Quote Originally Posted by vetens View Post
ขอบคุณ Admin สำหรับการตรวจสอบรวมทั้งคำแนะนำเพิ่มเติมมากๆครับ
ยินดีครับ เป็นงานในหน้าที่ของทางเราครับ แต่การสร้างชุมชน ที่ซื้อขายชุมชนที่สุจริตใจในการซื้อขายเป็นความรับผิดชอบ ของเพื่อนสมาชิก ซึ่งทางเราขอบคุณเพื่อนสมาชิก ทุกคนที่เลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจ และร่วมรับผิดชอบ ต่อความน่าเชื่อถือ ของระบบ TM ของชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน

ทางเราจึงขอขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกัน เลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจ และแบ่งปันสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ให้ในชุมชนแห่งนี้