Quote Originally Posted by nuning_nong View Post
user : nuning_nong ใน sbn เป็น TM แต่ใน sbn town ยังเป็น CM ค่ะ
รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
Quote Originally Posted by oileeo View Post
ใน siambrandname สถานะเป็น CM เรียบร้อยเเล้วเเต่ใน sbntown สถานะยังเป็น Registered Member อยู่ค่ะ ยังโพสไม่ได้

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
Quote Originally Posted by Pannee_k View Post
login Pannee_k ค่ะ ใน sbntown ยังไม่เป็น TM ค่ะ แต่ใน siambrandname เป็น TM แล้วค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
ขอบคุณค่า
ทำการปรับสถานะใน sbntown เรียบร้อยแล้วครับ