สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาว SBN ตาลเพิ่งจะเป็นสมชิกใหม่ของที่นี่ค่ะขอฝากตัวด้วยค่ะ อยากจะรบกวนสอบถามเพื่อนชาว SBN ที่พอจะทราบเกี่ยวกับกระเป๋า MULBERRY ALEXA น่ะค่ะว่าเขาผลิตที่ประเทศไหนบ้างคะ พอดีเพิ่งจะได้มาจากพี่ที่น่ารักท่านนึงในนี้ค่ะ พอได้มาก็ชอบและถูกใจมากค่ะแต่มาติดใจตรงที่เป็น MADE IN TURKEY น่ะค่ะแต่เห็นของท่านอื่นที่มีจะเป็น MADE IN ENGLAND ก็เลยสงสันิดนึงน่ะค่ะ มีเพื่อนๆท่านไหนพอจะทราบช่วยตอบตาลหน่อยเถอะค่ะ เพราะตาลไม่ค่อยทราบเกี่ยวกับกราะเป๋ายี่ห้อนี้น่ะค่ะ เคยใช้แต่ยี่ห้ออื่นที่มีพอจะรู้บ้างค่ะ ยังไงต้องขอขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านค่ะ หากเป็นการเข้าใจผิดหรือตาลอาจจะคิดมากไปเองหากคุณพี่ท่านนั้นที่มาเจอกระทู้นี้ของตาลก็ต้องขออภัยด้วยจริงๆค่ะ อย่าโกรธที่ตาลมาตั้งกระทู้นะคะ แต่ตาลร้อนใจจริงๆค่ะ รบกวนทุกท่านด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ขอบคุณ SBN มากๆค่ะที่ทำให้ตาลได้ของสวยๆและน่ารักหลายชิ้นในนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ