ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 14

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 14 of 73 FirstFirst ... 412131415162464 ... LastLast
Results 131 to 140 of 728
    wipaphan is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    wipaphan's Bank Account
    • Bank Account 1: 157X0X9X6X
    • Bank Account 2: 203X9X7X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ส่งเอกสารเข้าไปให้ใหม่แล้วนะคะ คิวที่ 1387 คะ ขอบคุณคะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by serinos View Post
    ส่งเอกสาร2รอบแล้วนะ ไม่ได้รับการตอบรับเลยค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ คิวที่1384 ค่ะ
    ได้แจ้งไปในระบบเมื่อ 2011-08-10 17:36:19 ข้อความดังนี้

10/8/53 ขอบัตรประชาชน และรูปถ่ายหน้าตรงที่ใหญ่กว่านี้เพื่อให้เห็นรายละเอียดหน้าตาได้ชัดเพื่อเปรียบเทียบกับรูปถ่ายหน้าตรง
    รวมทั้ง เอกสารสมุดบัญชีด้วย

ใช้วิธีแสกนเอกสารจริงเฉพาะหน้าข้อมูลสำคัญ แล้วเปลี่ยนเซฟไฟล์เป็น.jpg จะปรับภาพให้ใหญ่ขึ้นได้

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by wipaphan View Post
    ส่งเอกสารเข้าไปให้ใหม่แล้วนะคะ คิวที่ 1387 คะ ขอบคุณคะ
    อยู่ในรอบตรวจอีกสองครั้งต่อไป ขอบคุณครับ

yvesnina_9 is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    yvesnina_9's Bank Account
    • Bank Account 1: 183X3X5X8X

username yvesnina_9 ส่งเอกสารเพิ่มเติมแล้วนะคะ จะทราบผลเมื่อไหร่คะ

8

Quote Originally Posted by yvesnina_9 View Post
    username yvesnina_9 ส่งเอกสารเพิ่มเติมแล้วนะคะ จะทราบผลเมื่อไหร่คะ
    เรียบร้อยแล้วครับ ยินดีครับต้อนรับครับเพื่อสมาชิกที่ต้องการอาศัยอยู่ร่วมกันอย่างเท่าเทียมในชุมชนแห่งนี้ครับ

ที่ SBN ไม่อนุญาตให้ใช้ Signature เพื่อการค้าขายครับ หากเป็นสมาชิกใหม่แนะนำกระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN

ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNและSBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation

การใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันกับชุมชน SBN ครับ

pinki_por is offline Registered Member Newbie Brandname

เราอยู่ต่างประเทศ และทำบัตรประชาชนหาย
    เราไม่สารถสแกนบัตรได้จะทำไงดีคะ

เรามีแต่ที่เคย x-rox ไว้ เราเลยถ่ายรูปไปให้จะโอเคมั้ยคะ

8

Quote Originally Posted by pinki_por View Post
    เราอยู่ต่างประเทศ และทำบัตรประชาชนหาย
    เราไม่สารถสแกนบัตรได้จะทำไงดีคะ

เรามีแต่ที่เคย x-rox ไว้ เราเลยถ่ายรูปไปให้จะโอเคมั้ยคะ

ถ่ายรูปได้ครับ ขอบคุณครับ

B-side is offline Trusted Member Brandname Fan
    B-side's Bank Account
    • Bank Account 1: 155X1X2X2X

Default upload รูปถ่ายหน้าตรงไม่ได้

คิวที่ 1278 นะคะ

พยายาม upload รูปถ่ายหน้าตรงตามที่แอดมิินคอมเม้นมา (ขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสาร เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร)

หลายวันแล้วค่ะ แต่ upload ไม่ได้เลย หลังจากกด ยืนยันข้อมูล ไปแล้ว ขึ้น connecting นานมาก แล้วหน้าเว็บก็เปลี่ยนเป็น error ค่ะ

รบกวนแอดมินแนะนำนิดนึงค่ะว่าต้องทำอย่างไรถึงจะ upload ได้คะ

ขอบคุณค่ะ
    Attached Images Attached Images  
    Last edited by B-side; 30-09-11 at 15:09.

Sugar sugar is offline Registered Member Newbie Brandname

1

Default โหลดเอกสารไม่ไปเลยค่ะ

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.comwww.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกันwww.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

8

Default Re: upload รูปถ่ายหน้าตรงไม่ได้

Quote Originally Posted by B-side View Post
    คิวที่ 1278 นะคะ

พยายาม upload รูปถ่ายหน้าตรงตามที่แอดมิินคอมเม้นมา (ขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสาร เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร)

หลายวันแล้วค่ะ แต่ upload ไม่ได้เลย หลังจากกด ยืนยันข้อมูล ไปแล้ว ขึ้น connecting นานมาก แล้วหน้าเว็บก็เปลี่ยนเป็น error ค่ะ

รบกวนแอดมินแนะนำนิดนึงค่ะว่าต้องทำอย่างไรถึงจะ upload ได้คะ

ขอบคุณค่ะ

เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้.

Page 14 of 73 FirstFirst ... 412131415162464 ... LastLast