Quote Originally Posted by nucha View Post
Username : nucha

ปัญหาคือ เป็น Citizen Member แล้วใน SBN แต่ใน SBN town ยังไม่เป็น Citizen Member คะ เป็นแค่ Registered Member เท่านั้นเอง

รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ นะคะ
ทำการแก้ไขแล้วนะครับ

Quote Originally Posted by Namny yummy View Post
User name : namny yummy ค่ะ

ปัญหา คือ ปัจจุบันเป็น CM แล้ว แต่ว่าไม่สามารถ Log-in เข้า SBN Town ได้เลยค่ะ
ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร หรือเกี่ยวกับการ up เป็น CM หรือเปล่าค่ะ
แล้วก็เลย Check ไม่ได้ว่าในห้อง SBN Town นั้น ตัวเองเป็น CM หรือยังค่ะ
กลัวพลาดว่าหลังวันที่ 15/6/56 แล้วจะ post ห้อง SBN Town ไม่ได้ค่ะ

กวนคุณ SBN Webmaster แก้ปัญหาให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณจริงๆค่ะ
โดยระบบ ไม่เกี่ยวกับการ upgrade CM นะครับ ระบบแจ้งว่าอะไร ตอน login ครับ