ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 728

Threaded View

Lovely Bags is offline Trusted Member Master Brandname
    Lovely Bags's Bank Account
    • Bank Account 1: 693X0X2X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

รบกวนสอบถามแอดมินด้วยค่ะ ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณแอดมินมากมายค่ะ เพราะเอกสารที่ได้ส่งไปทั้งหมดเพื่อขอเป็น TM แต่ได้รับอนุมัติเป็น CM เท่านั้น แต่ถึงยังงัยก็ยังดีที่ได้เป็นจะได้ลงขายของได้ค่ะ แต่ทางทีมเทคนิคมี comment มาว่าขอ file รูปบัตรประชาชนใหม่แบบชัดมากกว่าที่เคยส่งให้เท่านั้นค่ะ และเรายินดีจะส่งไปใหม่ค่ะ เพื่อจะได้รับพิจารณาให้เป็น TM จนได้ แต่เมื่อจะส่งรูป File บัตรประชาชนใหม่ไป ช่องที่ให้ส่งรูป File บัตรประชาชนมันขึ้นประมาณว่า เอกสารผ่านแล้วอ่ะค่ะ ทั้งช่องรูปถ่ายหน้าตรง และ ช่องหน้าบัญชีก้ผ่านแล้วเหมือนกัน เลยไม่รู้ว่าจะส่งไปช่องไหนดีตามที่ทางเทคนิคได้ Comment ไว้อ่ะค่ะ รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะว่าต้องทำยังงัยค่ะ เพราะแค่อีกนิดเดียวก็จะได้เป็น TM แล้วอ่ะค่ะ

และมีข้อสอบถามอีกเรื่องนึงค่ะ ถ้าเราจะขอเพิ่มรูปหน้าสมุดบัญชีธนาคารอื่นเพิ่มเติมไปด้วยจะได้มั๊ยค่ะ ทำทีเดียวเลยค่ะ

รบกวนตอบคำถามด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

** เป็นกำลังใจให้หลาย ๆ ท่านนะค่ะ ที่รอพิจารณาอยู่นะค่ะ รออย่างใจเย็น ๆ จ้า อย่าใจร้อนส่งใหม่ หรือ ส่งซ้ำนะค่ะ เพราะท่านจะไปต่อคิวใหม่อีกรอบ ทำให้ช้าไปอีก เพราะเราเองก็วุ่นวายใจ ส่งใหม่ ส่งซ้ำตั้งหลายรอบ จนมารู้เรื่องต่อคิวใหม่ที่หลัง เลยต้องอดทนรอค่ะ อดทนนะจ้าเพื่อน ๆ **
    Last edited by Lovely Bags; 25-07-13 at 13:47.