TM : ขาย LV LV รวมมิตร 3 ใบค่ะ LV Keepall mono 60 + LV ถังแดงลาย epi + LV conte pacthwork กวางน้อย สวยมากค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Hybrid View

jennieau is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    jennieau's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X3X5X6X
    • Bank Account 2: 401X7X8X0X
    • Bank Account 3: 746X2X6X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM : ขาย LV LV รวมมิตร 3 ใบค่ะ LV Keepall mono 60 + LV ถังแดงลาย epi + LV conte pacthwork กวางน้อย สวยมากค่ะ

*****รับประกันของแท้100%ทุกใบค่ะ*****

กระเป๋าเหมือนในรูปและที่เขียนบรรยายเลย
    ขออภัยรูปเยอะนิดนึงนะคะ เพราะอยากให้เห็นกระเป๋าแบบละเอียดน่ะคะ
    มีกระเป๋าอยู่จริงแน่นอนค่ะ

สนใจยังไง โทรมาคุยได้จ้า
    081 430 5553

ขอบคุณคุณ Antz และเพื่อนๆทุกท่านค่ะ
    -----------------------------------------------------------

LV Keepall mono 60 พร้อมป้าย tag
    สภาพดีมากค่ะ ขนาดกำลังดีใบใหญ่ใส่ของได้เยอะจุใจ
    หนังโมโนแกรมสะอาด ไม่มีรอยค่ะ
    ตรงสาย cowhide หูจับและสายคาด
    สีตามรูปและมีรอยหยดน้ำบ้าง
    แม่กุญแจห้อยติดอยู่กับซิปกระเป๋า ไม่มีลูกกุญแจค่ะ
    ด้านในกระเป๋าสะอาดดีค่ะ

พร้อมป้าย tag ป้ายใหม่เอี่ยม เพราะไม่เคยใช้เลย

21500 บาท

Last edited by jennieau; 08-05-09 at 11:50.

jennieau is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

LV ถังแดง EPI
    สภาพดีมากค่ะ

หนังแข็ง ลายไม้ชัดเจน เป้นทรงดี
    มีรอยข่วนเล็กๆตรงด้านล่างกระเป๋านิดหน่อย
    (แต่แทบไม่สังเกตเวลาถือค่ะ)
    ผ้าบุกำมะหยี่ด้านในกระเป๋าสะอาด

ใบนี้มีแม่กุญแจ ลูกกุญแจ ห้อยติดอยู่กับกระเป่าค่ะ
    ให้ร้านกุญแจไขออกได้ค่ะ

มีถุงผ้าค่ะ

11500 บาท

LIMITED LV Conte deer

สภาพดีมากค่ะ ใบนี้เป็น limited edition หายากแล้ว
    น่ารักตรงที่นำเอาหนังหลายๆชนิดของ Louis Vuitton มาเรียงร้อยเข้าด้วยกัน
    ตำหนิคือ มีรอยเล็บข่วนตรงรูปท้องฟ้าสีขาว (รูปที่ 6)
    และรูปเฆฆสีแดงสีจางลงหน่อย นอกนั้นสวยไม่มีรอยใดๆ
    ผ้าดูใหม่และเงา อะไหล่สีเงินดูใหม่มาก
    และด้านในและก้นกระเป๋าสะอาดมากค่ะ

ใบนี้สะพายไหล่ หรือเอาสายมาเกี่ยวอีกข้างหนึ่งเป็นทรงคล้องแขนได้ค่ะ

มีถุงผ้าค่ะ

น้องกวางน้อยลดราคาแล้วค่ะ เป็น 17300 บาท น่ารักนะคะ

Comments from Facebook