เบอร์ติดต่อ 081-8704995รับแลกทุกรายการค่ะ HERMES BIRKIN KELLY เสนอมาแลกไปเลยค่ะ

ผู้ซื้อโปรดอ่านกติกาก่อนตัดสินใจซื้อนะคะ เพื่อเป็นความเข้าใจทั้งสองฝ่ายระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายจะได้ไม่ถูกใครหา ช่องว่างเอาเปรียบกัน และที่สำคัญกระเป๋าทุกใบซื้อเองใช้เอง ไม่ได้เป็นร้านค้า กระเป๋าที่ลงขายใช้เองส่วนตัวเท่านั้นค่ะ

ดังนั้นมั่นใจได้ว่าสินค้าทุกชิ้นถึงจะเป็นมือสอง แต่ถ้าไม่ใหม่จริงไม่ดีจริงก็ไม่อยากลงขายค่ะ ไม่อยากมีปัญหาทีหลัง ส่วนใหญ่กระเป๋าที่ขายจะเน้นว่าใหม่หรือใหม่มาก ถ้ามีตำหนิจะบอกหมดไปเลยจะได้ไม่ต้องกังวลใจทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย ขายในนี้มานานมากลูกค้าใหม่ๆที่ไม่รู้จักกัน สบายใจได้สามารถดูประวัติเก่าๆที่ลงขายได้เลยค่ะ ถ้าจำได้คร่าวๆขายกระเป๋ามาไม่ต่ำกว่า 100 ใบ ลองเปิดดูกระทู้เก่าๆได้ค่ะ แต่ไม่ได้ลงListรายการที่ขายเพราะมันเยอะเกิน แม่ค้าชอบใช้ของใหม่ๆ เบื่อง่ายจ๊า

อีกอย่างสินค้าชิ้นไหนที่ลงว่าของใหม่ Brand Newคือ ใหม่จริงไม่เคยใช้ ซื้อมาใช้ไม่ทันหรือซื้อมาเยอะเกินก็เลยมาลงขาย ไม่ได้ซื้อมาขายเพื่อเป็นกิจการ ดังนั้นมีแค่อย่างละชิ้นเท่านั้นค่ะ สินค้าทุกชิ้นรับประกันแท้ชัวร์และไม่ได้มีค่านายหน้าห้ามต่อโหด!!!

สินค้าที่ใช้แม้แต่ครั้งเดียวจะบอกว่า "USED LIKE NEW" ถึงแม้จะดูใหม่ก็เถอะแต่คนขายไม่สบายใจที่จะมาบอกว่าใหม่ รู้อยู่แก่ใจ ทำไม่ลงค่ะ ไม่มีมาย้อมแมวว่าใช้แล้วครั้งนึงแต่บอกว่าของใหม่ค่ะ น่าเกลียดมาก คนซื้อไปเสียความรู้สึกเปล่าๆของใช้แล้วแต่บอกว่าของใหม่ เน้นความซื่อสัตย์กับลูกค้าทุกท่านค่ะ

1.ผู้ซื้อโปรดอ่านข้อความที่เขียนบรรยายสินค้าให้ชัดเจนและดูรูปเพื่อตัดสินใจซื้อให้ดีๆ ช้าแต่ชัวร์ดีกว่า
2.เมื่อผู้ซื้อตัดสินใจว่าต้องการซื้อไม่ว่าด้วยวาจาหรือ ลายลักษณ์อักษร(พีเอ็ม)ต้องรับผิดชอบในคำสัญญา ไม่มีการนำสินค้าไปก่อนแล้วสัญญาว่าจะจ่ายแล้วมาคืนทีหลังเด็ดขาด หรือตกลงดิบดีว่าซื้อแน่นอนCF พอเอาไปให้เสร็จลูกค้าดูจนพอใจแล้วบอกไม่เอาแล้ว อ้างนู่นนี่นั่นแม่ค้าเสียความรู้สึกมากๆ ขออนุญาติBlacklist
3.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเด็ดขาดถ้าไม่ได้ตรวจพบว่าเป็นของปลอม
4.ผู้ซื้อต้องอ่านและยอมรับในกติกาที่กำหนดไว้ของผู้ขาย ผู้ซื้อห้ามมาอ้างว่าไม่รู้ ไม่เห็น ไม่ได้อ่านกติกาไม่ได้ เพราะซื้อขายกันด้วยความสะอาด สุจริตใจ ซื่อสัตย์ค่ะ
5.ไม่มีการจอง หรือมัดจำใดๆทั้งสิ้นค่ะ นัดรับสินค้าแล้วจ่ายเงินเท่านั้น หรือโอนก่อนได้ก่อนค่ะ
6.ผู้ขายยินดีรับคืนและยินดีคืนเงินเมื่อตรวจพบว่าสินค้านั้นเป็นของปลอม!!
7.สนใจชิ้นไหนพีเอ็มสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือติดต่อทางพีเอ็มเท่านั้นค่ะ
8.กรุณาอย่าเอาสินค้าหรือราคาจากทู้อื่นที่ถูกกว่ามาเปรียบเทียบเพราะบางที่ขายของราคาถูกแต่สภาพไม่ดีเท่าแน่นอน เพราะฉะนั้น ดูรูปและพิจารณาราคาดีๆก่อนได้เลยค่ะ ขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซื้อว่าอยากได้ของสภาพไหนค่ะ
9.เจ้าของซื้อเองขายเอง ไม่ใช่ร้านค้า รู้สภาพสินค้าและไม่ได้ขายเพื่อเป็นกิจการค่ะ ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ซื่อสัตย์และเข้าใจกติกาในการซื้อขายค่ะ
10.ถ้าลูกค้าอยู่ในเขตกทม.ยินดีส่งสินค้าให้ฟรีโดยMassengerส่งให้ทุกที่ที่คุณต้องการที่บ้าน ออฟฟิศ โรงเรียนลูก โรงพยาบาล ห้างสรรพสินค้า หรือถ้าเป็นลูกค้า ตจว.ยินดีส่งEMSให้ฟรีค่ะ

โอนก่อนได้ก่อนไม่มีการจองนะคะ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านด้วยค่ะทั้งที่อยู่กทม. และต่างจังหวัด ที่ช่วยอุดหนุนและเชื่อใจในคุณภาพของสินค้าที่ขายทุกชิ้นว่าของแท้และใหม่ จริงๆ ไม่แท้ยินดีคืนเงินสองเท่าเลยค่ะ ของดีๆเอามาแบ่งกันใช้เนอะ ขอบคุณจากใจจริงๆค่ะ

!!!!แม่ค้าใจดีนะคะ แต่ขอลดปัญหาและไม่อยากเจอะเจอ คนที่เคยมีปัญหาเรื่องมาก อ้างสารพัดปัญหานู่นนี่นั่นจะลง Blacklist ไว้และไม่ขายกันอีกต่อไปค่ะ พอกันที "เบื่อหน่าย" คนอยากได้ของสภาพดีเหมือนใหม่ ราคาถูกแต่เรื่องมากค่ะ สินค้าไม่มีนโยบายนัดดู นัดลอง นัดสะพายนะคะ ไม่สะดวกค่ะ!!!!

ลงของเพิ่มเยอะมากมาย มีกระเป๋าและเครื่องประดับต่างหูชาแนล เข็มขัดHermes นาฬิกาHermes มาโละเพิ่มลงเพิ่มให้ได้เลือกซื้อกันทุกวัน ของทุกชิ้นซื้อเองใช้เองไม่ได้เป็นร้านค้านะคะ ราคาไม่ถูกใจต่อได้เลยค่ะพร้อมขายค่ะ กรุณาต่อแบบคนมี "สติ" นะคะไม่ได้ตั้งราคาให้ต่อทีลดสองหมื่น อ่านแล้วรมณ์เสียBlacklistเลย ผ่านเลยเชิญทู้อื่นเลยค่ะ สภาพกระเป๋าทุกใบ95% up หรือบางใบเหมือนใหม่เพราะไม่ได้ใช้ซื้อมาเก็บค่ะ มันล้นตู้เลยเอามาปล่อยบ้างค่ะ สนใจใบไหนถ้ายังไม่ได้ลงรูปหรือรายละเอียดชัดเจนขอรูปเพิ่มได้ค่ะ ของจริงงามงดทุกใบค่ะ สนใจส่งPM มาถามหรือขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

Used Like new!! Chanel Clutch 11" Single Flap Black Caviar SHW
Price 85,000.- Sale 77,000.-NETราคาดีมากถูกสุดในSBN

กระเป๋าคลัชท์ 11" สีดำหนังคาเวียร์ สภาพเหมือนใหม่ อะไหล่สีเงินเงาแว๊บ ไร้รอยขนแมว สายสะพายใหม่กริ๊บๆ มุมใหม่เอี่ยมไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้น โฮโลแกรม15xxxxx รุ่นนี้ตอนนี้หายากมากๆหนังคาเวียร์ทนทาน ใส่ของได้จุมากมาย มีช่องด้านในและด้านหลัง สะดวกใช้งานได้จริง สะพายก็สายยาวกำลังพอดีไม่สั้นไม่ยาวเกินไปเหมือนWOC จะถือเป็นคลัทช์ก็สวยเท่ห์ ขนาดกำลังสวย ราคาเบาๆน่ารักๆกว่ารุ่นอื่นๆและถูกกว่ามือหนึ่งเกือบสองหมื่น หนังคาเวียร์สีดำไม่ต้องกลัวดูดสีและไม่ต้องกลัวเลอะ ใช้ได้ทุกวัน น้ำหนักเบา อุปกรณ์ การ์ดโฮโลแกรม สติ๊กเกอร์โฮโลแกรม แคร์บุค

Brand new!! Chanel Timeless Clutch Red Caviar SHW
Price 59,000.- Sale 51,900.-NET

กระเป๋าสวยที่สุด หนังคาเวียร์สีแดง ฮิตตลอดกาล ไม่ซ้ำใคร ทำไมต้องถือซ้ำๆเหมือนคนอื่น ถือใบหายากๆดีกว่า แค่ใส่เสื้อเชิ๊ตขาวยีนส์ขาสั้น ถือคลัทช์เก๋ๆสีแดงก็เปรี้ยวสุดๆ หรือเดรสดำดินเนอร์กับกระเป๋าแดงก็หรูหรา อุปกรณ์ครบ ราคาน่ารักที่สุด คุ้มแน่นอนค่ะ

ฝากลิงค์ห้องHI-STREET รองเท้าใหม่ๆ ราคาน่ารัก ทุกสีทุกแบบ 25 คู่ http://siambrandname.com/forum/showt...5&p=1064644833

โอนก่อนได้ก่อนไม่มีการจองนะคะ สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านด้วยค่ะทั้งที่อยู่กทม. และต่างจังหวัด ที่ช่วยอุดหนุนและเชื่อใจในคุณภาพของสินค้าที่ขายทุกชิ้นว่าของแท้และใหม่ จริงๆ ไม่แท้ยินดีคืนเงินสองเท่าเลยค่ะ ของดีๆเอามาแบ่งกันใช้เนอะ ขอบคุณจากใจจริงๆค่ะ