กติกาในการซื้อขาย
1. ติดต่อได้ทาง pm หรือ nooemma@gmail.com
2. สะดวกส่งของทางไปรษณีย์ หรือนัดรับได้เฉพาะบางกรณีตามความเหมาะสม
3. แม่ค้าใจดี สอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดค่ะ
4. จองสินค้าไว้ได้ แม่ค้ายินดีรอ แต่ขอให้มั่นใจก่อนจองว่าจะไม่ปล่อยให้แม่ค้ารอเก้อ
5. สินค้าลดราคาพิเศษสุดๆ แล้ว แม่ค้าขอค่าส่งเพิ่มบ้านละ 50 บาท นะคะ

Hermes Kelly Watch สีแดง หนังหายาก สภาพสวยใหม่กริบ มีกล่องค่ะ
>>> Shock Price 19,500 ONLY!!!

Hermes Kelly Watch สีดำ หน้าดำ อะไหล่ทอง สภาพดี มีกล่องค่ะ
>>> Shock Price 15,500 ONLY!!!

LV Baggy Denim GM สภาพดี
>>> Shock Price 20,000 ONLY!!! (งดต่อรอง)

Gucci สีทอง สะพายเฉียง สภาพโอเค ตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price 3,900 ONLY!!!

LV Pochette สภาพดี ด้านนอกด้านในสะอาดตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price ลายไม้สีแดง 5,900 ลายไม้ใบใหญ่ สีน้ำตาลทอง/สีดำ 7,900 สีทองหนังแก้ว 8,900 สีส้ม (สภาพกริ๊บ) 9,900 ONLY!!!

LV Mono Alma สภาพโอเค ตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price 11,000 ONLY!!!

LV Multicolor Alma สภาพดี ตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price 22,000 ONLY!!!

LV Multicolor ที่ห้อยโทรศัพท์ สภาพดี ด้านนอกด้านในสะอาดตามรูปเลยค่ะ มีถุงผ้าค่ะ
>>> SHOCK Price 4,000 ONLY!!!

LV Multicolor Coin Purse ที่ใส่เหรียญ สภาพโอเค ตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price 3,500 ONLY!!!

LV Vernis Moss สีเหลืองทอง สภาพโอเค มีดูดสี มีสีเฟดบ้าง ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 5,000 ONLY!!!

LV Vernis Tango สีเหลืองทอง สภาพโอเค มีดูดสี มีสีเฟดบ้าง ตามรูปเลยจ้าา

LV Josephine mono สะพายเฉียง สภาพดี ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 7,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV mono สะพายเฉียง สภาพโอเค เป็นสีน้ำผึ้งเสมอกันทั้งใบ ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 7,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV speedy mono 35 สภาพโอเค
>>> Shock Price 12,900 ONLY!!!

LV speedy mono 40 สภาพสวย
>>> Shock Price 19,900 ONLY!!!

LV Speedy Red Epi 25 สภาพดีมาก น่ารัก ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 15,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Speedy Yellow Epi 25 สภาพดี น่ารัก ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 13,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Keepall epi red 45-50 สภาพดีมากๆ มีกุญแจ
>>> Shock Price 25,000 ONLY!!!

LV Keepall mono 60 สภาพดี มีสายสะพาย
>>> Shock Price 22,500 ONLY!!!

LV Red Epi สะพายเฉียง สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 7,900 ONLY!!!

LV Blue Epi สะพายเฉียง สภาพดีมาก ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 8,900 ONLY!!!

LV Mono สะพายเฉียง ใบเล็กๆ น่ารัก สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 3,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Mono Papillon 19 ใบเล็ก น่ารัก สภาพดี ตามรูปเลยจ้าา
>>> SHOCK Price 3,500 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Red/Black/Brown Epi/Mono Wallet สภาพดี ตามรูปเลยจ้าา
>>> มี 4 แบบ SHOCK Price 5900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Mono/Damier Long Wallet สภาพดี ตามรูปเลยจ้าา
>>> มี 3 แบบ SHOCK Price 6900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Mono/Epi Wallet สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้าา
>>> มี 6 แบบ ราคา SHOCK Price ใบละ 4900 ONLY!!!

LV Red/Blue/Black Epi Long Wallet สภาพดี ตามรูปเลยค่ะ
>>> มี 4 แบบ ราคา SHOCK Price ใบละ 7900 ONLY !!!

French Purse Red Epi สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้า
>>> SHOCK Price 4900 ONLY !!!

LV Mono Pochette สภาพโอเค ตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price 4500 ONLY!!!

LV Mono Pochette สภาพดี พร้อมสาย strap ขาวสะอาดมากๆ ด้านนอกด้านในสะอาดตามรูปเลยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
>>> SHOCK Price 9,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Mono Strap สภาพดี ตามรูปเลยค่ะ
>>> มี 16mm และ monogram strap SHOCK Price เส้นละ 4500 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV mono Phone/Cigaratte case สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้าา ไม่มีอุปกรณ์นะคะ

LV Keyring case สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้าา ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
>>> มี 2 แบบ SHOCK Price ชิ้นละ 3,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Purple Vernis keyring case สภาพดี ตามรูปเลยจ้าา ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
>>> SHOCK Price 4,200 ONLY!!! (งดต่อรอง)

LV Epi Green Belt ขนาด 110 ซม. สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้าา ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
>>> SHOCK Price 3,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

Agenda Gucci สีชมพู สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้า
>>> SHOCK Price 2500 ONLY!!!

Agenda Mandarin/Black Epi สภาพดี ตามรูปเลยจ้า
>>> SHOCK Price 4900 ONLY!!!

Agenda Red/Green/Black Epi สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้า
>>> ราคา SHOCK Price 4500 ONLY!!!

Agenda Mono สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้า

Made in Spain

Made in France

Agenda Vernis สภาพโอเค มีดูดสีนิดหน่อย ตามรูปเลยจ้า
>>> SHOCK Price 4000 ONLY!!!

Agenda Minilin สภาพดีสวยๆ เลยจ้า

LV Long Wallet/Cheque Book/Passport Cover สภาพโอเค ตามรูปเลยจ้าา ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
>>> SHOCK Price ชิ้นละ 3,900 ONLY!!! (งดต่อรอง)

Fendi Shopping Bag ลายโลโก้ สีฟ้า-เขียว สภาพยังน่ารัก ตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price 7,900 ONLY!!!

Fendi Tote Bag ลายโลโก้ สีน้ำตาล สภาพโอเค ตามรูปเลยค่ะ
>>> SHOCK Price 4,900 ONLY!!!

Prada Shopping Bag ลายหุ่นยนต์ สีชมพูกะปิ ขนาด 14*14*4" สภาพโอเค มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ
>>> SHOCK Price 2800 ONLY!!!

Prada Shopping Bag ผ้ายีนส์สีฟ้า มีสีเฟดบ้าง สภาพโอเค มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ
>>> SHOCK Price 1800 ONLY!!!

ขอบคุณ sbn ที่น่ารักค่ะ ^^