ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 43

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 43 of 73 FirstFirst ... 33414243444553 ... LastLast
Results 421 to 430 of 728
    Onrarat is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Onrarat's Bank Account
    • Bank Account 1: 778X0X6X9X
    • Bank Account 2: 402X8X3X0X
    • Bank Account 3: 418X2X4X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

Quote Originally Posted by blackdiamond View Post
    ถูกต้องเลยครับ น่าจะมีช่องทางอื่นให้ส่งเอกสาร ทางเมล์ได้จะดีมากเลยนะครับ
    เพราะทุกท่านไม่สามารถส่งเอกสารได้เลย ในเมื่อระบบไม่พร้อมน่าจะมีช่องทางอื่นนะครับ
    รบกวนทีมงานด้วยนะครับ เพราะไม่เห็นทีมงานมาตอบอะไรเลยครับ
    ใช่ค่ะ ไม่ทราบว่ามีวิธีส่งเอกสารทางอีเมล์ไหมค่ะ

Arkira is offline Trusted Member Brandname Fan
    Arkira's Bank Account
    • Bank Account 1: 161X2X7X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Question Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

register แล้วค่ะ ต้องการสมัคร TM แต่อัพโหลดเอกสารไม่ได้ ทั้งที่ไฟล์ไม่เกิน 200 kb และ เป็น jpg ช่วยแนะนำด้วยค่ะ jitraj@gmail.com จาก user Arkira ค่ะ พยายามหลายครั้งแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

เอกสาร ที่อัพไม่ได้ คือ
    รูปบัตรประชาชน
    รูปหน้าตรง
    รูปสมุดบัญชี 3 บัญชี พร้อมกรอกเลขที่ บัญชีไม่มีขีด

l.prapun is offline Trusted Member Newbie Brandname
    l.prapun's Bank Account
    • Bank Account 1: 238X3X6X8X

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

อัพโหลดรูปไฟล์ jpg ถ่ายจาก iphone ขนาด 149kb แล้วมันขึ้นตามนี้ครับ หลายรอบมากๆไม่รู้แก้ยังไงครับ

เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้

หากท่านพบ Note ตัวสีแดงด้านบน กรุณากลับไปแก้ไข ตามที่แจ้งใน Note ด้วย มิฉะนั้น ทีมงาน ไม่สามารถตรวจสอบ หลักฐาน และให้ Trusted Member แก่ท่านได้

ขอบคุณมากครับ ทีมงานเว็บไซต์ จะนำข้อมูลของท่านไปพิจารณา เพื่อปรับสถานะให้เป็น Trusted Member ต่อไป

ท่านสามารถกลับมาดูที่หน้า Trust Member Registration เพื่อเข้ามาติดตามผลการสมัครของท่าน

ทีมงาน SBN

putcha007 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    putcha007's Bank Account
    • Bank Account 1: 183X5X7X1X

Default Upload ไม่ได้เช่นกันค่ะRe: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

Upload ไม่ได้เช่นกันค่ะ เช็ครูปแล้วไม่เกิน 200KB แน่นนอนค่ะ สกุลเป็น jpg แล้วค่ะ
    -ลงทะเบียน เมื่อสมัครสมาชิกเลขบัตรประชาชน (กรณีที่อยู่ในไทย) >>Browse แล้ว
    -เลขที่ Passport (กรณีที่อยู่ต่างประเทศ) >>อยู่ในไทย ก็เลยไม่ได้ใส่ข้อมูลค่ะ
    -upload file รูปถ่ายหน้าตรง >>Browse แล้ว
    -กรอกข้อมูลบัญชีธนาคารเลขที่บัญชีธนาคาร # 1>>Browse แล้ว ใส่เลขบัญชีแล้ว ( # 2-7) ไม่ได้ใส่ข้อมูล ลงบัญชีเดียวค่ะ

ยืนยันก็ยังไม่ผ่านค่ะ
    เอกสารของคุณ Upload ไม่ผ่านและจะไม่ถูกส่งไปตรวจสอบ ดังนี้
    หากท่านพบ Note ตัวสีแดงด้านบน กรุณากลับไปแก้ไข ตามที่แจ้งใน Note ด้วย มิฉะนั้น ทีมงาน ไม่สามารถตรวจสอบ หลักฐาน และให้ Trusted Member แก่ท่านได้
    ....................
    .........................
    รบกวนช่วยดูให้ด้วยค่ะ ต้องแนบอะไรเพิ่มมั้ยค่ะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะ
    accoun putcha007

Yamrollib is offline Banned User Brandname Fan
    Yamrollib's Bank Account
    • Bank Account 1: 710X5X8X2X
    • Bank Account 2: 403X1X9X6X
    • Bank Account 3: 864X0X5X6X

ตามอ่านปัญหานี้มาหลายวันแล้วค่ะ รอแก้ไขอยู่ เห็นแก้แล้วแก้อีก ตามอ่านจนตาลาย เลยรอก่อนยังไม่ส่งเอกสาร
    แต่วันนี้ตัดสินใจจะส่งเอกสารเพื่ออัพเป็น TM ก็คิดว่าน่าจะแก้ไขเสร็จแล้วเลยลองดู ปรากฎเน่าเหมือนเดิม
    รูปไม่เกิน 200KB ไฟล์ JPEG ค่ะ กรอกข้อมูลครบถ้วน เคารพกฎทุกอย่าง อยากทราบค่ะว่าเมื่อไหร่จะส่งเอกสารได้
    และได้อัพเป็น TM จะได้ขายของค่ะ ขาดรายได้เพราะระบบค่ะตอนนี้ รบกวนเช็คให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    Like blackdiamond ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

pupay1234 is offline Citizen Member Brandname Fan

รบกวนถาม admin ค่ะว่า จะสมัครเป็นแค่ citizen ค้ะ ให้ส่งแค่ รุปบัตรประชาชนไใช่หรอคะ นี่ก็ส่งไปหลายรอบแล้วค่ะ แต่ก็ได้ คอมเม้นกลับมาว่าขาดรุปถือป้าย ขาดบัตรประชาชน อะไรคะ งง ตกลงว่า citizen ต้องถ่ายรุปหน้าตรงถือป้ายด้วยใช่มั้ยคะ จะลงขายของค่ะ ส่งหลายรอบแล้วก้ไม้ผ่านๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะให้ทำยังไงคะ นี่ถ้ามีเบอโทรสับ admin จะโทรไปถามแล้วค่ะ หงุดหงิดมากเลยค่ะ เมื่อไหร่จะได้ลงขายของสักที รบกวนแจ้งให้กระจ่างด้วยระคะ ว่าต้องส่งอะไรบ้าง เห็นแจ้งแค่ว่า แค่รุปบัตรประชาชน ก็ส่งแค่รุปบัตรประชาชน ก้ไม่ผ่าน แจ้งกลับมาให้กระจ่างนะคะจะได้ไม่เสียเวลาทั้ง 2 ฝ่ายยยยย

noonshow is offline Trusted Member Newbie Brandname
    noonshow's Bank Account
    • Bank Account 1: 720X0X9X8X

ส่งเอกสารไม่ผ่านเช่นกันค่ะ ทำตามกติกาทุกอย่างแน่นอน
    ยังงัยจะรอข่าวดี จากการแก้ระบบเร็วๆนี้นะค่ะ รอรอรอ
    noonshow

Arkira is offline Trusted Member Brandname Fan
    Arkira's Bank Account
    • Bank Account 1: 161X2X7X5X

วันนี้อัพไม่ผ่าน ต้องลองอัพทุกวันหรือเปล่าค๊ะ หรือ รอให้แจ้งกลับค๊ะ ต้องการสมัคร TM ค่ะ

nokusu is offline Trusted Member Newbie Brandname
    nokusu's Bank Account
    • Bank Account 1: 045X0X6X1X
    • Bank Account 2: 847X1X8X7X

อัพไม่ผ่านอีกแล้วค่ะ เหมือนเดิมเลย ลองมาหลายรอบก็ยังเหมือนเดิม ต้องทำไงคะ ช่วยหน่อยค่า

pangmarch is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

อัพไม่ผ่านเหมือนกันค่ะ

User : pangmarch

Page 43 of 73 FirstFirst ... 33414243444553 ... LastLast