TM: Big Sale!! Fendi,Prada,YSL,Hermes,Gucci,Celine...ช้าอาจหมด!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    miaki's Avatar
    miaki is offline Trusted Member Master Brandname
    miaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 682X1X2X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: Big Sale!! Fendi,Prada,YSL,Hermes,Gucci,Celine...ช้าอาจหมด!!

1.Fendi set 1

24,500 บาท ทุกใบค่ะ

2.Fendi set 2

32,000 บาท ทุกใบค่ะ

3.Fendi set 3

28,500 บาท ทุกใบค่ะ

4.Fendi set 4

20,700 บาท

5.Celine

16,500 บาท ทุกใบค่ะ

6.YSL set 1 Majorelle

28,700 บาท ทุกใบค่ะ

7.YSL set 2

35,000 บาท ทุกใบค่ะ

8.Prada สีชมพู และสีดำ

ขนาด W32.5 H18.5 D18

20,700 บาทค่ะ

9. Prada Bruciato

มีสีเดียวค่ะ

20,700 บาทค่ะ

10. Prada clutch

เหลือสีดำสีเดียวค่ะ

9,500 บาท

11. Miu miu shoulder

สีดำสีเดียวจ้า

28,500 บาทค่ะ

12.Hermes

leather bracelet in calfskin, silver

มีสีเดียวไซด์เดียวจ้า

7,500 บาท

13. Gucci bamboo watch

4 สีค่ะ ดำ ขาว ครีม และสีไม้

***หมดแล้วจ้า***

แม่ค้าอยู่ญี่ปุ่นนะคะ
    จัดส่งได้ 2 แบบ ให้ลูกค้า ตัดสินใจเอง
    1. ส่งอีเอ็มเอส ใช้เวลา 3-4 วันค่ะ หากโดนภาษีแม่ค้าช่วยออกให้ครึ่งนึง
    (จากประวัติการส่งกระเป๋า เกือบ 30 ใบ โดนภาษีไปแค่ 4 ใบค่ะ ไม่เกิน 1 พันบาท
    2. ฝากหิ้ว รอบบินวันที่ 16 พค. นี้ค่ะ ได้ของไม่เกิน 20 พ.ค.

ค่าส่งทั้งหมดแม่ค้ารับผิดชอบเองค่ะ

รับประกันของแท้แน่นอน ล้าน% ค่ะ ออกจากห้างมีใบรับประกัน

โอนมัดจำ 30% ก่อนได้ค่ะ ที่เหลือ โอนก่อนส่งของค่ะ

พีเอ็ม หรือ อีเมลล์มานะคะ

c_sakulrat@hotmail.com

ขอบคุณ เอสบีเอ็นค่ะ
    Last edited by miaki; 11-05-09 at 09:50.

martinn is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile ysk ka

อยากทราบว่า YSL MUSE II เท่าไรอะคะ size jumbo naka

ถ้าอยากฝากหิ้ว ต้องมัดจำก่อนไหนคะ

Comments from Facebook