ขอเพิ่มคนนึงครับ
อ้างอิงจากกระทู้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=293189

คนขายusername: Hipsterboy
ชื่อจริงตามเลขบัญชีธนาคาร วีรวัฒน์ จันทร์รัตนะ
บัญชี ธนาคารกรุงศรีอยุธยา 074-1-35047-8
email: dearspop@hotmail.com
โทรศัพท์: 089-0440-464 , 087-496-3983

ตอนนี้ได้เงินต้นคืนมาหมดแล้วครับ แต่จากที่เคยคุยๆกันเรื่องค่าปรับที่โอนเงินคืนให้ล่าช้า ก็ไม่ได้แม้แต่บาทเดียวครับ แล้วกว่าจะโอนเงินคืนให้หลังจากที่ตกลงจะโอนเงินคืนนะครับ บอกว่าจะโอนคืนให้วันนี้ แต่ก็ไม่ทำครับ ผลัดวันไปเรื่อยๆ จนที่สุดใช้เวลาไปประมาณเกือบห้าเดือน กับเงินแค่ 8000 บาทครับ แบบว่าโอนคืนมาสองงวดครับ งวดแรกห้าพันและงวดที่สองอีกสามพัน !!!

แล้วที่สำคัญคือ ตอนนี้คนขายหายจ้อยไปแล้ว ไม่ติดต่ออะไรมาเลย !!!
เป็นคนขายที่ตกลงซื้อขายแล้ว ไม่รับผิดชอบในการส่งของ แล้วไม่รู้สึกผิดอะไรด้วยครับ มีการบอกว่า "ผมไม่ว่างผมผิดด้วยเหรอ"
คนขายคนนี้มีปัญหากับหลายคนแล้วครับ ไม่ใช่แค่ผมคนเดียว!!!

เหตุผลที่ของอยู่ที่อีกบ้านนึงแล้วทำให้ไม่ได้ส่งของด้วยตัวเองนะครับ
"อ้อ! คนที่บ้านที่ส่งให้นี่คือแม่บ้านนะครับ ส่วนเหตุที่ไม่ค่อยกลับบ้าน เพราะพอพ่อไม่อยู่ถึงจะกลับ

พอดีเป็นตุ๊ดน่ะครับ ไม่ค่อยกินเส้นกับพ่อ ส่วนเรื่องจะให้คนที่บ้านยเอาของไปให้นี่คือแม่บ้านน่ะครับ

เข้าใจนะครับว่าตอนนี้คุณแกรมทั้งไม่อใจ ไม่สบายใจ และกังวัลใจ งั้นขอเลขบัญชีเผื่อไว้เลยละกันคับ

ไม่เกินพรุ้งนี้ผมคงโอนให้"