(╯3╰)Use
Balencaiga Mini City+
Use PS1 Midnight Blue Medium + Gentle Monster Absent Gold(╯3╰)

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 1000% ไม่แท้ยินดีคืนเงิน 3 เท่าค่ะ

ราคาสินค้าทุกชิ้นรวมค่าส่งลงทะเบียนแล้ว หรือ สะดวกนัดรับของที่สถานนีรถไฟฟ้าค่ะ อโศก สยาม เท่านั้นค่ะ หรือ แถวถนนราชพฤกษ์ค่ะ

หากต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมหรือขอภาพเพิ่มเติมยินดีค่ะ(~ ̄▽ ̄)

++มั่นใจราคาทุกชิ้นตั้งมาสมเหตุสมผลแล้วค่ะ ต่อราคาต่อมาได้ค่ะ แต่อย่าต่อแรงมากเลยนะคะ ^^++

++สินค้าทุกชิ้นมีต้นทุนค่ะ เห็นใจแม่ค้าเถอะค่ะ ++

Tel : 083-0898664
Line Dusita09

**ขอทำความเข้าใจนิดนึงนะคะ หากลูกค้าท่านใดสนใจอยากจะจองหรือรับนัด/ดูสินค้า รบกวนลูกค้ามัดจำสินค้า 1,000 บาทนะคะ ขอไม่รับจองปากเปล่านะคะ เห็นใจแม่ค้านิดนึงนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

---------------------------------------------------------------------------------------------------
Use!! Balencaiga Mini City หมุดทอง ปี 2014

อุปกรณ์ ถุงผ้า+การ์ด +หนังตัวอย่าง
สภาพสวย หนังไม่มีถลอก
29,000 Net

Use!! PS1 Midnight Blue Medium ปี 13

อุปกรณ์ ถุงผ้า+การ์ด

29,000 Net

สภาพใช้งาน B+ ราคาถูกกว่ามือ 1 เป็นหมื่นนะคะ คุ้มมากกมาย
ขอภาพเพิ่มเติมได้เลย ยินดีค่ะ

Use Like New !! Gentle Monster Absent Gold

อุปกรณ์ ถุงกระดาษ+กล่อง+การ์ด

7,000 Net

สินค้าใหม่มาก ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ