ขอแลกกับ chanel, YSL muse 2, Hermes herbag, balenciaga the first ลองเสนอมาค่ะ

balenciaga, chanel ถ้างบไม่พอแต่อยากได้จริง ๆ ยินดีให้ผ่อนค่ะ งวดแรกจ่ายครึ่งนึงก่อน

สินค้าทุกใบอยู่ที่ฮอลแลนด์ค่ะ ราคารวมคาส่งแบบ priority registered mail ซื้อขายใน SBN มาหลายครั้ง ลูกค้าผ่อน 3 ครั้ง ส่งกระเป๋าให้ลูกค้า 6 ครั้ง ไม่เคยมีปัญหา ใช้เวลาในการส่ง 6-9 วันทำการค่ะ หากต้องการ reference จะให้ชื่อ login ที่เคยซื้อจากเราให้ไปสอบถามค่ะ

ราคาสุดท้าย งดต่อค่ะ