กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แว่นตา CELEB !!!! ลดกันไปเลยย Limited ลดกันสุดๆ BB-D&G-tomford-dior มาดูกันค่ะ

Hybrid View

mcqueen is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แว่นตา CELEB !!!! ลดกันไปเลยย Limited ลดกันสุดๆ BB-D&G-tomford-dior มาดูกันค่ะ

หวัดดีค่ะ วันนี้มีแว่นมือสองราคาเบาๆ ค่ะ เหมือนของใหม่ ต่อรองได้ค่ะ รักษาของมากค่ะ สภาพสุดยอดด อยากให้คนที่สนใจจริงๆนะค่ะ รูปชัดเจนมาก นัดดูแล้วอยากให้ซื้อเลยนะค่ะ

สะดวกนัดดูของได้ที่ สยาม หรือ บีทีเอสค่ะ ทุกขิ้นคือของแท้ 100% ค่ะ ตรวจสอบได้ แปลกใจหรือสงสัย เข้า Shop ได้เลยค่ะ ^^

tel.0818252868 ค่ะ

1. Balenciaga Limited ค่ะ รุ่นนี้หายากกก ใน shop ไม่นำเข้ามานะค่ะ Sale 18500- สภาพแว่น 95% กล่อง 60% ค่ะ ถุงผ้า ที่เช็ดแว่น กล่อง พร้อมมม[/url
    ]

2. แว่นตา D&G จากรันเวย์เลยค่ะตัวนี้ สวยมากก ขอขายที่ 8500- ค่ะ ใส่แล้ววว สุดจะบรรยาย อุปกรณ์ครบชุดค่ะ

3. แว่นตา dior เพรชเยอะได้อีกค่ะ ขอขายที่ 7000- ค่ะ อุปกรณ์ครบชุดค่ะ

4. แว่นตา dior ค่ะ น่ารักมากก ลายกระ ขอขายที่ 3000- ค่ะ อุปกรณ์ครบชุด

5. แว่น tom ford ค่ะ รุ่น sabine ขอขายที่ 5500- ค่ะ อุปกรณ์ครบชุด

ราคานี้ ร่อรองได้อีกนิดหน่อยค่ะ ถ้าลูกค้าต่อรองแบบน่ารัก แม่ค้ายินดีลดให้อีกค่ะ ยังไงโทรมานะค่ะ 081-825-2868 ตลอด 24 ช.ม ค่ะ ขอบคุณพื้นที่แสนงามแห่งนี้ค่ะ

I love SBN

รีวิว แม่ค้าใส่แว่นให้ดูนะค่ะ 555

[url=http://image.ohozaa.com/show.php?i
    Last edited by mcqueen; 07-06-10 at 12:31.

Comments from Facebook