ใคร Login ไม่ได้ และระบบแจ้งว่า Username/Password ผิด เท่านั้น!!!! ลงชื่อที่นี่ (ไม่ต้อง Login ก็ Post ได้) - Page 6

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 10 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
Results 51 to 60 of 100
    Namny yummy's Avatar
    Namny yummy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    BaNgKok - - - Na..jaA

Unhappy Re: login ไม่ได้คะ

Login ในห้อง SBN ปกติได้ค่ะ แต่พอไป Login ในห้อง SBN Town บอกแบบนี้ค่ะ

"You have entered an invalid username or password. Please enter the correct details and try again. Don't forget that the password is case sensitive."

ชื่อนี้เลยค่ะ Namny yummy

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Default Re: login ไม่ได้คะ

Quote Originally Posted by Namny yummy View Post
    Login ในห้อง SBN ปกติได้ค่ะ แต่พอไป Login ในห้อง SBN Town บอกแบบนี้ค่ะ

"You have entered an invalid username or password. Please enter the correct details and try again. Don't forget that the password is case sensitive."

ชื่อนี้เลยค่ะ Namny yummy
    วีธีแก้ไขเบื้องต้น ให้เข้าที่ ลิงค์ด้านล่าง

http://sbntown.com/forum/login.php?do=lostpw

แล้วรีเซ็ตพาสเวิร์ดใหม่ก่อนครับ

Namny yummy's Avatar
    Namny yummy is offline Citizen Member Master Brandname

BaNgKok - - - Na..jaA

Unhappy Re: login ไม่ได้คะ

SBN Webmaster คะ

ขอบคุณค่ะ วันนี้เข้าได้แล้วหลังจากลองทำตามคำแนะนำ
    Last edited by Namny yummy; 13-06-13 at 15:43.

March. is offline Registered Member Brandname Fan

Default Re: ใคร Login ไม่ได้ และระบบแจ้งว่า Username/Password ผิด เท่านั้น!!!! ลงชื่อที่นี่ (ไม่ต้อง Login ก็ Post ได้)

A/C march. เป็นสมาชิกมานานแล้วค่ะ แต่ตอนแรกทำไม่เป็นให้น้องที่ทำงาน สมัคร หลังจาก SBN ให้เอา ID Card ส่ง เลยเพ่ิงรู้ว่าน้องที่ทำงานใช้ ID ของตัวเอง เราก้อไม่เก่ง Computer ค่ะ

อยากให้ช่วยกรูณาเปลี่ยน ID ของ March. เป็นเบอร์ 31009 03508 056 ชื่อกรดา ชวนะนันท์ค่ะ

กรุณาช่วยหน่อยนะคะ

March.

litylity is offline Trusted Member Newbie Brandname
    litylity's Bank Account
    • Bank Account 1: 013X9X4X2X

Default Re: ใคร Login ไม่ได้ และระบบแจ้งว่า Username/Password ผิด เท่านั้น!!!! ลงชื่อที่นี่ (ไม่ต้อง Login ก็ Post ได้)

ล๊อคอิน pimonrat06 ค่ะ Login ไม่ได้ เนื่องจากระบบบอกว่า Username และ Password ผิด แต่เราแน่ใจว่าไม่ผิดค่ะลองมาสองวันแล้วยังเหมือนเดิม ได้ทำตามคำแนะนำเบื้องต้นแล้วด้วยค่ะแต่ไม่ได้ผล เข้าไปดูในprofile ของตัวเองแล้วดาวหายแต่ยังมีสถานะเป็น trusted อยู่ นอกจากนี้ตรง last activity ยังขึ้นว่าเพิ่งใช้ไปเมื่อวานตอนเที่ยงคืนทั้งๆที่เราไม่ได้เข้ามาจะเดือนแล้วและเมื่อวางพยายามจะเข้าแต่เข้าไม่ได้ ไม่รู้จะทำไงกลัวโดนสวมรอยเลยขอใช้แอคเค้าของเพื่อนมาโพสร้องเรียนค่ะ เราห่วงเอกสารที่เราส่งไปยังไงช่วยทำลายต้นฉบับให้เราหน่อยนะคะทั้งบัตรปชช และบัญชีธนาคาร ขอบคุณค่ะ

nara_jr is offline Trusted Member Newbie Brandname
    nara_jr's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X1X3X7X

log in เข้า SBNTOWN ไม่ได้เหมือนกันค่ะ

username: nara_jr

รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆ =))

litylity is offline Trusted Member Newbie Brandname
    litylity's Bank Account
    • Bank Account 1: 013X9X4X2X

ล๊อคอิน pimonrat06 ค่ะ Login ไม่ได้ และระบบแจ้งว่า Username/Password ผิด
    เราเพิ่งเป็น trust เดือนที่แล้วและโพสลงของขายหนึ่งครั้งก่อนโดนแต้มเตือนลงสินค้าผิดประเภท เราไม่ได้เข้า sbnมาหนึ่งเดือนเนื่องจากต้องแก้ไขวิธีลงสินค้าให้ถูกต้องจะได้ไม่โดนอีก สองวันที่แล้วเราว่าจะลงกระทู้ใหม่ที่ได้ทำถูกต้องแล้วปรากฏว่าเราเจอเหตุการณ์ดังนี้ค่ะ
    Login ไม่ได้ เนื่องจากระบบบอกว่า Username และ Password ผิด แต่เราแน่ใจว่าpasswordไม่ผิดค่ะลองมาสองวันแล้วยังเหมือนเดิม ได้ทำตามคำแนะนำเบื้องต้นของเวปแล้วด้วยค่ะแต่ไม่ได้ผล เข้าไปดูในprofile ของตัวเองแล้วดาวหายแต่ยังมีสถานะเป็น trusted member อยู่ นอกจากนี้ตรง last activity ยังขึ้นว่าเพิ่งใช้ไปเมื่อวาน (31/8/2556) ตอนเที่ยงคืนทั้งๆที่เราไม่ได้เข้ามาจะเดือนแล้วและเมื่อวานเราก็พยายามจะlog in แต่เข้าไม่ได้ ไม่รู้จะทำไงกลัวโดนสวมรอยเลยขอใช้แอคเค้าของเพื่อนมาโพสขายและร้องเรียนไปก่อนค่ะ ช่วงนี้หากใครพบแอคเค้า pimonrat06 เคลื่อนไหวยังไงช่วยแจ้งเราหน่อยนะคะ ใครรู้ห้องร้องเรียนที่ถูกต้องรบกวนช่วยแนะนำเราด้วยค่ะ
    เพิ่มเติมคือ log in เข้าแอคเค้า pimonrat06 ใน sbn town ได้ปกติค่ะ แต่มันขึ้น last activity ว่าเป็นวันนี้(1/9/2556) ตอนตีหนึ่งสิบเก้านาที ทั้งที่ตัวเองไม่ได้เข้าไปตอนนั้นเลยค่ะ
    กดปุ่ม reset passwordแล้วมันให้ใส่ อีเมลเราก็ใส่อีเมลแล้วมันบอกว่าไม่มีอีเมลของเราในระบบคะเราแน่ใจว่าเราใช้อีเมลนี้สมัครแน่นอนเพราะเรามีอยู่อีเมลเดียวไม่รู้จะทำยังไงแล้วค่ะ โพสไว้หลายที่แล้วทุกวันนี้ก็ยังเข้าของตัวเองไม่ได้อยู่ ทั้งๆที่ sbn town ก็เข้าได้ปกติและเป็นปกติไม่รู้ทำไมเป็นแบบนี้ เรากลัวข้อมูลเราโดนสวมรอยค่ะ ช่วยแก้ให้ด่วนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

smiler is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

log in ใน sbntown ไม่ได้ค่ะ แต่ SBN ได้ตามปกติ ช่วยด้วยค่ะ
    Thanks Lynladalert ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: ใคร Login ไม่ได้ และระบบแจ้งว่า Username/Password ผิด เท่านั้น!!!! ลงชื่อที่นี่ (ไม่ต้อง Login ก็ Post ได้)

ต้องแจ้งในกะทู้นี้นะคะ เป็นปัญหานี้โดยเฉพาะเลยค่ะ http://siambrandname.com/forum/showt...post1067039518

Quote Originally Posted by smiler View Post
    log in ใน sbntown ไม่ได้ค่ะ แต่ SBN ได้ตามปกติ ช่วยด้วยค่ะ

ambenz is offline Citizen Member Newbie Brandname

id: ambenz

ระบบบอกว่า password ผิด

ลองกดตามลิ้งนี้ http://siambrandname.com/forum/login.php?do=lostpw

ก็ไม่มีเมลส่งมาให้ค่ะ ตอนนี้ใช้ remember me อยุ่ค่ะ

Page 6 of 10 FirstFirst ... 45678 ... LastLast