Username : yellowline
Current Membership Status : Citizen Member
จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 664
คุณเป็นคิวที่ : เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น
Comment from Admin : ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร

รบกวนตรวจสอบทีค่ะ ส่งหน้าตรงรูปใหม่ไปหลายรอบแล้วค่าาาาาาา
T^T
ทำไมยังขึ้นตัวแดงอยู่เลย
ต้องการเอกสารอะไรกันแน่อ่าคะ ถ่ายรูปหน้าตรงถือกะดาษก็ส่งไปแล้วนะคะ
บัตรประชาชนก็ Approve แล้วอ่าค่ะ
ช่วยตรวจสอบหรือแจ้งมาทีนะคะ

เป็น Citizen member แล้วทำไมยังตั้งกระทู้ไม่ได้อ่าคะ ไม่เข้าใจ T^T