@@@ Gucci + LV สภาพดีค่ะ @@@

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Hybrid View

amidara is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile @@@ Gucci + LV สภาพดีค่ะ @@@

กติกานะคะ

@ สินค้าทุกชิ้นเปงของแท้แน่นอน @
    @ ติดต่อได้ทาง PM หรือ Mail ->Rabbit_civic@hotmail.com @
    @ ราคานี้รวมส่ง EMS @
    @ ถ้านัดรับของขอเปงแถวปิ่นเกล้านะคะ @

1..กระเป๋า Gucci ใบเล็ก สีดำ สภาพใหม่กิ๊ก แทบไม่ได้ใช้ รุ่นใหม่ ไม่เก่า มาพร้อมถุงผ้า
    เปงกระเป๋าถือนะคะ สะพายไม่ได้ แต่ใช้แบบคล้องแขนได้ค่ะ
    ไม่มีตำหนิร่องรอยอารายเลย ขายที่ราคา ขายแล้ว บาท จร้า

2..กระเป๋า Gucci เรียกว่ารุ่นอารายหว่า Size PM สภาพใหม่กิ๊กเหมือนกันเร้ย
    สีดำเหมือนกัน ใบใหญ่กว่าข้างบน ใบนี้สะพายได้ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าอีกเช่นกันจร้า
    ขายที่ราคา ขายแล้ว จร้า ขอบคุงนะคะ

3...ใบต่อปายเป็น LV จร้า เปงกระเป๋าสะพายขวาง ใบเล็ก สีคาวน์ไฮน์เป็นสีน้ำผึ้ง ภายในสะอาด
    Made In Spain ใบนี้เหมาะกะคนพกของน้อย ใบเล็กๆน่ารักค่ะ
    ขายที่ราคา ขายแล้ว จร้า

@@@ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ หรือ PM มาสอบถามรายละเอียดได้จร้า @@@

@@@ Thank You SBN ja!!!! @@@
    Last edited by amidara; 04-01-10 at 21:21.

Comments from Facebook