B R O W N I E

เบอร์โทร : Line : 083-889-6365 ค่

สินค้าอยู่เชียงใหม่พร้อมส่ง EMS นะคะ

.................

Used Like New Chanel Jumbo Dark Red Holo 14
สีไม่แดงแจ๊ด สะพายแล้วรับทรัพย์ค่ะ
สภาพใหม่ หนังเต่ง มุมปกติ ข้างในสะอาด
มีกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ผ้าเช็ดกระเป๋าChanel
หมอนดันทรง

ขาย 129,000 บาท

Used Chanel 7" mini sac caviar black Shw Holo 17

กระเป๋ายังสภาพดีค่ะ ตำหนิที่มุมย่นบ้าง อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ กล่อง การ์ด ดอก โบว์

ขาย 55,000 บาท

Used Like New MCM

มีการ์ด ถุงผ้า สายสะพาย กระเป๋าใหม่สุดๆ

ขาย 20,500 บาท SALE 16,000 บาท

Used Like New Speedy Ban. Azur 35

สายสะพายใหม่กิ๊ก กระเป๋าสะอาด

มีถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ กุญแจแม่ลูก(พร้อมถุงผ้า) ถุงกระดาษ กล่อง

ขาย 35,900 บาท

Used Paul Smith

กระเป๋ามีรอยใช้งานนะคะ ตามมุม แต่ข้างในสะอาด

ขาย 8,000 บาท

Used Like New Paul Smith

กระเป๋าเงินแบบซิปรอบ สภาพใหม่ค่ะ ไม่มีตำหนิ

ขาย 9,000 บาท

[IMG] [/IMG]

Used Like New Lv Mila MC

กระเป๋าสภาพดี ลายชัดไม่ลอก อะไหล่วิ้ง น่ารักค่ะ มีกล่อง ถุงผ้า

ขาย 14,500 บาท

SALE 12,900 บาท

ขายกระเป๋าใส่เหรียญค่ะ สภาพโดยรวมดี มีอะไหล่จางบ้าง
มีกล่อง โบว์ ให้นะคะ

ขาย 2,500 บาท

Used Like New Lv wallet Tiga สีดำ มีช่องใส่เงิน 2 ช่อง ปี 01

มีกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ

ขาย 9,100 บาท

Used Lv Wallet ลายไม้สีดำ สภาพดี มีกล่อง

ไม่ลอก ไม่เหนียว ค่ะ

ขาย 3,900 บาท

Used Lv ใส่ของจุกจิก สภาพยังดี วินเทจสุด ๆ ค่ะ

ขาย 2,200 บาท

Used Speedy Mono 30" กระเป๋าสภาพดีค่ะ
ทำสปามาแล้ว มีหูถัก ถุงผ้า กุญแจแม่ลูก

มุมกระเป๋าไม่ถลอก ข้างในสะอาด

ขาย 14,500 บาท

Used Mulberry East West Bayswater Oak

กระเป๋าสภาพดีนะคะ มีการ์ด ถุงผ้า

ขาย 28,900 บาท

(เทียบกับไซส์ปกตินะคะ)

ขอขอบคุณ SBN นะคะ