สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP สอบถามได้ในกระทู้นี้ - Page 4

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 24 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
Results 31 to 40 of 233
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

ได้ตรวจสอบในเบื้องต้น มีสินค้าบางรายการ ไม่ได้วางป้ายชื่อตามที่เพื่อนสมาชิกได้กด JTP เืพื่อแจ้งเตือน ขอบคุณครับ

Thananat's Avatar
    Thananat is offline Trusted Member Brandname Fan
    Thananat's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X6X2X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ช่วยลบ warning point ให้ด้วยครับ นานปีกว่าแล้วอ่้ะครับ จะลงขายต่อก้อไม่ได้ โดนตัดแต้มเนื่องจากลงขายผิดห้อง แต่หากระทู้ที่โดนตัดแต้มไม่เจอแล้ว (นานจัด) แต่ตามกฎนี่บอกว่าถ้าเกิด 3 เดือนแต้มจะถูกลบไปโดยอัตโนมัติไม่ใช่เหรอครับ ตอนนี้ยังเป็นกฎนี้อยู่หรือป่าวครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ผมไม่ได้เข้ามาขายนานเลยอาจจะเข้าใจผิดไปบ้าง ช่วยบอกวิธีแก้ไขให้ด้วยนะครับ หรือว่าจะต้องเปลี่ยนชื่อก้อได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by Thananat View Post
    ช่วยลบ warning point ให้ด้วยครับ นานปีกว่าแล้วอ่้ะครับ จะลงขายต่อก้อไม่ได้ โดนตัดแต้มเนื่องจากลงขายผิดห้อง แต่หากระทู้ที่โดนตัดแต้มไม่เจอแล้ว (นานจัด) แต่ตามกฎนี่บอกว่าถ้าเกิด 3 เดือนแต้มจะถูกลบไปโดยอัตโนมัติไม่ใช่เหรอครับ ตอนนี้ยังเป็นกฎนี้อยู่หรือป่าวครับ ช่วยบอกหน่อยครับ ผมไม่ได้เข้ามาขายนานเลยอาจจะเข้าใจผิดไปบ้าง ช่วยบอกวิธีแก้ไขให้ด้วยนะครับ หรือว่าจะต้องเปลี่ยนชื่อก้อได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    สามารถตรวจสอบโดยการ ไล่ดูในลิงค์เรียงกระทู้ ที่ตั้งโดยแอคเคา Thananat ในลิงค์นี้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/searc...id=1926625&pp=

ในกรณีที่ระบบขัดข้องไม่ได้ตัดแต้มเตือนอัตโนมัติ และเนื่องจากทางทีมงานที่อาสา ดูแลชุมชนแห่งนี้มีไม่เพียงพอสำหรับการค้นหาข้อมูลกระทู้ที่ขัดข้อง จึงขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิก ที่ต้องการให้ตรวจสอบแต้มเตือน กรุณาหาลิงค์ที่เกี่ยวข้องให้ทางเราดำเนินการตรวจสอบด้วยครับ ตามที่ได้แจ้งไว้ในความเห็นแรกดังนี้

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ...
    ทั้งนี้ ในการ แจ้งเพื่อให้เราช่วยตรวจสอบ ลดแต้มเตือนกรุณา
    นำลิงค์ กระทู้ ที่ตนเอง โดน JTP โพสมาในขอความด้วยครับ

เพื่อประโยชน์ในการตรวจสอบ ของตนเอง และช่วยทางเรา ลดงานที่มี

...
    ประกาศ 12/9/52
    ขอบคุณครับ

Emilyplay is offline Citizen Member Master Brandname

สวัสดีค่ะ พอดีได้รับแจ้งเตือนเกี่ยวกับกระทู้ผิดกฎและตอนนี้ได้รับทราบแล้วค่ะ แต่มีข้อสอบถามเพื่อที่จะแก้ไขได้ถูกต้องค่ะ

จากกระทู้นี้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1732038

ความจริงโหวต 1 ครั้ง ต้องโดนตัด 1 แต้มใช่มั้ยคะ แต่เราโดนที่เดียวสองแต้มเลยค่ะ เราเข้าใจผิดหรือเปล่าคะ
    ถ้าเราเข้าใจถูกต้องรบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ

กฏในการซื้อขาย 3: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสาม : ไม่ลงรูปภาพสินค้า หรือ ลงรูปภาพสินค้าที่ผู้ขายไม่ได้ถ่ายด้วยตนเอง อนุญาตให้ขายเฉพาะสินค้าที่ผู้ขาย พร้อมที่จะลงรูป และเป็นรูปถ่ายจริงของสินค้า ที่ผู้ขายถ่ายด้วยตนเอง ไม่ใช่ก้อปปี้รูปจากเวปอื่นๆมาใช้

ข้อนี้ไม่ทราบว่าผิดตรงไหนคะ เพราะรูปที่ลงถ่ายเองทุกชิ้นค่ะ

ถ้าผิดที่ลายน้ำที่รูปจะขอแก้ไขลายน้ำเป็นอีเมล์ได้มั้ยคะ คิดว่าน่าจะไม่มีปัญหาเพราะว่าลงอีเมล์ที่หน้ากระทู้ได้อยู่แล้ว
    ที่ต้องการทำลายน้ำควบคู่กับการวางป้ายชื่อเนื่องจากมีคนนำรูปเราไปใช้และตัดส่วนที่วางป้ายออกไป
    หรือใช้photoshop ลบป้ายชื่อและนำไปเป็นรูปของตัวเองค่ะ

กฏในการซื้อขาย 6: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อหก : แปะลิงค์ร้านค้า ในห้องอื่นๆที่ไม่ใช่ “ห้องแนะนำร้านค้า”อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้า หรือ รายละเอียดเกี่ยวกับร้านค้า “เฉพาะในห้องแนะนำร้านค้าเท่านั้น” ห้องอื่นๆ “ห้าม”

ข้อนี้จะลบลิงค์ที่ทำผิดกฎออกค่ะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ

ขอบคุณ webmaster ที่ช่วยชี้แจงนะคะ จะรีบแก้ไขให้ถูกต้องค่ะ

8

Quote Originally Posted by Emilyplay View Post
    สวัสดีค่ะ พอดีได้รับแจ้งเตือนเกี่ยวกับกระทู้ผิดกฎและตอนนี้ได้รับทราบแล้วค่ะ แต่มีข้อสอบถามเพื่อที่จะแก้ไขได้ถูกต้องค่ะ

จากกระทู้นี้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1732038

ความจริงโหวต 1 ครั้ง ต้องโดนตัด 1 แต้มใช่มั้ยคะ แต่เราโดนที่เดียวสองแต้มเลยค่ะ เราเข้าใจผิดหรือเปล่าคะ
    ถ้าเราเข้าใจถูกต้องรบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ

กฏในการซื้อขาย 3: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสาม : ไม่ลงรูปภาพสินค้า หรือ ลงรูปภาพสินค้าที่ผู้ขายไม่ได้ถ่ายด้วยตนเอง อนุญาตให้ขายเฉพาะสินค้าที่ผู้ขาย พร้อมที่จะลงรูป และเป็นรูปถ่ายจริงของสินค้า ที่ผู้ขายถ่ายด้วยตนเอง ไม่ใช่ก้อปปี้รูปจากเวปอื่นๆมาใช้

ข้อนี้ไม่ทราบว่าผิดตรงไหนคะ เพราะรูปที่ลงถ่ายเองทุกชิ้นค่ะ

ถ้าผิดที่ลายน้ำที่รูปจะขอแก้ไขลายน้ำเป็นอีเมล์ได้มั้ยคะ คิดว่าน่าจะไม่มีปัญหาเพราะว่าลงอีเมล์ที่หน้ากระทู้ได้อยู่แล้ว
    ที่ต้องการทำลายน้ำควบคู่กับการวางป้ายชื่อเนื่องจากมีคนนำรูปเราไปใช้และตัดส่วนที่วางป้ายออกไป
    หรือใช้photoshop ลบป้ายชื่อและนำไปเป็นรูปของตัวเองค่ะ

กฏในการซื้อขาย 6: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อหก : แปะลิงค์ร้านค้า ในห้องอื่นๆที่ไม่ใช่ “ห้องแนะนำร้านค้า”อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้า หรือ รายละเอียดเกี่ยวกับร้านค้า “เฉพาะในห้องแนะนำร้านค้าเท่านั้น” ห้องอื่นๆ “ห้าม”

ข้อนี้จะลบลิงค์ที่ทำผิดกฎออกค่ะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ

ขอบคุณ webmaster ที่ช่วยชี้แจงนะคะ จะรีบแก้ไขให้ถูกต้องค่ะ
    เวลาตัดแต้ม จะตัดแค่แต้มที่สูงสุดต่อการถูกโหวตเตือนในแต่ละครั้ง ครับ ในกรณีนี้กระทู้ต้องโดนตัดแค่แต้มเดียวครับ เนื่องด้วยคะแนนที่ถูกตัดจากข้อที่มากสุดคือมี 1 แต้มเท่ากัน ทางเราดำเนินการแก้ไขให้เรียบร้อยครับ ขออภัยที่มีความผิดพลาดในความรับผิดชอบต่อระบบและเครื่องมือที่ทางเรารับผิดชอบ

ส่วนเรื่องการป้องกันไม่ให้คนอื่นนำไปใช้ในชุมชนแห่งนี้ ให้ถ่ายสินค้าพร้อมป้ายชื่อของตนเองเพื่อป้องกันการนำไปใช้และการตกแต่งภาพที่ไม่ใช่ ภาพถ่ายสินค้าของตนเอง

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกัน

nicola is offline Trusted Member Brandname Fan
    nicola's Bank Account
    • Bank Account 1: 195X1X0X9X
    • Bank Account 2: 994X0X2X9X

Default รบกวนตรวจสอบเพื่อให้ชัดเจนค่ะ เรื่องwarning point

http://siambrandname.com/forum/priva...m&pmid=8724646
    และ
    http://siambrandname.com/forum/priva...m&pmid=8796733

สรุปแล้ว Marc Jacobs, Paulsmith ลง Hi end นี่ผิดหรือคะ ดิฉันได้ warning point 2แล้วค่ะ ในเวลาไม่นานมานี้ค่ะ
    เพราะอ่านจากในลิสต์จึงคิดว่าลงถูกต้องแล้ว และเห็นแม่ค้าท่านอื่นที่ขายสินค้าแบบเดียวกันนี้ ก็นำลงห้องhi end เช่นเดียวกันค่ะ
    หากรายการใดที่ผิดห้อง รบกวนแจ้งได้ค่ะเพื่อปฎิบัติให้ถูกต้อง เพราะดิฉันไม่ได้มีเจตนาที่จะกระทำผิดกฎใดๆ ของชุมชนแห่งนี้ค่ะรบกวนพิจารณาด้วยค่ะขอบคุณมากค่ะ

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฏในการซื้อขาย 2: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสอง : ลงสินค้าไม่ตรงหมวด อนุญาตให้ลงขายสินค้าให้ถูกต้องตามหมวดที่ระบุไว้หน้าห้องเท่านั้น หากมีสินค้าต้องการลงขายหลายชิ้น ต้องแยกลงตามกฏหน้าห้องให้ถูกต้อง ห้ามนำสินค้า หลายหมวดมาลงปะปนกันในห้องเดียวกัน เช่น ตั้งกระทู้ห้อง Local Fashion และลงขายเสื้อผ้าไม่มีแบรนด์หลายตัว (ซึ่งถูกต้องแล้ว) “แต่กลับ” ลงขายเสื้อผ้าแบรนด์ไฮสตรีทปนในกระทู้เดียวกันด้วย หรือ ปนแบรนด์ไฮสตรีทในกระทู้ขายของไฮเอนด์ในห้องไฮเอนด์ หรือ เอาสินค้าแบรนด์ไฮสตรีทมามั่วลงในห้องLocal หรือ ลงขายเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋าที่ไม่มีแบรนด์ในห้อง ETC และข้ออื่นๆที่เข้าข่าย (อนุญาติให้ฝากลิงค์กระทู้ของตนเองที่ลิงค์ไปยังกระทู้ในห้องอื่นในสยามแบรนด์เนมได้)

รบกวนพิจารณา
    Last edited by nicola; 16-10-11 at 21:34. Reason: เพิ่มข้อความที่ได้รับจากเว็บมาสเตอร์
    ありがとうございますね。。。
    Thank you so much

pIgGuSsHuuU is offline Registered Member Brandname Fan

Default Re: สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP สอบถามได้ในกระทู้นี้

โดนตัดแต้มไปตั้งแต่ 29/03/11 แต่ปัจจุบันยังไม่ลบออกเลยค่ะ

รบกวนช่วยเช็คข้อมูลด้วยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1478330

ขอบคุนมากค่ะ

namsydgal is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    namsydgal's Bank Account
    • Bank Account 1: 089X5X5X7X
    • Bank Account 2: 196X4X3X3X

Default Re: สงสัย ขอให้ตรวจสอบ กรณี ที่เกี่ยวข้องกับแต้มเตือนที่โดนตัดโดยระับบ JTP สอบถามได้ในกระทู้นี้

ได้รับแต้มเตือนค่ะ เรื่องลงสินค้าผิิดห้อง วันที่15/10/2011
    แต่ไม่แน่ใจว่าคือสินค้าชิ้นไหน รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1790477

กฏในการซื้อขาย 2: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อสอง : ลงสินค้าไม่ตรงหมวด อนุญาตให้ลงขายสินค้าให้ถูกต้องตามหมวดที่ระบุไว้หน้าห้องเท่านั้น หากมีสินค้าต้องการลงขายหลายชิ้น ต้องแยกลงตามกฏหน้าห้องให้ถูกต้อง ห้ามนำสินค้า หลายหมวดมาลงปะปนกันในห้องเดียวกัน เช่น ตั้งกระทู้ห้อง Local Fashion และลงขายเสื้อผ้าไม่มีแบรนด์หลายตัว (ซึ่งถูกต้องแล้ว) “แต่กลับ” ลงขายเสื้อผ้าแบรนด์ไฮสตรีทปนในกระทู้เดียวกันด้วย หรือ ปนแบรนด์ไฮสตรีทในกระทู้ขายของไฮเอนด์ในห้องไฮเอนด์ หรือ เอาสินค้าแบรนด์ไฮสตรีทมามั่วลงในห้องLocal หรือ ลงขายเสื้อผ้ารองเท้ากระเป๋าที่ไม่มีแบรนด์ในห้อง ETC และข้ออื่นๆที่เข้าข่าย (อนุญาติให้ฝากลิงค์กระทู้ของตนเองที่ลิงค์ไปยังกระทู้ในห้องอื่นในสยามแบรนด์เนมได้)
    Last edited by namsydgal; 16-10-11 at 14:33.

biebie is offline Trusted Member Master Brandname
    biebie's Bank Account
    • Bank Account 1: 722X1X9X7X

รบกวนดูให้หน่อยคะไม่ทราบผิดข้อ 2 ตรงไหน, ข้อ พอยท์เก่าคืนเนื่ิองจากเกิน6 เดือนแล้ว ขอบคุณคะ
    1.ไม่ทราบว่าอันนี้ผิดกฎข้อ2 ตรงไหนคะ
    รบกวนผู้รู้ช่วยไขข้อข้องใจให้ด้วยนะคะ
    และขอความยุติธรรมจาก webmaster ด้วยค่ะ
    ตามลิ้งด้านล่างนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

กระทู้ของคุณ ผิดกฏของชุมชน ตามลิงค์ด้านล่างนี้

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1795037

ครั้งต่อไป กรุณาอ่านกฏให้รอบคอบ ก่อนทำการ post กระทู้ครับ
    แต้มเตือน จะลบอัตโนมัตหากภายใน เวลา 3 เดือนไม่มีการทำผิดอีกเลย
    และ แต้มเตือนสูงสุดที่ จะเตือนคือ 5 แต้ม หาก โดนเตือน ครบ 5 แต้มจะถูกแบนอัตโนมัตโดยทันที

ทั้งนี้ระบบ เตือนการทำผิดกฎ เป็นระบบอัตโนมัตตามความเห็นชอบ ของสมาชิกที่ช่วยกันดูแลชุมชน
    และ รักษากฎ ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน

หากว่าไม่ได้ทำผิดกฎร้ายแรงชองชุมชน เช่น ขายของปลอม หรือ ใช้หลายแอคเคา
    ไม่ต้องกังวลกับคะแนนเตือนนะครับ แต้มที่เตือน ระบบของเราออกแบบมาให้ "แต้มเตือน" มีไว้เพื่อ "เตือน" ครับ

เพราะในการออกแบบระบบเราเชื่อว่าสมาชิกส่วนใหญ่ ไม่ได้มีเจตนาจะทำผิดกฎุ
    จึงสร้างระบบมาเพื่อให้ทุกคน ได้แก้ไขในสิ่งที่ผิดพลาดครับ

โดยที่ ทุกคนสามารถช่วยกัน ดูแลชุมชนได้ด้วยตนเองครับ

สมาชิกสามารถเข้าไปอ่านกระทู้ กรอบความคิด ขอบเขต และความเข้าใจที่ถูกต้องเกี่ยวกับ ระบบ Community Justice
    เพื่อ การทำงานร่วมกัน ในการสร้างชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน ให้เป็นชุมชนที่น่าอาศัยและัเอื้อประโยชน์ต่อทุกคนอย่างเท่าเทียมกันครับ

และชุมชนแห่งนี้จะเป็นชุมชนที่น่าอาศัยสำหรับสมาชิกทุกคน
    หากสมาชิกช่วยกัน ระวัง และ พยายามช่วยกัน รักษากฎ
    เพื่อเป็นการช่วยกัน ดูแล ชุมชน ที่เรา อาศัย อยู่ร่วมกัน

ขอบคุณมากครับ สำหรับความพยายามเป็นผู้ร่วมอาศัยที่ดีของชุมชนครับ

2.ที่ได้มาคราวก่อน เกิน 6 เดือนมาแล้วค่ะ
    รบกวนช่วยลบให้หน่อยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

***ขอโทษด้วยค่ะตั้งกระทู้ผิด

nicola is offline Trusted Member Brandname Fan
    nicola's Bank Account
    • Bank Account 1: 195X1X0X9X
    • Bank Account 2: 994X0X2X9X

Default รบกวนตรวจสอบค่ะ แต้มJTP ข้อ4ค่ะเพราะลงขายเหมือนกันทุกๆวัน จู่ๆ โดนแจ้งผิดข้อ4เลยไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรค่ะ

สวัสดีค่ะ

รบกวนแจ้งข้อผิดพลาดให้ทราบด้วยค่ะเพื่อการปรับแก้ให้ถูกต้องตามกฎ
    ซึ่งดิฉันได้รับแต้มjtp เมื่อวันที่25/10/11

ตามลิ้งค์

กระทู้ของคุณ ผิดกฏของชุมชน ตามลิงค์ด้านล่างนี้

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1805099

ครั้งต่อไป กรุณาอ่านกฏให้รอบคอบ ก่อนทำการ post กระทู้ครับ
    แต้มเตือน จะลบอัตโนมัตหากภายใน เวลา 3 เดือนไม่มีการทำผิดอีกเลย
    และ แต้มเตือนสูงสุดที่ จะเตือนคือ 5 แต้ม หาก โดนเตือน ครบ 5 แต้มจะถูกแบนอัตโนมัตโดยทันที

ทั้งนี้ระบบ เตือนการทำผิดกฎ เป็นระบบอัตโนมัตตามความเห็นชอบ ของสมาชิกที่ช่วยกันดูแลชุมชน
    และ รักษากฎ ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน

หากว่าไม่ได้ทำผิดกฎร้ายแรงชองชุมชน เช่น ขายของปลอม หรือ ใช้หลายแอคเคา
    ไม่ต้องกังวลกับคะแนนเตือนนะครับ แต้มที่เตือน ระบบของเราออกแบบมาให้ "แต้มเตือน" มีไว้เพื่อ "เตือน" ครับ

เพราะในการออกแบบระบบเราเชื่อว่าสมาชิกส่วนใหญ่ ไม่ได้มีเจตนาจะทำผิดกฎุ
    จึงสร้างระบบมาเพื่อให้ทุกคน ได้แก้ไขในสิ่งที่ผิดพลาดครับ

โดยที่ ทุกคนสามารถช่วยกัน ดูแลชุมชนได้ด้วยตนเองครับ

สมาชิกสามารถเข้าไปอ่านกระทู้ กรอบความคิด ขอบเขต และความเข้าใจที่ถูกต้องเกี่ยวกับ ระบบ Community Justice
    เพื่อ การทำงานร่วมกัน ในการสร้างชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน ให้เป็นชุมชนที่น่าอาศัยและัเอื้อประโยชน์ต่อทุกคนอย่างเท่าเทียมกันครับ

และชุมชนแห่งนี้จะเป็นชุมชนที่น่าอาศัยสำหรับสมาชิกทุกคน
    หากสมาชิกช่วยกัน ระวัง และ พยายามช่วยกัน รักษากฎ
    เพื่อเป็นการช่วยกัน ดูแล ชุมชน ที่เรา อาศัย อยู่ร่วมกัน

ขอบคุณมากครับ สำหรับความพยายามเป็นผู้ร่วมอาศัยที่ดีของชุมชนครับ

กฏทั่วไป 4: สมาชิกคนนี้ตั้งกระทู้ไม่ตรงหมวด ตามคำบรรยายหน้าห้องแต่ละห้อง

ซึ่งตั้งตามปกติเหมือนทุกๆวันแต่ก็ไม่เคยมีปัญหาแต่อย่างใดค่ะ อย่างไรแล้วรบกวนทางweb master พิจารณาแต้ม JTP นี้ และ สิ่งที่ผิดและแจ้งเพื่อให้ถูกต้องด้วยค่ะ
    จะได้ไม่ต้องทำผิดพลาดอีกค่ะขอบคุณมากค่ะ พร้อมที่จะปฎิบัติให้ถูกต้องตามกฎของชุมชนค่ะ
    Last edited by nicola; 04-11-11 at 20:44.
    ありがとうございますね。。。
    Thank you so much

Page 4 of 24 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast