่ะ ใส่สมบัติบ้าเราไม่พอค่ะ ขอลงรูปเจ้าของเดิมประกอบเพิ่มเติมนะคะ เพราะเราถายรูปได้ทั้งสีเพี้ยนแล้วก็ไม่ชัดเลยค่ะ แต่สภาพคือเดิมๆ ที่ได้มาค่ะ ขาย // SOLD
    Last edited by eone; 16-09-10 at 14:30.
    เงิน....ทำให้รู้สันดานคน

eone is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ฝากเสื้อผ้า Sretsis // Disaya // Kloset ด้วยค่ะhttp://siambrandname.com/forum/showt...post1064662828

PM or 081-9228285
    ขอบคุณพื้นที่ D-D แห่งนี้ ที่ทำเราเจอคนดีๆ มากมาย

Comments from Facebook