กฎการซื้อ – ขาย เล็ก ๆ น้อย ๆ นะครั

1. ซื้อแล้ว ขออนุญาตไม่คืนเงิน NO REFUND นะครับ – ขายของถูกมาก ๆ ไม่เอาเปรียบ ไม่โกงแน่นอนครับ(จึงขอให้เพื่อน ๆ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมให้แน่ใจก่อนนะครับ)
2. จัดส่งลงทะเบียน ฟรี ครับ , EMS 60 บาท ทั่วประเทศ (หรือตามแต่ตกลง)
3. นัดรับสินค้าได้บริเวณบางแค,ปิ่นเกล้า,พระราม2,ท่าพระ,รถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่,สยาม (ขอสงวนสิทธิ์ เฉพาะสินค้าราคาตั้งแต่ 3,000 บาทขึ้นไป )
4. ติดต่อได้ตลอด 24 ชม.ผ่าน E-MAIL,Mobile,Whatsapp คร้าบบบ(ถ้ามีธุระจะติดต่อกลับภาย หลังนะคับ)^_^
5.สินค้าทุกชิ้นสามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้เลยคร้าบ ไม่ต้องขออนุญาต
6.สามารถต่อรองราคาได้นิดหน่อยเพราะไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ อยากให้คนที่ชอบและอยากได้จริงๆนะคร้าบ ขออนุญาตให้สิทธิ์คนโอนก่อน
7.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใดๆ (เพราะของแท้แน่นอนครับ)
8.
ลูกค้า CF หรือจองสินค้า รบกวนมัดจำ 1,000 บาท(ทุกกรณี) กรณีเปลี่ยนใจ ขอสงวนสิทธิ์ในการคืนเงินมัดจำนะครับ
9.
นัดรับอย่างเดียว ไม่นัดดูนะครับ ดังนั้นอยากให้ดูและคิดดีๆ ก่อนตัดสินใจครับ
10.สินค้าที่เป็นสินค้ามือสอง โปรด เข้าใจว่าเป็นสินค้ามือสอง ซึ่งจะให้ใหม่กริปเป็นไปไม่ได้(ชอบของใหม่เชิญช็อปจร้า) สินค้าทุกชิ้นพ่อค้าอยากให้HAPPYกับของที่ได้ไป ใจเค้าใจเราครับ

---------------------------------------------------------------------------------------
สนใจและขอรูปเพิ่มเติมติดต่อTel./Whatsapp 08-1204-7788 บอลครับbally_sbn@hotmail.com

---------------------------------------------------------------------------------------

***********NEW ZONE***********

Burberry wallet(2)

ราคา : 5,900 บาท SALE 4,900 NET (ราคานี้มือสองยังหายากเลยครับ)
อุปกรณ์
: ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,กล่อง
,การ์ด

***********USED ZONE**********

BALENCIAGA MEN DAY

SALE : CF THB (นัดโอนเงินภายในวันที่ 20/5/2013)
สภาพ 95%

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

PRADA Crossbody
ราคา : 4,200 บาท
สภาพประมาณ 90% ผ้าไม่ขาด และทะลุ สีไม่มีเฟด

CREDIT PIC BY Google

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
GUCCI Messenger
ราคา : 5,800 บาท
ตำหนิ : คือด้านหน้ามุมซ้าย และด้านหลังมุมซ้ายเวลาสะพายจะาบกับลำตัวไม่มีผลต่อการใช้งานครับ เพราะสีที่ถลอกจะกลืนกับสีกระเป๋า

Prada Nylon Shopping Bag

ราคา 4,500 THB ร้อมโอน 1,800 THB

USED:Chanel Large Shopping Tote Bag with Silver Tone Chain

ราคา : 70,000 บาท SALE CF THB
Condition : Mint 95% ++ ซื้อปี2011 HOLO15
อุปกรณ์ : กล่อง + ถุงผ้า +ถุงกระดาษ
- Chain and leather double handles with silver tone hardware
- Open top style with zip compartment
- W:13" x H:10" x D:5
"

♥♥♥♥♥♥♥
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
USED : Gucci Duffie Travel Bag

ราคา : 23,000 บาท
Like New : 98% ใหม่มากๆใช้ปแค่2-3ครั้ง(ซื้อมาต้นเดือนตุลาคม55)
อุปกรณ์ : เเคร์บุ๊ค + ถุงผ้า

♥♥♥♥♥♥♥
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

GUCCI Duffie travel bag

ราคา : 9,900 THB ร้อมโอน 8,000 THB
ตำหนิคือบริเวณใต้สายรูปสุดท้ายนะครับ สามารถส่งซ่อมได้ประมาณ 500บาท

Valentino Bag

ราคา : 2,500 บาท พร้อมโอน 1,300 บาท
สภาพประมาณ 85% สภาพดีไม่มีเฟด อะไหล่ทอง จุของได้เยอะ

PRADA Cosmetic Bag

ราคา : 1,700 บาท

MOSCHINO Messenger

ราคา : 3,200บาท SALE : 2,500 THB

♥♥♥♥♥♥♥สินคาที่ขายแล้ว
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

+++++++ขอขอบคุณ SBN ครับ++++++++++++