Quote Originally Posted by preeyanan View Post
  1. Click ที่ Private messages
  2. ไปที่ Tab Settings & Options ทางด้านซ้ายมือ
  3. คลิกที่ Edit Signature
  4. เท่านี้ก็สามารถทำได้แล้วค่ะ อย่าลืม save ด้วยล่ะ ลองดูค่ะ
พอดีเราเป็นสมาชิกใหม่อ่ะค่ะ ลองทำตามขึ้นตอนที่ว่าแล้วแต่เราไม่เห็น แถบที่ขึ้นว่า Edit Signature เลยอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าเราเกิดปัญหาอะไรหรือเปล่าค่ะ
เพราะเราลองถามพี่สาวดูเค้าก็ว่าของเค้าขึ้นตามปกติ แต่ของเรามันไม่มีขึ้นเลยอ่ะค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ