-----------------------------------

CHANEL
USED Cambon Wallet
26,500

ใส่ได้ 10 การ์ด ใหม่ 98% ไม่มีร่องรอยใดๆ มือ 1 ตอนนี้ก็ 33,xxx ค่ะ
ใช้อาทิตย์เดียว ขายเพราะเป็นคนใส่การ์ดมากกว่า 10 ใบค่ะ ตุงมาก เอาไม่อยู่จริงๆ
เลยเสียดายกระเป๋า อัดเข้าไปก็พัง เสียทรงเปล่าๆ datecode 16xx
พลาสติกตรงซิบ ยังไม่ได้แกะเลยจ้า

PRADA
USED Prada Saffiano talco (สีขาวครีม)
25 cm with strap

39,900 !!

ตามรูปนะคะ เนื่องจากกระเป๋าเป็นสีขาว ด้านที่ถูกับเสื้อผ้า มันมีรอยดำๆตามรูป
ร้านน่าจะซ่อมได้นะคะ คิดว่าโดยการทำสีทับ
ช่วงระหว่างหูกระเป๋าจะมีสีชมพูๆเปื้อนนิดๆ ถ่ายรูปออกมาแล้วไม่เห็นค่ะ
เนื่องจากมันไปถูกับเสื้อหนาวสีแดงตอนสะพายไปเกาหลี - -'

LV
New! Cosmatic Bag
9,900 !!

ตามรูปเลยค่ะ

USED Neverfull Azur MM
16,000

กระเป๋าปี 10 ข้างในเลอะตามการใช้งานนะคะ เพราะไม่ชอบใช้ที่รองอะค่ะ
ใส่หูถักตลอด สีเลยเปลี่ยนไม่เยอะค่ะ แถมหูจับกระเป๋าไปเลยค่ะ
อุปกรณ์ไม่มีนะคะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่า