ของใหม่ราคาถูกมากค่ะ Chanel Mini Sac 7" สีแดงRed Lip,Medium Caviar Navy Blue,GST,Reissue225,CC Earrings,Necklace,CC Canvas Flat Shoes,Prada Saffiano26,Prada Mini,LV Bandouliere30,Hermes Belt,ClicH,Lindy30,Dior Pouch,แว่นMiuMiu,Valentino Rockstud

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    koicafe is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ของใหม่ราคาถูกมากค่ะ Chanel Mini Sac 7" สีแดงRed Lip,Medium Caviar Navy Blue,GST,Reissue225,CC Earrings,Necklace,CC Canvas Flat Shoes,Prada Saffiano26,Prada Mini,LV Bandouliere30,Hermes Belt,ClicH,Lindy30,Dior Pouch,แว่นMiuMiu,Valentino Rockstud

สวัสดีค่ะ
    - อยากให้คุยรายละเอียดสินค้าให้ละเอียดก่อน อยากได้ภาพเพิ่มเติมขอได้ค่ะ และไม่มีการนัดดูสินค้าเพื่อแค่อยากลองสะพาย อยากลองถือ
    - แนะนำให้นัดเจอรับของด้วยตัวเองเพื่อความสบายใจทั้ง 2 ฝ่าย ไปเจอแล้ว ไม่รับ CC ค่ะ ยกเว้นไม่ตรงตามรายละเอียดที่คุยไว้ค่ะ
    - CF แล้ว ไม่ CC หรือ หายไปเลยนะคะ หากไม่อยากได้แล้วจริงๆ โทรแจ้งได้ค่ะ กรณีนัดรับขออนุญาตเก็บมัดจำด้วยนะคะ หากไม่มาตามนัดก้อขอริบเงินมัดจำค่ะ
    - สถานที่นัดพบสะดวกแถว central rama9,emporium,siam paragon,paradise park,เดอะไนน์ พระราม9
    - สนใจโทรมาสอบถามรายละเอียดได้ตลอดเวลา 085-5605556 หรือ whatsapp (สะดวกมากที่สุด) sms ก้อสะดวกค่ะ หากไม่รับสายจะรีบโทรกลับค่ะ
    ***สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% อนุญาตให้นำเข้าห้อง catch fake ได้ด้วยตนเอง และสินค้าทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยนคืน กรุณาพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจซื้อค่ะ

BRANDNEW CHANEL MINI SAC 7" สีแดง Red Lip 13C หายากมากกับอะไหล่เงินเงาวิ้ง
    ขาย 67,500 บาท >>> ราคาพิเศษไปเลย 63,000 บาท
    อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะพร้อมใบเสร็จ

BRANDNEW CHANEL MINI 7" Square หนัง Irridescent grained calfskin caviar shw
    hologram 174xxxxx
    อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะลดไปเลยเหลือ 70,000 บาท CF KA

BRANDNEW CHANEL MEDIUM CAVIAR NAVY BLUE SHW Holo158xxxxxราคาพิเศษไปเลย 125,000 บาท อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่องแม่เหล็ก การ์ด แคร์บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

BRANDNEW CHANEL FLAT SHOES SIZE 38 สีเหลือง สีสวยน่ารักมากค่ะ (รุ่นนี้ต้องใส่ใหญ่กว่าปกติ 1 เบอร์นะคะ) อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 13,500 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ 12,500 บาท

BRANDNEW CHANEL Necklace อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขา10,500 บาท

BRANDNEW CHANEL Crystal Necklace อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 15,000 บาท

BRANDNEW CHANEL EARRINGS อะไหล่ทอง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 12,000 บาท

BRANDNEW CHANEL EARRINGS CRYSTAL DROP อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 8,500 บาท

BRANDNEW
    HERMES CLIC H Extra Large Size m สีดำอะไหล่ทอง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 30,500 บาท

BRANDNEW HERMES CLICCLAC SIZE PM PALLADIEM HARDWARE ขนาดกลาง สีดำ
    อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 21,500 บาท

BRANDNEW
    HERMES CLICCLAC SIZE PM อะไหล่ทอง สีROUGE CORAIL สีชมพูอมส้มค่ะ
    อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 19,500 บาท

BRANDNEW HERMES REVERSIBLE BELT 42 mm หนัง Epsom สี Etoupe/Gold หัวเข็มขัดเป็นอะไหล่ทอง size 85 อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 32,000 บาท

BRANDNEW HERMES LINDY 30 สี GOLD STAMP P ขาย 215,000 บาท

BRANDNEW DIOR NEW LOCK POUCH หนังLAMB สีชมพูMagnoliaอะไหล่เงิน อุปกรณ์มีถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จค่ะ

ขาย 38,000 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ 35,000 บาท

BRANDNEW LV DAMIER BANDOULIERE size 30 อุปกรณ์ครบ ยกเว้นกล่องค่ะ ขาย 33,000 บาท

BRANDNEW VALENTINO WEDGE SIZE 37 อุปกรณ์ครบค่ะ
    ขาย 28,500 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ26,000 บาท

BRANDNEW PRADA SAFFIANO 25 DOUBLE ZIP สีม่วงเข้ม หนังเงา
    อุปกรณ์ครบค่ะ
    ขาย 45,500 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ 42,000 บาท

BRANDNEW PRADA MINI BAG สีแดง หนังเงา อุปกรณ์ครบค่ะ
    ขนาดกxยxส 5x15x10 cm สีสวยสะพายแล้วน่ารัก เก๋มากค่ะ
    ขาย 19,500 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ 18,000 บาท

BRANDNEW PRADA IPHONE CASE สีPAPAYAอุปกรณ์ครบค่ะขาย4,900 บาท>>>ลดไปเลย
    เหลือ
    4,500 บาท

BRANDNEW MIU MIU SUNGLASSES อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ ขาย 10,500 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ 9,500 บาท

USED
    Balenciaga Black City Rosegold Hardware อุปกรณ์มีถุงผ้า ถุงกระดาษ กระจก ตัวอย่างหนัง
    USED IN GOOD CONDITION
    ขาย 45,000 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ 43,500 บาท

BIRKIN 30 ORANGE TOGO PALLADIUM HARDWARE STAMP J
    USED IN GOOD CONDITION
    ขาย 315,000 บาท>>>ลดไปเลยเหลือ 305,000 บาท

USED
    Chanel reissued 225 aged calfskin โซ่รมดำ สภาพสวย มีรอยถลอกตรงมุมนิดหน่อยค่ะ
    ขาย 87,000 บาท
    >>>ลดไปเลยเหลือ 80,000 บาท

USED
    Chanel GST Black Caviar GHW Holo137xxxxx Used in very good condition สภาพสวย ใช้น้อย หนังยังแข็ง เป็นทรง ไม่มีรอยถลอก อุปกรณ์ครบถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง การ์ดแข็ง>>>ลดไปเลยเหลือ 67,000 บาท
    Last edited by koicafe; 13-12-12 at 22:17.

Comments from Facebook