หูถักพร้อมพวงตุ้ม Speedy 25,30,35 ที่มีแบบละชิ้นและมีชิ้นเดียวในโลก!! แค่ 650.-เป็นยังไงเข้ามาดูกันค่ะ ^O^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    pakwan's Avatar
    pakwan is offline Trusted Member Master Brandname
    pakwan's Bank Account
    • Bank Account 1: 402X1X6X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default หูถักพร้อมพวงตุ้ม Speedy 25,30,35 ที่มีแบบละชิ้นและมีชิ้นเดียวในโลก!! แค่ 650.-เป็นยังไงเข้ามาดูกันค่ะ ^O^

อ่านหน่อยนะคะ ^^
    วันนี้มาเสนอขายหูถักครั้งแรกค่ะ เป็นของรุ่น Speedy 25,30,35 หรือรุ่นที่มีขนาดเท่ากับรุ่นนี้นะคะ คุณป้าถักเองค่ะ อยู่บ้านว่างๆท่านก็ถักเพลินจนได้มาห้าอัน สวยทุกอันนะคะ
    แต่ว่า! ทุกชิ้นจะไม่มีกระดุมแป๊กหรือซิปให้นะคะ ท่านถักอย่างเดียวค่ะ แต่สั่งติดได้ค่ะ เพิ่ม 50.-
    เค้าคิดแบบเองไปเรื่อยๆ ถักไปเรื่อยๆแล้วแต่อารมณ์ค่ะ อิอิ

ตอนนี้ไม่ขอรับสั่งทำพวงตุ้มเพิ่มแล้วนะคะ แต่สั่งทำหูเพิ่มได้ค่ะ แค่บอกขนาดที่ต้องการมา
    พวงตุ้มถ้าหมดคือหมดค่ะ เพราะฉะนั้น ชอบชิ้นไหนรีบมาคว้าไปเลย จะได้ไม่รู้สึกเสียดาย ใช้ได้หลายโอกาส ไม่เฉพาะห้อยน้องเป๋าแบรนเนมเท่านั้น
    สนใจหรือขอดูรูปเพิ่มเติม PM / 084-646-5898 ปิ๊งค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------------

เริ่มกันเล้ยยย ย ย ย
    ขอขายเพียง 650.- พร้อมส่ง EMS เท่านั้นค่ะ
    ปล.เพิ่มซิปหรือกระดุมแป๊กเพิ่ม 50.- นะคะ

1.หงอนไก่

2.หมวก หมด!

3.กลีบซ้อน

4.ตุ้มใหญ่

5.โบว์องุ่น

ลงเพิ่มค่ะ เป็นเฉพาะพวงตุ้มนะคะ อันละ 250.- รวมส่ง แต่หัวใจคุณป้าบอกว่าตั้งใจทำนาน หัวใจ1ดวงเท่ากับเชอรี่ 2ลูก ขออนุญาตคิด 300.- รวมส่ง นะคะ ^^ (ผูกเทียบกับ Speedy30 ค่ะ)
    Ps.พวงเชอรี่ สตรอเบอรี่สีจริงจะออกม่วงแดงนะคะ ไม่ใช่สีแดงสดแบบนี้ค่ะ พยายามถ่ายหลายครั้ง แต่ไม่เหมือนจริงซะที ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

อันนี้เป็น USED! ค่ะ พอดีคุณแม่ได้อันใหม่มา เลยขอส่งต่อ ใช้งานนานพอสมควร ขอบอกว่าแบบนี้แพงมากค่ะเพราะใช้ด้ายเยอะและหลายชั้น ขอขาย 650.- รวมส่ง EMS (เชื่อมแบบกระดุมแป้กค่ะ)

ลงเพิ่มค่ะ
    เซตนี้มีตะขอเกี่ยวด้วยนะคะ
    หมดคือหมดค่ะ มีแบบละชิ้นเท่านั้น อย่ารอช้า ถ้าชอบก็รีบคว้าไปเลยค่ะ ^^

ชุดหมวก 350.- EMS
    เรียงจาก
    1 2 3
    4 5 6

ชุดเครื่องแต่งกาย 350.- EMS
    เรียงจาก
    1 2

-------------------------------------------------------------------------------
    thank you SBN kaaa!
    Last edited by pakwan; 08-09-10 at 23:54.

leka's Avatar
    leka is offline Trusted Member Brandname Fan
    leka's Bank Account
    • Bank Account 1: 887X0X3X9X
    • Bank Account 2: 866X0X7X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

น่ารักมากมาเลยค่ะ
    The best and most beautiful things in the world cannot be seen or even touched.
    They must be felt with the heart.
    สิ่งที่ดีและสวยงามที่สุดในโลก มองไม่เห็นและจับต้องไม่ได้ แต่จะรู้สึกได้จากหัวใจ

Comments from Facebook