กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: จากon0808ถึงoono0808(ผมเอง) อยากขอให้ทีมงานตรวจสอบไอดีแรกว่าทำผิดจริงไม่และจะสามารถปลดแบนได้ไหม

oono0808 is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default จากon0808ถึงoono0808(ผมเอง) อยากขอให้ทีมงานตรวจสอบไอดีแรกว่าทำผิดจริงไม่และจะสามารถปลดแบนได้ไหม

เกริ่นนำกก่อนว่าไอดีนี้ที่โพสอยู่ ขอยืนยันว่าเป็นๆคนเดียวกับไอดีon0808
    เรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อวานนี้ ไอดีon0808โดนแบน ซึ่งวอนนิ่งพ้อยครบโดนแบนทันที(แปลกใจ ทำไมอยู่ดีโดนไปกดกระทู้ให้หลัง3-4วันถ้าผิดก็มีคนกดตั้งแต่แรกแล้ว)
    หลายครั้งอาจจะทำผิดกฏจริง(กฏข้อ2ลงผิดห้อง) เพราะลงทั้งไฮสตรีทกับไฮเอน อาจจะมีสลับได้เพราะเข้ามาลงทุกวัน
    แต่บางครั้งก็มั่นใจว่าไม่ได้ลงผิด แต่วอนนิ่งพ้อยก็โดนกด ซึ่งก็แอบน้อยใจนะครับ
    แต่คิดว่าคงหายไปเองใน3เดือนแต่ก็ไม่หายล่วงเลยมาเริ่มเยอะ(เกิน3เดือนก็ไม่หายโดยไม่โดนกด จนโดนกดเพิ่มจนครบ)
    เลยอยากให้แอดมิน ช่วยตรวจสอบไอดี on0808ให้ทีครับ เพราะใจจริงก็อยากใช้แอคเค้าเก่า เพราะสะดวก หากต้องการข้อมุลสอบถามปากเปล่า
    pmมาขอเบอร์โทรได้เลยครับ

ส่วนอีกเรื่องคือระหว่างนี้ จะขอยืนยันตัวว่าเป็นon0808ซึ่งได้เปลี่ยนมาใช้ไอดีนี้oono0808 มิได้มิเจตนาหลอกลวงหรือเอาเปรียบตั้ง2กระทู้ เพราะไอดีเก่าก็โพสไม่ได้แล้ว
    ในรูปนี้เป็นการยืนยันได้ว่าหากเสิชชื่อon0808กระทู้ก็จะขายสินค้าตามภาพนี้ ซึ่งผมและไอดีเก่าเป็นบุคคล คนเดียวกันครับ รบกวนแอดมินหรือทีมงานตรวจสอบพิจารณาด้วยครับ

หากมีโอากสก็อยากจะได้ใช้ไอดีon0808ตามเดิมครับ ระหว่างนี้จึงอนุญาติใช้ไอดีในการขายสินค้าไปก่อน โดยรูปเดิม(ป้ายชื่มเดิม) แต่ทุกกระทู้จะมีรูปข้างต้นพร้อมคำอธิบายประกอบไว้ จะได้ยืนยันว่าพ่อคนเดิมไ่ม่ได้มีเจตนาแอบแฝงครับ
    Last edited by oono0808; 29-12-11 at 02:17.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default Re: จากon0808ถึงoono0808(ผมเอง) อยากขอให้ทีมงานตรวจสอบไอดีแรกว่าทำผิดจริงไม่และจะสามารถปลดแบนได้ไหม

หากต้องการให้ตรวจสอบแก้ไข เกี่ยวกับคะแนน JTP สามารถแจ้งได้ในห้อง
    Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP, >Click< เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง และทางผู้รับผิดชอบได้เข้าไปตรวจสอบแก้ไข ต่อไป

ปัญหาที่เกี่ยวข้องในแต่ละกรณี แจ้งได้ในกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกรณีนั้น อ่านรายละเอียดในการแจ้งในกระทู้ปักหมุด

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้.