❤ เอาของเล็กๆน้อยๆจาก " COACH " มาฝากครับ ❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32
    earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ❤ เอาของเล็กๆน้อยๆจาก " COACH " มาฝากครับ ❤

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาไปเดินเล่นกับเพื่อนๆที่ Glendale Galleria กับ Americana มาครับ
    เป็นห้างที่สวยมากที่เดียว ถ้ามีโอกาสก็อย่าลืมแวะไปกันบ้างนะครับ

ที่นี้มี ช็อปเยอะมากกันเลยทีเดียว ทั้งใน Galleria และ ทั้ง Americana
    ทั้งร้านปกติในห้างทั่วไป แต่ที่เห็นจะไม่ปกติ ก็มี Barneys NY , Kitson นึกออกแค่นี้อ่ะ

ซึ่งแน่นอนว่า ต้องเผลอซื้ออะไรติดไม้ติดมือกลับมาแน่นอนอยู่แล้ว
    มาดูกันเลยดีกว่าครับ

COACH

ร้อยวันพันปี ไม่ค่อยได้เข้าไปดูเท่าไหร่
    แต่วันนี้เกิดอะไรขึ้นมาก็ไม่รู้ เดินเข้าไปดูเฉย ซึ่งแน่นอน ได้อะไรออกมาหน้าตาเฉยเหมือนกัน -.-

มาเปิดถุงกันเลยดีกว่า..

เป็น ponytail scarf ครับผม

ตอนแรกที่คนคุมกระเป๋าตังค์(ของผม ซึ่งมีเงินของป๊ากับม๊า -.-) แกะดูนะ
    มันถามผมว่า " Coach มีเศษผ้าขายด้วยหรอ? " ไอ้เราก็นะ ขำแทบจะตกเก้าอี้
    ลุงไปอยู่ไหนมาอ่ะ?

ได้มาสามผืนครับผม

ผืนแรก

Coach painted signature ponytail scarf ❤ ครับ

ผืนนึงมีสองลายนะครับ ซื้อหนึ่ง ได้ถึงสอง คุ้มจริงๆ วุ้ย 555555

" ซื้อมาพันผมหรอ? มีผมให้พันด้วยหรือไง? " มีคนเข้าแอบจิกกัดมา
    บ้าสิ ระดับนี้แล้วจะให้ซื้อมาพันผมได้ไง มันธรรมดาเกิน

ต้องแบบนี้เลย...

เอามาพันกับน้อง LC ไซส์ M หูสั้นสี Tilluel ครับผม
    ตัวกระเป๋าเปล่าๆได้มาแล้วรู้สึกว่าจืดเกินไป เลยไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่
    น่าจะได้ใช้มากขึ้นและ อิอิ ]

ซูมอินให้ดูใกล้ๆ..

ขออีกสักรูปสิ แบบไม่ปิดฝา ปกติชอบหิ้วแบบนี้ครับ ขี้เกียจเปิดปิด -.-

ถ่ายรูปกับเจ้าของสักรูปสิ ..

หน้าดำ ผมยุ่งกระเซิง โทรมได้ใจมาก เรื่องมีอยู่ว่า ก่อนหน้านี้
    เกือบตกรถกลับโรงเรียนน่ะครับ วิ่งกันแบบสองบล๊อกใน หนึ่งนาที -0-
    กลบรัสมีเจ้าของหมดเลยแฮะ 5555

เอาละครับ ผืนที่สองกันเลยดีกว่า

Coach Wild Things Ocelet Ponytail Scarf ❤ ครับ
    ลายเสือแรงได้ใจจริงๆ

ได้มาสองลายอีกและ เบื่อจังเลย ของคุ้มราคาเนี่ย อิอิ

เอามาพันกับใบเนี่ย
    น้อง LC ไซส์ M หูยาว สี Chocolate ครับผม

กระเป๋าเฉยๆ มันธรรมดาไปนิดนึง คนหิ้วกันเต็มเมืองและ
    เรามันพวก "รักที่จะแตกต่าง" 55555

ไหน ขออีกสักภาพ..

ถ่ายรูปกับเจ้าของหน่อยสิ ดูดีเกินคนถืออีกและ ฮุุ่มม !

ผืนสุดท้าย มาแล้วคร้าบบบ ~~

Coach Poppy Rose Ponytail Scarf ❤

ตอนแรกจะเอาเป็นที่ใส่แลปท็อปลายนี้ แต่พอดีว่าของหมด
    ไม่เป็นไร เอาไอ้นี้แก้ขัดไปก่อนก็ได้ 55555

มีสองลายอีกและ เบื๊อเบื่อ =3=

เอามาหิ้วกับน้องใหม่ที่เอามารีวิวให้ดูสดๆร้อนๆครับ
    น้อง MBMJ Tote

ออกมาเป็นเยี่ยงนี้..

อีกสักมุมสิ สวยจริงๆ..

ทำเอาเจ้าของโทรมอีกและ เฮ้ออ -*-

เอาแหละ หมดแล้วครับผม ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ
    ถ้ามีคำถามอะไร ก็ถามมาได้เลยนะครับ ยินดีตอบทุกข้อสงสัยคับผม : ))

ขอปิดท้ายไปด้วยภาพนี้ดีกว่า
    หวังว่าจะไม่เจอกันในห้องรีวิวอีกนานนะครับ 55555

Last edited by earthx; 11-05-10 at 05:11.
    my instagram earthcha

@ลาสเวกัส@'s Avatar
    @ลาสเวกัส@ is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

Blog Entries
    1

น่ารักดีค่ะ เลือกลายได้เข้ากันทุกใบเลย
    Thanks earthx ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

earthx is offline Trusted Member Master Brandname

Quote Originally Posted by @ลาสเวกัส@ View Post
    น่ารักดีค่ะ เลือกลายได้เข้ากันทุกใบเลย

ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ ^^

ตอนซื้อก็พยายามกะสีสุดชีวิตเลย เพราะว่าไม่ได้เอากระเป๋าสามใบนี้ไปด้วย
    โชคดีจริงๆที่สีมันออกมาเข้ากัน ไม่นั้นนะ โอโห เสียตังค์ฟรี แถมยังต้องเสียเวลาเอาไปคืนอีก -*-
    Last edited by earthx; 11-05-10 at 05:14.

Madamaom is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Madamaom's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X9X6X5X

น่ารักทุกผืนเลยค่ะ เป็นคนชอบเอาผ้าผูกผมมาผูกกระเป๋าเหมือนกัน ชอบค่ะชอบ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ เอามาผูกแล้วกู๊ดเก่ทุกผืน ทุกใบเลย
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

duangthip is offline Citizen Member Brandname Fan

เข้ากันทุกลายเลยค่ะ ผ้าพันคอสวยทุกลายจริงๆค่ะ ยินดีกับกระเป๋าสวยๆนะคะ

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

น่ารักทุกผืนเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^_^
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"

Quote Originally Posted by wawe View Post
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ เอามาผูกแล้วกู๊ดเก่ทุกผืน ทุกใบเลย
    ขอบคุณครับ ยังไม่ได้หิ้วไปไหนเลย ได้แต่หิ้วลอยไปลอยมาอยู่ในโรงเรียนอย่างเดียวเนี่ยแหละครับ 5555

Quote Originally Posted by duangthip View Post
    เข้ากันทุกลายเลยค่ะ ผ้าพันคอสวยทุกลายจริงๆค่ะ ยินดีกับกระเป๋าสวยๆนะคะ
    ขอบคุณครับ : ))

Quote Originally Posted by makeberry View Post
    น่ารักทุกผืนเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ^_^
    ขอบคุณครับผม ^^

Quote Originally Posted by Madamaom View Post
    น่ารักทุกผืนเลยค่ะ เป็นคนชอบเอาผ้าผูกผมมาผูกกระเป๋าเหมือนกัน ชอบค่ะชอบ
    เจอเพื่อนรสนิยมเดียวกันแล้ว เย้ๆๆ ขอบคุณที่เข้ามาชมนะครับ ; ))

only_authentic's Avatar
    only_authentic is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    only_authentic's Bank Account
    • Bank Account 1: 030X6X9X9X

เลือกเก่งจริงๆเลยค่ะ สวยทุกลายเลย

Quote Originally Posted by only_authentic View Post
    เลือกเก่งจริงๆเลยค่ะ สวยทุกลายเลย
    ขอบคุณที่ชมนะครับ จะลอยแล้วเนี่ย 55555

Page 1 of 4 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ