ลดกระตุ้นการขายค่าา ซื้อได้ แลกได้ เหลือแค่นี้แล้ววววว LV EPI +++ PRADA

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    heheboom is offline Trusted Member Brandname Fan
    heheboom's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X0X6X6X
    • Bank Account 2: 218X1X1X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Arrow ลดกระตุ้นการขายค่าา ซื้อได้ แลกได้ เหลือแค่นี้แล้ววววว LV EPI +++ PRADA

ของทุกอย่างเป็นของแท้แน่นอนค่ะ เอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยค่ะ สนใจ pm มานะคะ หรือจะโทร 086 981 9995 ค่ะ รบกวนโทรหลังเที่ยงนะคะ

ขออนุญาต ให้สิทธ์ฺคนโอนก่อน cf ได้แต่ต้องโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ถ้าติดต่อไม่ได้ถือว่าสละสิทธิ์นะคะ เพราะพอถึงเวลานัดลูกค้าชอบหายไปเลยค่ะ ติดต่อไม่ได้ และเพื่อป้องกันความผิดพลาดค่ะ

เลขบัญชีธนาคาร ไทยพาณิชย์ 218 219 109 6
    ชื่อบัญชี ญาดา วิวัฒนาทร
    ออมทรัพย์
    สาขา สยามพารากอน

กสิกร 772 2 08666 4
    ชื่อบัญชี ญาดา วิวัฒนาทร
    ออมทรัพย์
    สาขา เซนทรัลเวิลด์

ยินดีรับแลกนะคะ ยินดีจ่ายส่วนต่างค่ะ อยากได้ chanel tote รุ่นไหนก็ได้ค่ะ หรือใครมีอะไรอยากแลกก็ว่ามาเลยค่า

ใบไหนที่หายไปจากกระทู้แล้ว คือขายไปแล้วนะคะ จะได้้ไม่ต้องรอโหลดค่ะ

กระเป๋า Louis Vuitton Epi Leather Pont-Neuf สีดำสวย สภาพเหมือนใหม่นะคะ ทองไม่ได้ใหม่มาก แต่ดูวิ้งๆอยู่เลยค่ะ ส่วนสภาพหนัง ไม่ต้องพูดถึง ไม่มีรอยเลยค่ะ ข้างในก็สะอาด ไม่มีรอยค่ะ ได้ไปรับรองถูกใจ 24000 ค่ะ มีถุงผ้าให้นะคะ ส่วน datecode รุ่นนี้ถ่ายยากมากๆ ไม่อยากแหกกระเป๋าอะค่ะ แต่ถ้าอยากได้ PM มา เด่ยวจะถ่ายให้ 23200 ค่ะ

[color=black][color=black]prada ค่ะ เป็นหนังผสมหนังกลับนะคะ ขอบสีม่วง ตัวกระเป๋าหนังกลับสีน้ำตาลสวยค่ะ
    ตำหนิจะมีที่ตัวกระเป๋าตรงด้านหลังเหล็กที่เชื่อมกับสายหิ้ว เพราะมันเสียดสีกับเหล็กเวลาหิ้วค่ะ แต่มันอยู่ด้านในนะคะ
    มองไม่เห็นเวลาสะพาย ไม่มีผลเลยค่ะ ใบนี้หายากนะคะ ไม่เคยเห็นคนถือเลยค่ะ ไม่ซ้ำใคร ชอบใบนี้มาก
    แต่ต้องขายเพราะอยากได้อีกใบนึงที่คล้ายกันค่ะ ขอที่ 15500 นะคะ มีถุงผ้าและการ์ดค่ะ ลดเหลือ 12000 ค่ะ

ตำหนิค่ะ

เอาขึ้นไปใช้ก็ไม่เห็นแล้วค่ะ

ขอแถมลิงค์ hi street ด้วยนะคะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=451924

ขอบคุณ sbn มากๆๆๆค่ะ
    Last edited by heheboom; 01-12-09 at 22:04.

Comments from Facebook